6000 Nits ความสว่างหน้าจอ Led ฉากหลังเวที, P4.81 ผนังวิดีโอจอแสดงผล LED IP65
รายละเอียดสินค้า
| การกำหนดค่าพิกเซล: | 4.81mm | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 43,264 Pixels / ㎡ |
|---|---|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด: | 4000: 1 | ความสว่าง: | > 5500nits |
| มิติของโมดูล: | 250 x 250 | ขนาดแผง: | 500 x 500 x 80/500 x 1,000 x 80 |
| เน้น |
stage background led screen,concert led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
Pixel Pitch 4.81 มม. เช่าจอแสดงผล LED กันน้ำกลางแจ้งพร้อมตู้ขนาด 500x1000 มม
คุณสมบัติ
1. ความสว่างสูงและปรับได้สามารถตอบสนองความต้องการของการเปลี่ยนแปลงความต้องการของลูกค้าในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน
2. ไม่มีโมเสคเนื่องจากความเรียบที่ดีเยี่ยมและความสม่ำเสมอของการเปล่งแสงที่ดี
3. พิกเซลสูงคุณภาพประณีตและสมจริงสีนั้นบริสุทธิ์และหนา
4. ความเรียบเป็นสิ่งที่ดีและภาพมีความสม่ำเสมอและถูกใจต่อดวงตา
5. ระดับสีเทาสูงและรีเฟรชสูงเอฟเฟกต์วิดีโอในสตูดิโอนั้นเหมือนจริง
6. โครงสร้างประสิทธิภาพความปลอดภัยการออกแบบที่ปรับปรุงไม่ใช่เรื่องง่ายที่จะทำให้พิการ
7. เทคโนโลยีการแสดงภาพการถ่ายภาพมุมกว้างเพื่อตอบสนองมุมกว้างเพื่อดูสีที่ไม่ลำเอียง
8. สามารถออกแบบและบำรุงรักษาที่ด้านหน้าและด้านหลังง่ายและรวดเร็วและง่ายต่อการบำรุงรักษา
รายละเอียด:
| BOR-III-4 | |
| สนามทางกายภาพ | 4.81mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD2727 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 43,264 พิกเซล / ตารางเมตร |
| ขนาดโมดูล (กว้าง x สูง) (มม.) | 250 x 250 |
| ขนาดแผง (มม.) | 500 x 500 x 80/500 x 1,000 x 80 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผงควบคุม (กว้าง x สูง) | 104 x 104/104 x 208 |
| วัสดุแผง | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| น้ำหนักตู้เดี่ยว | 9/15 กก. / แผง |
| การประมวลผล | 16bit |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| อัตราส่วนความคมชัด | 4,000: 1 |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 75/150 W / แผง |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 225/550 W / แผง |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -20ºC - 60ºC / 10ºC - 60ºC |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -30ºC - 60ºC / 10ºC - 60ºC |
| อัตราการรีเฟรช | > 1,920 Hz |
| ความสว่าง | ≥6,000nits |
| มุมมองแนวนอน | 160 ° |
| มุมมองแนวตั้ง | 140 ° |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 ชม |
| บริการ | ด้านหน้า / หลัง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP 65 / IP 54 |
กรณี:

คำถามที่พบบ่อย:
ไตรมาสที่ 1คุณเป็น บริษัท การค้าหรือผู้ผลิตหรือไม่?
A: เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพนำหน้าจอผู้ผลิต ตั้งอยู่ในเซินเจิ้นตั้งแต่ปี 2005
ไตรมาสที่ 2เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
: T / T 30% เป็นเงินมัดจำและ 70% ก่อนส่งมอบเราจะแสดงรูปถ่ายของผลิตภัณฑ์และแพ็คเกจก่อนที่คุณจะชำระยอดคงเหลือ
ไตรมาสที่ 3คุณให้ตัวอย่างหรือไม่ว่างหรือเปล่า
A: เราสามารถจัดหาตัวอย่างถ้าเรามีชิ้นส่วนพร้อมในสต็อก แต่ลูกค้าจะต้องจ่ายค่าใช้จ่ายตัวอย่างและค่าใช้จ่ายในการจัดส่ง
ไตรมาสที่ 4แล้วเวลาจัดส่งล่ะ
: โดยทั่วไปตัวอย่างต้อง 5-7 วันเวลาในการผลิตมวลต้อง 2-3 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อมากกว่า
Q5คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานเท่าไหร่ถึงจะมาถึง?
A: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือทีเอ็นทีโดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วันกว่าจะมาถึงสายการบินและการขนส่งทางทะเลยังเป็นตัวเลือก
Q6คุณเสนอการรับประกันสำหรับผลิตภัณฑ์หรือไม่
A: ใช่เราเสนอ 2 ปี ฟรี รับประกันผลิตภัณฑ์ของเรา
Q7: คุณทำให้ธุรกิจของเราในระยะยาวและความสัมพันธ์ที่ดี?
A: 1เรารักษาคุณภาพและราคาที่แข่งขันเพื่อให้ลูกค้าได้รับประโยชน์
2. เราเคารพลูกค้าทุกคนเป็นเพื่อนของเราและเราทำธุรกิจอย่างจริงใจและทำความรู้จักกับพวกเขาไม่ว่าพวกเขาจะมาจากไหน
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
Pixel Pitch 4.81 มม. เช่าจอแสดงผล LED กันน้ำกลางแจ้งพร้อมตู้ขนาด 500x1000 มม คุณสมบัติ 1. ความสว่างสูงและปรับได้สามารถตอบสนองความต้องการของการเปลี่ยนแปลงความต้องการของลูกค้าในสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน 2. ไม่มีโมเสคเนื่องจากความเรียบที่ดีเยี่ยมและความสม่ำเสมอของการเปล่งแสงที่ดี 3. พิกเซลสูงคุณภาพประณี...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด