P10mm ป้ายโฆษณากลางแจ้งดิจิตอล, ป้ายโฆษณาวิดีโอบำรุงรักษาง่าย
รายละเอียดสินค้า
| การกำหนดค่าพิกเซล: | SMD 3535 | คะแนน IP (หน้า / หลัง): | IP65 / IP54 |
|---|---|---|---|
| น้ำหนัก (กก. / ตร.ม. ): | 65/45 | ขนาดโมดูล (W * H) (มม.): | 320 * 320 |
| ขนาดแผง (มม.): | 1280 * 960 * 150 | สี: | 281 ล้านล้าน |
| การประมวลผล: | 16 บิต | วัสดุแผง: | เหล็ก / อลูมิเนียม |
| เน้น |
นำป้ายดิจิตอลกลางแจ้งนำป้าย,outdoor led billboard |
||
รายละเอียดสินค้า
ซีรี่ส์ติดตั้งถาวรกลางแจ้งของ BOF
- ขนาดตู้สามารถปรับแต่งตามความต้องการของผู้ใช้
- การออกแบบระบบล็อคอย่างรวดเร็วรับประกันการติดตั้งที่ง่ายและรวดเร็ว
- จอแสดงผล LED คงที่กลางแจ้งเป็นที่นิยมในอุตสาหกรรมโฆษณามันสามารถทำงานได้อย่างสมบูรณ์ในสภาพแวดล้อมกลางแจ้ง
- เวลาชีวิต> 11 ปีกันน้ำ IP65
- ต้นทุนต่ำ (โรงงาน) ค่อนข้างตรงกับงบประมาณของคุณ
- ความสามารถที่มั่นคงผ่านการทดสอบระดับมืออาชีพ

ข้อมูลจำเพาะ
| BOF-10 | |
| สนามทางกายภาพ | 10mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD 3535 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 10,000 พิกเซล / ตร.ม. |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 320 * 320 |
| ขนาดแผง (มม.) | 1280 * 960 * 150 |
| NO ของโมดูลต่อแผง (W * H) | 4 * 3 |
| วัสดุแผง | เหล็ก / อลูมิเนียม |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| ความสว่าง | > 6,500 nits |
| น้ำหนัก (กก. / ตร.ม. ) | 65/45 |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| อัตราการรีเฟรช | > 1920 Hz |
| คะแนน IP | IP65 / IP54 |
| มุมมอง | V: 160 องศา H: 140 องศา |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 ชม |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -20ºC-50ºC / 10% -90% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -20ºC-50ºC / 10% -90% |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) (มม.) | 32 * 32 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผง (W * H) (มม.) | 128 * 96 |
| ค่าเฉลี่ย / สูงสุด การใช้พลังงาน | 360 / 900W / แผง |
| บริการ | หน้า / หลัง |
รายละเอียดการสอน Procesure
1. เตรียมก่อนการติดตั้ง

2. ในการติดตั้ง (บำรุงรักษาง่ายและติดตั้งเร็ว)
3. บริการด้านหน้าและโครงสร้าง
วิธีการติดตั้งหลายวิธี
บริการของเรา
1) ตอบคำถามของคุณใน 24 ชั่วโมงการทำงาน
2) การออกแบบที่กำหนดเองสามารถใช้ได้ OEM และ ODM ได้รับการต้อนรับ
3) โซลูชั่นที่พิเศษและไม่เหมือนใครสามารถมอบให้กับลูกค้าของเราโดยวิศวกรและพนักงานมืออาชีพของเรา
4) ส่วนลดพิเศษและการคุ้มครองพื้นที่ขายให้กับตัวแทนจำหน่ายของเรา
5) ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นเข้าเยี่ยมชมของคุณใน บริษัท ของเราถ้ามี
6) การประกัน
(A) เราให้การรับประกันส่วนประกอบทั้งหมดเป็นเวลา 24 เดือน ในช่วงเวลานี้เราจะเปลี่ยนหรือซ่อมแซมสินค้าของเราฟรีหากมีสิ่งผิดปกติเกิดขึ้นกับพวกเขา
(B) เราจะให้การบำรุงรักษาตลอดชีวิตและค่าใช้จ่ายสำหรับวัตถุดิบเท่านั้น
7) การฝึกอบรมเทคโนโลยี
(A) เราให้การฝึกอบรมเทคโนโลยีฟรีซึ่งมีการฝึกอบรมการดำเนินงานและการบำรุงรักษาในโรงงาน
(B) เราจะส่งวิศวกรของเราไปยังประเทศของคุณโดยการเจรจา
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P10mm Full Color Outdoor LED จอแสดงผลคงที่, การบำรุงรักษาง่าย ซีรี่ส์ติดตั้งถาวรกลางแจ้งของ BOF ขนาดตู้สามารถปรับแต่งตามความต้องการของผู้ใช้ การออกแบบระบบล็อคอย่างรวดเร็วรับประกันการติดตั้งที่ง่ายและรวดเร็ว จอแสดงผล LED คงที่กลางแจ้งเป็นที่นิยมในอุตสาหกรรมโฆษณามันสามารถทำงานได้อย่างสมบูรณ์ในสภาพแวดล...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด