P4.81mm กันน้ำกลางแจ้งดิจิตอลหน้าจอ LED แผงสีเต็มรูปแบบสำหรับการโฆษณา
รายละเอียดสินค้า
| การกำหนดค่าพิกเซล: | SMD2727 | อัตราการรีเฟรช: | > 1920 Hz |
|---|---|---|---|
| บริการ: | หน้า / หลัง | วัสดุแผง: | เหล็ก / อลูมิเนียม |
| สี: | 281 ล้านล้าน | คะแนน IP (หน้า / หลัง): | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง: | > 65000nits | มุมมอง: | V: 160 องศา / H: 140 องศา |
| เน้น |
roadside led display,outdoor waterproof led advertising panels |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติพิเศษ
(จอแสดงผล LED คงที่กลางแจ้งสำหรับการโฆษณา)
2. ประหยัดพลังงานการออกแบบและประสิทธิภาพที่ดีในความสม่ำเสมอของสี
3. ความสม่ำเสมอของสีสูงและภาพที่ชัดเจนสามารถทำให้เอฟเฟกต์ภาพและเสียงที่คมชัด
4. มีหน้าจอทรงนูนเว้าและเวฟ
5. วัตถุดิบที่มีคุณภาพดีเทคนิคที่ถูกต้องและตรวจสอบอย่างระมัดระวังมั่นใจคุณภาพของจอแสดงผล led
ข้อมูลจำเพาะ
| BOF-4 | |
| สนามทางกายภาพ | 4.81mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD 2727 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 43,264 พิกเซล / ตร.ม. |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 250 * 250 |
| ขนาดแผง (มม.) | 1000 * 1000 * 150 |
| NO ของโมดูลต่อแผง (W * H) | 4 * 4 |
| วัสดุแผง | เหล็ก / อลูมิเนียม |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| ความสว่าง | > 6,500 nits |
| น้ำหนัก (กก. / ตร.ม. ) | 65/45 |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| อัตราการรีเฟรช | > 1920 Hz |
| คะแนน IP | IP65 / IP54 |
| มุมมอง | V: 160 องศา H: 140 องศา |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 ชม |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -20ºC-50ºC / 10% -90% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -20ºC-50ºC / 10% -90% |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) (มม.) | 52 * 52 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผง (W * H) (มม.) | 208 * 208 |
| ค่าเฉลี่ย / สูงสุด การใช้พลังงาน | 360 / 900W / แผง |
| บริการ | หน้า / หลัง |
เกี่ยวกับผลิตภัณฑ์

การใช้งานทั่วไปสำหรับชุดโมดูล LED ที่แตกต่างกัน
ชุดโมดูล LED ที่แตกต่างกันสามารถใช้ร่วมกันได้ไม่มีสีที่ชัดเจน
1. การออกแบบตู้ที่มีน้ำหนักเบา: มือจับด้านข้างสำหรับการพกพาและประกอบงานได้ง่าย
2. คะแนน IP สูง: IP65 ทนทานสำหรับสภาพอากาศใด ๆ
อัตราส่วนความคมชัดสูง: สูงกว่า 2000: 1 ระดับสูงมากเพื่อให้แน่ใจว่าภาพที่ชัดเจนของระบบหน้าจอแสดงผล LED ของเรา
อัตรารีเฟรชสูง: > 1920HZ ความละเอียดสูงเพื่อให้เอฟเฟกต์วิดีโอที่ดี
สามารถติดตั้งและบำรุงรักษาล่วงหน้าได้
การเข้าถึงด้านหน้าการบำรุงรักษาง่าย
การออกแบบโค้ง, ตู้เหล็กหรือเหล็กสามารถปรับแต่งโดยผู้ใช้
ตู้ที่มั่นคงแข็งแรงโดยไม่ผิดเพี้ยนป้องกันการเกิดสนิม
รายละเอียดการบรรจุ / กรณีเที่ยวบินหรือกรณีไม้

บริษัท ของเรา
BAKO VISION ประกอบด้วยผู้นำทีมที่มีประสบการณ์และแต่ละคนทำงานในอุตสาหกรรมจอแสดงผล LED มากว่า 10 ปี R & D ของเราทั้งหมดฝ่ายผลิตฝ่ายขายฝ่ายสนับสนุนด้านเทคนิค…. ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพและราบรื่นโดยทีมงานที่ยอดเยี่ยมของเรายิ่งกว่านั้นการส่งมอบผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพ

บริการหลังการขาย:
1. ผลิตภัณฑ์ของเรามีสองปีการรับประกันบริการบำรุงรักษาฟรีและอัพเกรดตลอดชีวิต
2. ระยะเวลาตอบสนองการร้องเรียนไม่เกิน 24 ชั่วโมง คำแนะนำการบำรุงรักษาและการแก้ปัญหาที่ให้มาใน 48 ชั่วโมง
3. เราเสนอการฝึกอบรมรวมถึงการดำเนินงานและการบำรุงรักษาผลิตภัณฑ์ของเราให้กับลูกค้าของเรา
4. ในระยะเวลาการบำรุงรักษาของร่างกายหน้าจอ LED, ฟรีค่าบำรุงรักษาทั้งหมด; หลังจากระยะเวลาการบำรุงรักษาเรียกเก็บเฉพาะค่าวัสดุค่าใช้จ่ายฟรีค่าธรรมเนียมการทำงานด้วยตนเอง
5. ชุดเอกสารที่ไม่มีค่าใช้จ่ายซึ่งรวมถึงคำแนะนำในการติดตั้งคู่มือการใช้งานซอฟต์แวร์คู่มือการบำรุงรักษาง่ายและซีดีซอฟต์แวร์ระบบควบคุมและอื่น ๆ
6. หากผู้ใช้พบปัญหาใด ๆ ที่ไม่สามารถแก้ไขได้โปรดติดต่อกับ บริษัท ของเราเราสามารถตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมง เพื่อลดระยะเวลาการบำรุงรักษา บริษัท ของเราจะปรับใช้อะไหล่บางส่วนเช่นพลังงานและชิปเป็นต้น
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P4.81mm กันน้ำกลางแจ้งดิจิตอลหน้าจอ LED แผงสีเต็มรูปแบบสำหรับการโฆษณา คุณสมบัติพิเศษ (จอแสดงผล LED คงที่กลางแจ้งสำหรับการโฆษณา) 1. IP65 กันน้ำการออกแบบมันสามารถทำงานได้อย่างเต็มที่ในสภาพแวดล้อมกลางแจ้ง 2. ประหยัดพลังงานการออกแบบและประสิทธิภาพที่ดีในความสม่ำเสมอของสี 3. ความสม่ำเสมอของสีสูงและภาพที่ช...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด