จอแสดงผล LED ให้เช่า Super Thin Indoor SMD 3528 ความละเอียดสูง Full Color P6.25mm
รายละเอียดสินค้า
| การกำหนดค่าพิกเซล: | SMD 3528 | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25,600 พิกเซล / ตร.ม. |
|---|---|---|---|
| สี: | 281 ล้านล้าน | วัสดุแผง: | อลูมิเนียมหล่อ |
| การประมวลผล: | 16 บิต | การซ้อนสูงสุด: | 20/10 |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง: | 100,000 ชม | อัตราส่วนความคมชัด: | 4000: 1 |
| เน้น |
indoor full color led display,led publicity screens |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติ
1. หน้าจอปิง: ข้อผิดพลาดความเรียบผิวน้อยกว่า 0.2mm, การกำจัดที่มีประสิทธิภาพของกระเบื้องโมเสค
2. สีมุมมองกว้างจริง ๆ การประมวลผลระดับสีเทา 16 บิตสีที่หลากหลายและสีสันสดใสภาพที่สมจริงเอฟเฟกต์ภาพที่นุ่มนวลไม่มีการสั่นไหวการป้องกันดวงตามากขึ้น
3. Super thin น้ำหนักเบาเพียง 7 กิโลกรัม / ชิ้นพร้อมที่จับและล็อคที่รวดเร็วติดตั้งง่าย
4. อลูมิเนียมหล่อตายน้ำหนักเบาสำหรับการขนส่งง่ายและการติดตั้งความแม่นยำสูง
5. ความสว่างในการดีบั๊กสูงและไม่มีความเสียหายต่อระดับสีเทาเพื่อให้ได้เทคโนโลยีดีบั๊กสำหรับภาพที่ดี
พารามิเตอร์
| BIR-I-6 | |
| สนามทางกายภาพ | 6.25mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD 3528 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 25,600 พิกเซล / ตร.ม. |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 250 * 250/250 * 500 |
| ขนาดแผง (มม.) | 500 * 500 * 80/500 * 1000 * 80 |
| NO ของโมดูลต่อแผง (W * H) | 2 * 2 |
| วัสดุแผง | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| สี | 281Trillion |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) (มม.) | 40 * 40/40 * 80 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผง (W * H) (มม.) | 80 * 80/80 * 160 |
| น้ำหนักตู้เดี่ยว | 7 / 13kg / แผง |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 60 / 120W / แผง |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 110 / 400W / แผง |
| ความสว่าง | 900-1200 nits |
| มุมมอง | H: 160 ° / V: 140 ° |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -10ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -30ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 ชม |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP 40 / IP21 |
| Max Stacking | 20/10 |
| แม็กซ์แขวน | 20/10 |
| อัตราการรีเฟรช | > 1,920 Hz |

รายละเอียดรอบคอบ

การซึมผ่านสูงเสียงและเงาที่สง่างาม
ด้วยการออกแบบประเภทรั้วและเทคโนโลยี SMD คุณภาพสูงจอแสดงผล LED ให้เช่าจะแสดงอัตราการเจาะที่สูง ซึ่งตอบสนองความต้องการไฟเวทีวิดีโอการระบายอากาศและการส่งสัญญาณเสียงอย่างสมบูรณ์เพื่อสร้างเอฟเฟกต์วิดีโอที่สมบูรณ์แบบ

การออกแบบล็อคอย่างรวดเร็วมันสามารถลดต้นทุนแรงงาน
การติดตั้ง: ออกแบบล็อคง่ายกว่าและเร็วกว่าติดตั้งแบบแขวน

การประกอบและถอดแยกชิ้นส่วนอย่างรวดเร็ว
ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือใด ๆ สำหรับการติดตั้งหน้าจอ
ตู้ 500 * 500/500 * 1000, ความหนา 80 มม., 7 กก. ต่อตู้
การออกแบบที่ไม่ใช้พัดลม
ปิดเสียงและความเสถียร : ด้วยประสิทธิภาพการกระจายความร้อนที่ยอดเยี่ยมโดยไม่มีพัดลมช่วยในการนำความร้อนไม่มีเสียงดังการใช้พลังงานต่ำและความเสถียรสูง
รายละเอียดการบรรจุ
กรณีไม้ / กรณีการขนส่งสินค้า
เกี่ยวกับเรา
กลุ่มผลิตภัณฑ์ของ BAKO VISION ประกอบด้วยระยะพิทช์ UHD, การเช่า I / O, การติดตั้ง I / O แบบถาวร, หน้าจอโปร่งใส, โปสเตอร์โฆษณา, หน้าจอพับได้, หน้าจอพับได้, หน้าจอที่ยืดหยุ่น, ม่าน, ไฟ LED พื้น การจัดการที่ครอบคลุมเราเปิดกว้างและมีความเชี่ยวชาญในการสร้างโมเดลและเครื่องมือใหม่ ๆ สำหรับโซลูชันที่ปรับแต่งได้เองรวมถึงผลิตภัณฑ์ที่สร้างสรรค์
สัญญาของเรา
24 ชั่วโมงตอบคำถามของคุณ
7 วันต่อสัปดาห์เพื่อช่วยคุณ
365 วันหลังจากการสนับสนุน serbice
รับประกันตลอดชีพและฟรีค่าใช้จ่ายภายในสองปี
OEM และ ODM บริการออกแบบที่กำหนดเอง,
การคุ้มครองสิทธิในสิทธิบัตรและการคุ้มครองผู้แทนจำหน่าย
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
SMD 3528 ความละเอียดสูง P6.25mm สีเต็มรูปแบบในร่ม Led Panel / วิดีโอบอร์ด คุณสมบัติ 1. หน้าจอปิง: ข้อผิดพลาดความเรียบผิวน้อยกว่า 0.2mm, การกำจัดที่มีประสิทธิภาพของกระเบื้องโมเสค 2. สีมุมมองกว้างจริง ๆ การประมวลผลระดับสีเทา 16 บิตสีที่หลากหลายและสีสันสดใสภาพที่สมจริงเอฟเฟกต์ภาพที่นุ่มนวลไม่มีการสั่นไ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด