SMD1921 จอแสดงผล LED ให้เช่ากลางแจ้ง P3.91 6,000 Nits ความสว่างในการมองมุมกว้าง
รายละเอียดสินค้า
| วัสดุตู้: | อลูมิเนียมหล่อ | มิติของพาเนล: | 500 * 500/500 * 1000 |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | > 6,000nits | อัตราส่วนความคมชัด: | 4000: 1 |
| เน้น |
แสดงนำเช่า,เช่าหน้าจอนำกลางแจ้ง |
||
รายละเอียดสินค้า
BOR-I / สเปค
| BOR-I-3 | |
| สนามทางกายภาพ | 3.91mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD1921 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65,536 พิกเซล / ㎡ |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 250 * 250/250 * 500 |
| ขนาดแผง (มม.) | 500 * 500 * 80/500 * 1000 * 80 |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) | 64 * 64/64 * 128 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผง (W * H) | 128 * 128/128 * 256 |
| วัสดุแผง | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| น้ำหนักตู้เดี่ยว | 9/15 กก. / แผง |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| อัตราส่วนความคมชัด | 4,000: 1 |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 75 / 150W / แผง |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 225 / 500W / แผง |
| อัตราการรีเฟรช | > 1,920Hz |
| ความสว่าง | > 6,000nits |
| มุมมองแนวนอน | 160 ° |
| มุมมองแนวตั้ง | 140 ° |
| การปักหลักสูงสุด | 20/10 |
| แม็กซ์แขวน | 20/10 |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
คุณสมบัติของสินค้า
การออกแบบที่โดดเด่นอย่างสง่างาม, ใบรับรอง TUV และ Reddot ที่ได้รับรางวัล
ตู้ 500 มม. * 500 มม. และ 500 มม. * 1000 มม. สามารถต่อเชื่อมได้ตามต้องการสนับสนุนเส้นโค้ง, เว้า, การปรับนูน
มีกระบวนการปรับเทียบสีที่ไม่เหมือนใครระดับสีเทาสูงและอัตราการรีเฟรชที่สูงยิ่งขึ้นภาพที่คมชัดขึ้นมีประสิทธิภาพยิ่งขึ้น
รองรับการบำรุงรักษาด้านหน้าและด้านหลัง cabel-less ระหว่างโมดูลและล็อคอย่างรวดเร็วสามารถเข้าถึงการติดตั้งที่เร็วขึ้น
ตู้อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป, ครอบคลุมข้อดีของการออกแบบที่บาง, น้ำหนักเบา, ไร้พัดลม, การระบายความร้อนได้ดีและมีความต้องการสูง
ใช้เซ็นเซอร์ตรวจจับแสงปรับความสว่างที่เหมาะสมสำหรับกลางวันและกลางคืน
หน้าจอมอนิเตอร์ LCD UI แสดงสถานะรวมถึงอุณหภูมิแรงดันไฟฟ้าเวลาในการทำงานทั้งหมดและเวลาในการทำงานเพียงครั้งเดียว

การบรรจุและการจัดส่ง
Q1: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
A1: เราเป็นโรงงานเนื่องจากมืออาชีพแผนก R & D และสายการผลิตที่มีประสบการณ์ 14 ปีในจอแสดงผล led
Q2: ทำไมฉันควรเลือก บริษัท ของคุณ?
A2: เราได้รับการมุ่งเน้นไปที่การพัฒนาของ led svreen และมี reputaion ที่ดีในตลาดเราอย่างเคร่งครัดติดตามความต้องการของลูกค้าและมุ่งมั่นที่จะบรรลุสถานการณ์ win-win กับลูกค้าสิ่งที่ผลิตภัณฑ์เสถียรภาพหรือบริการเรา จะทำดีกว่าและดีกว่า
Q3: ฉันจะได้รับการสนับสนุนทางเทคนิคได้อย่างไร
เราให้ความสำคัญกับลูกค้าทุกคนที่จับมือกับเรา เราให้ความช่วยเหลือทีมงานคุณผ่านวิดีโอออนไลน์และสามารถส่งวิศวกรมืออาชีพไปยังเมืองของคุณเพื่อให้คำแนะนำในสถานที่ได้
เกี่ยวกับเรา

บริษัท ของเรา
เซินเจิ้น BAKO VISION Technology Co. , Ltd เริ่มต้นในเซินเจิ้นในปี 2005 ผู้ผลิตระดับโลกของเทคโนโลยีการแสดงผล LED ขั้นสูงโดยมุ่งเน้นไปที่ลูกค้าระดับมืออาชีพระดับไฮเอนด์ในตลาดในประเทศและต่างประเทศ BAKOVISION มีความสามารถอย่างเต็มที่ที่จะจัดหางานตัดเย็บของ OEM, ODM, LED รุ่นสร้างสรรค์นอกเหนือจากหน้าจอ LED มาตรฐาน
BAKO VISION ประกอบด้วยผู้นำทีมที่มีประสบการณ์และแต่ละคนทำงานในอุตสาหกรรมจอแสดงผล LED มากว่า 10 ปี ทีม งาน R&D การผลิตการขายฝ่ายสนับสนุนด้านเทคนิค …. ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพและราบรื่นโดยทีมงานที่ยอดเยี่ยมของเรายิ่งกว่านั้นการส่งมอบผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพและการให้บริการก่อนเวลาที่เหมาะสมก็มั่นใจได้โดยทีม BAKO VISION
กลุ่มผลิตภัณฑ์ของ BAKO VISION ประกอบด้วยระยะพิทช์ UHD, การเช่า I / O, การติดตั้ง I / O แบบคงที่, หน้าจอ โปร่งใส , โปสเตอร์โฆษณา, หน้าจอ พับได้ , หน้าจอ พับได้ , หน้าจอที่ยืดหยุ่น, ม่าน, ไฟ LED พื้น การจัดการที่ครอบคลุมเราเปิดกว้างและมีความเชี่ยวชาญในการสร้างโมเดลและเครื่องมือใหม่ ๆ สำหรับ โซลูชันที่ ปรับแต่งได้เอง รวมถึง ผลิตภัณฑ์ที่ สร้างสรรค์
ตลาดหลักของ BAKO VISION อยู่ในอเมริกายุโรปตะวันออกกลางและเอเชียผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราได้รับการรับรองโดย RoHS, CCC, CE, FCC, ETL, UL ด้วยคุณภาพที่ได้รับรางวัลอย่างมั่นคงในช่วงหลายปีที่ผ่านมาการพัฒนา อย่างต่อเนื่อง และการวางตำแหน่งแบรนด์ ของ BAKO VISION ล้วนต้องอาศัยความ ร่วมมือ ระยะยาว กับลูกค้าหลากหลายช่องทางกว่า 120 ประเทศ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
โฆษณาสีเต็มตู้หล่อ P3.91 เวทีเช่ากลางแจ้งผนังจอแสดงผล Led BOR-I / สเปค BOR-I-3 สนามทางกายภาพ 3.91mm การกำหนดค่าพิกเซล SMD1921 ความหนาแน่นของพิกเซล 65,536 พิกเซล / ㎡ ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) 250 * 250/250 * 500 ขนาดแผง (มม.) 500 * 500 * 80/500 * 1000 * 80 ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) 64 * 64...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด