Pitch ขนาดเล็ก P3.91 จอแสดงผล LED ในอาคารให้เช่าสีเต็มความละเอียดสูง 900-1200 Nits
รายละเอียดสินค้า
| น้ำหนักตู้ Sigle: | 7/13 กิโลกรัม / แผง | อัตราการรีเฟรช: | > 1920 Hz |
|---|---|---|---|
| การกำหนดค่าพิกเซล: | SMD2121 | ความสว่าง: | 900-1200 Nits |
| วัสดุ anel: | อลูมิเนียมหล่อ | การประมวลผล: | 16 บิต |
| สี: | 281 ล้านล้าน | อัตราส่วนความคมชัด: | 4000: 1 |
| เน้น |
led publicity screens,indoor led billboard |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติหลัก
1. ตู้อลูมิเนียมหล่อ, ประสิทธิภาพเชิงความร้อนที่ดีเยี่ยม น้ำหนักเบาและบางง่ายต่อการจัดการติดตั้งและลบ
2. ตู้ขนาด: 500mm * 500mm การออกแบบล็อคอย่างรวดเร็วตู้สามารถประกอบได้อย่างง่ายดายใน 7 วินาที
3. โมดูลแม่เหล็ก, การเข้าถึงด้านหน้า, Truss แขวนและการสนับสนุนพื้นดินทั้งสองใช้ได้
4. ง่ายต่อการบำรุงรักษาการใช้การออกแบบแบบแยกส่วนตู้ประกอบสามารถติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วนได้อย่างรวดเร็ว และง่ายดาย
5. การออกแบบล็อคอย่างรวดเร็ว ก็สามารถลดต้นทุนแรงงาน
พารามิเตอร์
| BIR-I-3 | |
| สนามทางกายภาพ | 3.91mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD2121 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65,536 พิกเซล / ตร.ม. |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 250 * 250/250 * 500 |
| ขนาดแผง (มม.) | 500 * 500 * 80/500 * 1000 * 80 |
| NO ของโมดูลต่อแผง (W * H) | 2 * 2 |
| วัสดุแผง | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| สี | 281Trillion |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) (มม.) | 64 * 64/64 * 168 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผง (W * H) (มม.) | 128 * 128/128 * 256 |
| น้ำหนักตู้เดี่ยว | 7 / 13kg / แผง |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 60 / 120W / แผง |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 110 / 400W / แผง |
| ความสว่าง | 900-1200 nits |
| มุมมอง | H: 160 ° / V: 140 ° |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -10ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -30ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 ชม |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP 40 / IP21 |
| Max Stacking | 20/10 |
| แม็กซ์แขวน | 20/10 |
| อัตราการรีเฟรช | > 1,920 Hz |

รายละเอียดรอบคอบ
พื้นดินซ้อนคาน
บาร์แขวน
มีกราวด์และแขวนทั้งสองแบบ
อัตราการรีเฟรชที่สูง
จอแสดงผล led ของเรามี graycale 16 บิตดีกว่า graycale ของ diaplay ปกติภาพสดใสและสดใส
คุณภาพของวิดีโอในร่มของจอแสดงผล LED P3.91
คุณภาพของภาพที่ยอดเยี่ยมเทคโนโลยีการแก้ไขแบบไม่เชิงเส้นกราฟิกที่ยอดเยี่ยมและชัดเจน ชัดเจนถึงคุณภาพของภาพที่สดใสแม้ในที่ที่แสงแดดส่องถึงโดยตรงเพื่อให้แน่ใจว่าคุณดึงดูดผู้ชมได้มากขึ้นเพื่อรับผลตอบแทนการลงทุนระยะสั้นจากการลงทุนของจอแสดงผล LED ของคุณ

ตลาดส่งออกหลัก:
- อเมริกาเหนือ
- อเมริกาใต้
- ยุโรป
- เอเชีย
- ตะวันออกกลาง / แอฟริกา
- แปซิฟิก
สายผลิตภัณฑ์
แอพลิเคชันกันอย่างแพร่หลาย

ใช้กันอย่างแพร่หลายในเวทีให้เช่า, ช้อปปิ้งมอลล์, ดีเจท่องเที่ยว, ธีมรีสอร์ท, โชว์รถยนต์, ร้านค้าแฟชั่น, สถานที่สักการะบูชา, ไนท์คลับและอื่น ๆ
เกี่ยวกับเรา
เซินเจิ้น BAKO VISION Technology Co. , Ltd เริ่มต้นในเซินเจิ้นในปี 2005 ผู้ผลิตระดับโลกของเทคโนโลยีการแสดงผล LED ขั้นสูงโดยมุ่งเน้นไปที่ลูกค้าระดับมืออาชีพระดับไฮเอนด์ในตลาดในประเทศและต่างประเทศ BAKOVISION มีความสามารถอย่างเต็มที่ที่จะจัดหางานตัดเย็บของ OEM, ODM, LED รุ่นสร้างสรรค์นอกเหนือจากหน้าจอ LED มาตรฐาน

บริการของเรา
1) ตอบคำถามของคุณใน 24 ชั่วโมงการทำงาน
2) การออกแบบที่กำหนดเองสามารถใช้ได้ OEM และ ODM ได้รับการต้อนรับ
3) โซลูชั่นที่พิเศษและไม่เหมือนใครสามารถมอบให้กับลูกค้าของเราโดยวิศวกรและพนักงานมืออาชีพของเรา
4) ส่วนลดพิเศษและการคุ้มครองพื้นที่ขายให้กับตัวแทนจำหน่ายของเรา
5) ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นเข้าเยี่ยมชมของคุณใน บริษัท ของเราถ้ามี
6) การประกัน
(A) เราให้การรับประกันส่วนประกอบทั้งหมดเป็นเวลา 24 เดือน ในช่วงเวลานี้เราจะเปลี่ยนหรือซ่อมแซมสินค้าของเราฟรีหากมีสิ่งผิดปกติเกิดขึ้นกับพวกเขา
(B) เราจะให้การบำรุงรักษาตลอดชีวิตและค่าใช้จ่ายสำหรับวัตถุดิบเท่านั้น
7) การฝึกอบรมเทคโนโลยี
(A) เราให้การฝึกอบรมเทคโนโลยีฟรีซึ่งมีการฝึกอบรมการดำเนินงานและการบำรุงรักษาในโรงงาน
(B) เราจะส่งวิศวกรของเราไปยังประเทศของคุณโดยการเจรจา
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
หน้าจอ LED ความละเอียดสูงขนาดเล็ก P3.91 ให้เช่าจอสีในร่ม คุณสมบัติหลัก 1. ตู้อลูมิเนียมหล่อ, ประสิทธิภาพเชิงความร้อนที่ดีเยี่ยม น้ำหนักเบาและบางง่ายต่อการจัดการติดตั้งและลบ 2. ตู้ขนาด: 500mm * 500mm การออกแบบล็อคอย่างรวดเร็วตู้สามารถประกอบได้อย่างง่ายดายใน 7 วินาที 3. โมดูลแม่เหล็ก, การเข้าถึงด้านหน...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด