ฟิทช์ทางกายภาพ 5 * 8 มม. 80% กระจกโปร่งใสโมดูล LED ความสว่าง 5500 Nits
รายละเอียดสินค้า
| อัตราส่วนความคมชัด: | 2000: 1 | การประมวลผล: | 16 บิต |
|---|---|---|---|
| มุมมอง: | V: 140 องศา / H: 120 องศา | อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน: | -10ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น: | -30ºC-60 ° C / 10% -60% | สี: | 281 ล้านล้าน |
| ความสว่าง: | > 5,500 Nits | การให้บริการ: | ด้านหลัง |
| เน้น |
clear led screen,transparent glass led display |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติหลัก
1 , บางเฉียบ, ultra-light
การออกแบบแสงที่มี 9.5kg / m ²วัสดุอลูมิเนียมที่แข็งแกร่งสำหรับการติดตั้งถาวรในอาคารหรือในห้างสรรพสินค้า
2,. ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว
การออกแบบล็อคด่วนประกอบและบำรุงรักษาง่าย
3, แรงงานที่ มีประสิทธิภาพ --- ลดเวลาแรงงานและค่าใช้จ่ายโดย 60%
4, ไม่มีรอยต่อ stiching
การประมวลผลอุปกรณ์ความแม่นยำสูงความเรียบดีขนาดที่ถูกต้องการเย็บแบบไร้รอยต่อจริง
4 หน้าจอ LED โปร่งใส
เอฟเฟกต์ความโปร่งใสที่สูงขึ้นช่วยให้คุณเห็นแสงไฟ LED บนกระจกโดยไม่มีผลกระทบใด ๆ กับผนังกระจก
5 , ความมั่นคงเวลายาวนาน ----- การใช้พลังงาน ไฟฟ้า ต่ำ เพื่อเพิ่มอายุการใช้งานของ LED
6, การควบคุม อัจฉริยะ --- เครือข่าย 4G และ WiFi สะดวก - โทรศัพท์มือถือ, วิดีโอ, พีซีหลายการโต้ตอบ
ข้อมูลจำเพาะ
| BG-3.75-6.67 | |
| สนามทางกายภาพ | 5 * 8mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD3528 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 25,000pixels / ตารางเมตร |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 480 * 320 |
| ขนาดแผง (มม.) | 960 * 640 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม / ตารางเมตร) | 9.5kg / ตารางเมตร |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) | 96 * 40 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผง (W * H) | 192 * 80 |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| อัตราส่วนความคมชัด | 2000: 1 |
| คะแนน IP | IP40 |
| มุมมอง | H: 160 °, V: 140 ° |
| วัสดุแผง | alumium |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -10ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -30ºC-60 ° C / 10% -60% |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย / สูงสุด | 203/670 / W / m² |
| บริการ | ด้านหลัง |
| อัตราการรีเฟรช | > 1920 Hz |
| ต้นราคาเฉลี่ย / แม็กซ์ การใช้พลังงาน | 207/690 W / m ² |
| ความสว่าง | > 5,500 nits |
การฝึกอบรมเทคโนโลยี
(A) เราให้การฝึกอบรมเทคโนโลยีฟรีซึ่งมีการฝึกอบรมการดำเนินงานและการบำรุงรักษาในโรงงาน
(B) เราจะส่งวิศวกรของเราไปยังประเทศของคุณโดยการเจรจา
ใบสมัคร
แอพลิเคชันกรณี:
ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับห้างสรรพสินค้า, สถานบันเทิง, การแสดงรถยนต์, ชุดรูปแบบรีสอร์ท, งานแสดงสินค้า, งานแสดงสินค้า, งานแถลงข่าว, ห้องประชุม, โรงภาพยนตร์, สนามบิน, โรงแรม, ภายใน, พื้นที่รอสถานี และอื่น ๆ.
เกี่ยวกับเรา
เซินเจิ้น BAKO VISION Technology Co. , Ltd เริ่มต้นในเซินเจิ้นในปี 2005 ผู้ผลิตระดับโลกของเทคโนโลยีการแสดงผล LED ขั้นสูงโดยมุ่งเน้นไปที่ลูกค้าระดับมืออาชีพระดับไฮเอนด์ในตลาดในประเทศและต่างประเทศ BAKOVISION มีความสามารถอย่างเต็มที่ที่จะจัดหางานตัดเย็บของ OEM, ODM, LED รุ่นสร้างสรรค์นอกเหนือจากหน้าจอ LED มาตรฐาน
ทำไมต้องเลือก BAKOVISION
1. ขั้นตอนการประมวลผลที่เข้มงวดทำให้ผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบ ทุกขั้นตอนการผลิตเรามี QC เพื่อตรวจสอบคุณภาพ;
2. ประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในอุตสาหกรรมจอแสดงผล led เรามีวิศวกรที่มีความสามารถมากที่สุดในการออกแบบผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดสำหรับลูกค้าของเรา;
3. เครื่องที่มีคุณภาพสูงสุดเพื่อให้ผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูงสุด;
4. ราคาแข่งขันมากที่สุดทำให้การแสดงนำของเราเป็นที่เชื่อถือได้;
5. "ลูกค้ารายแรก" คือความเชื่อของเรา เราสัญญาว่าจะนำเสนอผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดด้วยบริการที่ดีสำหรับลูกค้าของเรา
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
โมดูลกระจกโปร่งใส 80% LED พร้อมความสว่าง 5500 nits, Physical Pitch 5 * 8mm คุณสมบัติหลัก 1 , บางเฉียบ, ultra-light การออกแบบแสงที่มี 9.5kg / m ²วัสดุอลูมิเนียมที่แข็งแกร่งสำหรับการติดตั้งถาวรในอาคารหรือในห้างสรรพสินค้า 2,. ติดตั้งง่ายและรวดเร็ว การออกแบบล็อคด่วนประกอบและบำรุงรักษาง่าย 3, แรงงานที่ ม...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด