จอแสดงผลโปสเตอร์ดิจิตอลเชิงพาณิชย์แสดงสี P2.5 ในร่มอัตราการรีเฟรช 2800Hz
รายละเอียดสินค้า
| อัตราส่วนความคมชัด: | 4000: 1 | วัสดุแผง: | อลูมิเนียม |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | > 1,000nits | อัตราการรีเฟรช: | > 2880 Hz |
| สี: | 281 ล้านล้าน | บริการ: | ด้านหน้า |
| เน้น |
หน้าจอโปสเตอร์นำ,กระจกจอแสดงผล led |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติหลัก
1, บางเฉียบ ความถูกต้องของหน้าจอโปสเตอร์ชุดนี้ของเราเพียง 35 มม. ในขณะที่คนอื่น ๆ 45 มม.
2, ตัวเลือกหลายตัวสำหรับการแก้ปัญหาการติดตั้ง
3, PH2.5 โปสเตอร์ LED ในอาคารมีความคมชัดความคมชัดและการถ่ายทอดสีที่สวยงามที่นำเสนอภาพที่คมชัดทุกสภาพ
4, Seamless Splice Screen ผลิตขึ้นตามโหมดการสแกนแบบไดนามิกเทคโนโลยีล่าสุดซึ่งให้ความสว่างที่สูงขึ้นและอัตราการรีเฟรชที่สูงขึ้น
ข้อมูลจำเพาะ
| BP-2 | |
| สนามทางกายภาพ | 2.5mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD2020 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 160,000pixels / ตารางเมตร |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 280 * 210 |
| ขนาดแผง (มม.) | 572 * 1920 * 35 |
| NO ของโมดูลต่อแผง (W * H) | 2 * 9 |
| วัสดุแผง | อลูมิเนียม |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| น้ำหนักตู้ Sigle | 32kg |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| อัตราการรีเฟรช | > = 2,800 Hz |
| คะแนน IP | IP40 |
| มุมมอง | 160 ° / 140 ° |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 ชม |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -10ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -30ºC-60 ° C / 10% -60% |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W * H) (มม.) | 112 * 84 |
| ความละเอียดทางกายภาพของทั้งชุด (W * H) (มม.) | 228 * 768 |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย / สูงสุด | 250 / 750W / Set |
| บริการ | ด้านหน้า |
| วิธีการขับขี่ | 1/28 การสแกนแบบไดนามิก |
| อัตราเฟรม | 60 fps |
รายละเอียดผลิตภัณฑ์

บางเฉียบและน้ำหนักเบา - ความหนา 35 มม. และน้ำหนักน้อยกว่า 32 กก. หนึ่งคนสามารถเคลื่อนย้ายและติดตั้งได้ง่ายและรวดเร็ว
รูปลักษณ์เพรียวบางแสดงโฆษณาดิจิทัลในรูปแบบที่เปลี่ยนแปลงได้

โหมดการสื่อสารที่หลากหลาย - การสื่อสารผ่าน USB Stick, สายเคเบิลเครือข่าย, HDMI และ WIFI ทำให้การบริการมีประสิทธิภาพมากขึ้น 
การติดตั้งตัวแปรแขวนผนังติดตั้งพื้นดินยืนวงเล็บ
การทดสอบอายุ 72 ชั่วโมงดำเนินการโดยไม่ใช้หลอดไฟ, ไฟสลัว, ความแตกต่างของสีและโมเสค
การใช้งานกันอย่างแพร่หลาย: นำไปใช้กับห้างสรรพสินค้า, โรงภาพยนตร์, บาร์, ธนาคาร, ร้านค้าสินค้าหรูหรา, งานแสดงสินค้า, ห้องโถงนิทรรศการ, ห้องประชุม, ดีเจท่องเที่ยว, ธีมรีสอร์ท, หน้าต่างแสดง ฯลฯ

การขนส่ง
เกี่ยวกับเรา
เซินเจิ้น BAKO VISION Technology Co. , Ltd เริ่มต้นในเซินเจิ้นในปี 2005 ผู้ผลิตระดับโลกของเทคโนโลยีการแสดงผล LED ขั้นสูงโดยมุ่งเน้นไปที่ลูกค้าระดับมืออาชีพระดับไฮเอนด์ในตลาดในประเทศและต่างประเทศ BAKOVISION มีความสามารถอย่างเต็มที่ที่จะจัดหางานตัดเย็บของ OEM, ODM, LED รุ่นสร้างสรรค์นอกเหนือจากหน้าจอ LED มาตรฐาน

คำถามที่พบบ่อย
Q1: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
A1: เราเป็นโรงงานเนื่องจากมืออาชีพแผนก R & D และสายการผลิตที่มีประสบการณ์ 14 ปีในจอแสดงผล led
Q2: ฉันอยากจะถามคุณว่ามันเป็นไปได้ที่จะมีโลโก้ของฉันเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์
A2: เราหวังว่าคุณจะรู้ว่า บริษัท ของเราสนับสนุนบริการโลโก้ที่กำหนดเองได้อย่างสมบูรณ์แบบ แต่เราหวังว่าคุณจะรู้ว่ามันเป็นบริการเสริมดังนั้นจึงจำเป็นต้องมีค่าธรรมเนียมพิเศษเล็กน้อย
Q3: วิธีการติดตั้งหลังจากที่ฉันได้รับมัน?
A3: เราจะให้คุณวาดภาพเพื่อเป็นแนวทางในการติดตั้งเรายังสามารถนำเสนอการวาดภาพซอฟต์แวร์การตั้งค่าการวาดภาพหรือภาพถ่ายหรือจัดวิศวกรของเราเพื่อช่วยในกรณีที่จำเป็น
Q4: วิธีการเลือกหน้าจอ led ที่เหมาะสมสำหรับความต้องการของคุณ?
คุณเพียงแค่ต้องพิจารณาคำถามง่ายๆสามข้อเมื่อคุณเลือกหน้าจอ led
เป็น: 1. คุณจะใช้มันในร่มหรือกลางแจ้งหรือไม่
2. มันสำหรับการใช้งานเช่า (ต้องย้ายจากที่หนึ่งไปยังอีกที่หนึ่งบ่อยมาก) หรือสำหรับการติดตั้งแบบคงที่ (จะติดตั้งในที่เดียวตลอดไป)?
3. ขนาดโดยประมาณของหน้าจอ led ทั้งหมดที่คุณต้องการซื้อคืออะไร?
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
จอแสดงผลแบบสีโปสเตอร์ LED เชิงพาณิชย์แสดง P2.5 อัตราการรีเฟรชในร่ม 2800Hz คุณสมบัติหลัก 1, บางเฉียบ ความถูกต้องของหน้าจอโปสเตอร์ชุดนี้ของเราเพียง 35 มม. ในขณะที่คนอื่น ๆ 45 มม. 2, ตัวเลือกหลายตัวสำหรับการแก้ปัญหาการติดตั้ง 3, PH2.5 โปสเตอร์ LED ในอาคารมีความคมชัดความคมชัดและการถ่ายทอดสีที่สวยงามที่น...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด