ดูสะอาดเป็นพิเศษผ่านหน้าจอ LED กลางแจ้งแบบโปร่งใส SMD1921 มุมมอง 140 °
รายละเอียดสินค้า
| การประมวลผล: | 16 บิต | อัตราส่วนความคมชัด: | 2000: 1 |
|---|---|---|---|
| มุมมอง: | V: 140 องศา / H: 120 องศา | อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน: | -10ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น: | -30ºC-60 ° C / 10% -60% | สี: | 281 ล้านล้าน |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง: | > = 100,000 | ความสว่าง: | > 5,500 Nits |
| เน้น |
street led screen,outdoor waterproof led advertising panels |
||
รายละเอียดสินค้า
ดูสะอาดเป็นพิเศษผ่านหน้าจอ LED กลางแจ้งแบบโปร่งใส SMD1921 มุมมอง 140 °
คุณสมบัติหลัก
ความโปร่งใสสูง
อัตราความโปร่งใส 60-80% ในแต่ละสนาม
ตัวเลือกความสว่างที่เปลี่ยนแปลงได้สำหรับสภาพแวดล้อมกลางวันและกลางคืน

มุมมองที่กว้างเป็นพิเศษ
มุมมอง 140 °เอฟเฟกต์การแสดงผลที่สมบูรณ์แบบ
ติดตั้งง่าย
การออกแบบล็อคอย่างรวดเร็วง่ายต่อการประกอบและบำรุงรักษา

สองในหนึ่งเดียว
มีทั้งสัญญาณและแหล่งจ่ายไฟ
ปรับแต่งได้สูง
สุดยอดความคล่องตัว
โมดูลการแสดงผล LED แบบใสชนิดนี้มีน้ำหนักเบาและกะทัดรัดมีความยืดหยุ่นสูง
ทำให้จอแสดงผลแบบพกพาที่สมบูรณ์แบบสำหรับสถานที่ชั่วคราว

ข้อมูลจำเพาะ
| BG-3.75-8 | |
| สนามทางกายภาพ | 3.75 8mm * |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD1921 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 33,250pixels / ตารางเมตร |
| ขนาดโมดูล (W * H) (มม.) | 480 * 320 |
| ขนาดแผง (มม.) | 960 * 640 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม / ตารางเมตร) | 10.2kg / ตารางเมตร |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| อัตราส่วนความคมชัด | 2000: 1 / |
| คะแนน IP | IP30 |
| มุมมอง | H: 160 °, V: 140 ° |
| วัสดุแผง | alumium |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -10ºC-60 ° C / 10% -60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -30ºC-60 ° C / 10% -60% |
| บริการ | ด้านหลัง |
| อัตราการรีเฟรช | > 1920 Hz |
| Avg/Max. ต้นราคาเฉลี่ย / แม็กซ์ Power Consumption การใช้พลังงาน | 207/690 W / m ² |
| ความสว่าง | > 5,500 nits |
ตลาดส่งออกหลัก:
- อเมริกาเหนือ
- อเมริกาใต้
- ยุโรป
- เอเชีย
- ตะวันออกกลาง / แอฟริกา
- แปซิฟิก

ใบสมัคร

ใช้กันอย่างแพร่หลายในการก่อสร้างอาคาร, ทัวร์ให้เช่า, แสดงรถยนต์, แสดงหน้าต่าง, ห้างสรรพสินค้า, ร้านค้าแฟชั่นและโรงแรมและอื่น ๆ
เกี่ยวกับเรา

บริการของเรา:
1. คำถามของคุณเกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์หรือราคาของเราจะได้รับการตอบใน 24 ชั่วโมง
2. พนักงานมีการฝึกอบรมและมีประสบการณ์ที่จะตอบคำถามของคุณทั้งหมดในภาษาอังกฤษได้คล่อง
3.oem และ odm, หน้าจอที่กำหนดเองใด ๆ ของคุณเราสามารถช่วยคุณในการออกแบบและใส่ลงในผลิตภัณฑ์ของ
4. แจกจ่ายเรือมีให้สำหรับการออกแบบที่ไม่ซ้ำกันของคุณและบางรุ่นปัจจุบันของเรา
5. การคุ้มครองพื้นที่ขายของคุณความคิดของการออกแบบและข้อมูลส่วนตัวทั้งหมดของคุณ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ดูสะอาดเป็นพิเศษผ่านหน้าจอ LED กลางแจ้งแบบโปร่งใส SMD1921 มุมมอง 140 ° คุณสมบัติหลัก ความโปร่งใสสูง อัตราความโปร่งใส 60-80% ในแต่ละสนาม ตัวเลือกความสว่างที่เปลี่ยนแปลงได้สำหรับสภาพแวดล้อมกลางวันและกลางคืน มุมมองที่กว้างเป็นพิเศษ มุมมอง 140 °เอฟเฟกต์การแสดงผลที่สมบูรณ์แบบ ติดตั้งง่าย การออกแบบล็อคอย่...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด