หน้าจอแสดงผล LED คงที่ Nationstar Outdoor P10mm เหล็กที่แข็งแกร่งคงที่ 160 ° / 140 °มุมมอง
รายละเอียดสินค้า
| ไฟ LED: | Nationstar | วัสดุ Pannel: | เหล็ก / อลูมิเนียม |
|---|---|---|---|
| บริการ: | หน้า / หลัง | มุมมอง: | 160 ° / 140 ° |
| อัตราการรีเฟรช: | > 1920Hz | อัตราส่วนความคมชัด: | 2000: 1 |
| ความสว่าง: | > 6500nits | คะแนน IP (หน้า / หลัง): | IP65 / IP54 |
| เน้น |
street led screen,outdoor waterproof led advertising panels |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติ
1. กันน้ำกลางแจ้งพร้อม IP65 สำหรับสภาพอากาศต่างๆ
2. ความละเอียดสูงและอัตราการรีเฟรชที่สูง, ปรับความสว่างที่เหมาะสมสำหรับกลางแจ้งทั้งกลางวันและกลางคืน
3. ติดตั้งรวดเร็วและบำรุงรักษาง่ายบริการด้านหน้าประหยัดพื้นที่
4. การกระจายความร้อนที่ดี ตู้ทุกห้องมีพัดลมเพื่อให้ลมร้อนพัดและลมเย็นพัดเข้ามา
5. การใช้ IC ประหยัดพลังงานและแหล่งจ่ายไฟสองไม่เพียง แต่ประหยัดไฟฟ้า แต่ยังยืดอายุการใช้งานของจอแสดงผล
สเปค
| BOF-10 | |
| สนามทางกายภาพ | 10mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD3535 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 10,000 พิกเซล / ตร.ม. |
| มิติของโมดูล | 320 × 320mm |
| ขนาดแผง | 1280 × 960 × 150mm |
| NO ของโมดูลต่อแผง | 4 × 3 |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล | 32 × 32dots |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผงควบคุม | 128 × 96dots |
| วัสดุแผง | เหล็ก / อลูมิเนียม |
| น้ำหนักตู้เดี่ยว | 65 / 45kg |
| โทนสีเทา | 16bit |
| สี | 281trillion |
| อัตราส่วนความคมชัด | 2000: 1 |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 360W / แผง |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 900W / แผง |
| อัตราการรีเฟรช | > 1920Hz |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000 |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
ขั้นตอนการติดตั้ง


ทำไมถึงเลือกพวกเรา?
1. คุณภาพที่เหนือกว่า
เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพของจอแสดงผล led ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรารับประกันคุณภาพ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราทำจากสารประกอบที่มีตราสินค้าและผ่านการทดสอบคุณภาพอย่างเข้มงวด เราหวังว่าเราสามารถสร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจระยะยาวกับลูกค้าของเรา
2. การออกแบบที่น่าสนใจ
บริษัท ของเรามีแผนก R&D มืออาชีพ เราสามารถให้การออกแบบที่กำหนดเองสำหรับลูกค้าของเรา นอกจากนี้เรายังจะเสนอวิธีแก้ปัญหาที่เหมาะสมที่สุดและเป็นทางวิทยาศาสตร์สำหรับลูกค้า
3. บริการให้คำปรึกษาอย่างมืออาชีพ
บริษัท ของเรามีเจ้าหน้าที่ด้านเทคนิคที่รับผิดชอบการบริการลูกค้าเป็นพิเศษซึ่งจะให้การบำรุงรักษาผลิตภัณฑ์การใช้ผลิตภัณฑ์และการให้คำปรึกษาด้านเทคนิคสำหรับคุณตลอดเวลา
4. ที่สมบูรณ์แบบบริการหลังการขาย
- บำรุงรักษาฟรี 2 ปี
- 7 วันต่อสัปดาห์ 24 ชั่วโมงต่อวันเป็นเวลา 5 ปีบริการออนไลน์สำหรับการสนับสนุนด้านเทคนิคสำหรับลูกค้าใด ๆ
- การฝึกอบรมฟรีสำหรับลูกค้าในโรงงาน
- คู่มือวิศวกรนอกสถานที่หากจำเป็น
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P10mm ด้านหน้าบริการกลางแจ้งกันน้ำ Studry แข็งแรงเหล็กจอแสดงผล LED คงสำหรับการโฆษณา คุณสมบัติ 1. กันน้ำกลางแจ้งพร้อม IP65 สำหรับสภาพอากาศต่างๆ 2. ความละเอียดสูงและอัตราการรีเฟรชที่สูง, ปรับความสว่างที่เหมาะสมสำหรับกลางแจ้งทั้งกลางวันและกลางคืน 3. ติดตั้งรวดเร็วและบำรุงรักษาง่ายบริการด้านหน้าประหยัดพ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด