จอแสดงผล LED แบบ Full Color ให้เช่าจอแสดงผล LED ความเข้มสูง P2.6mm
รายละเอียดสินค้า
| สนามทางกายภาพ: | 2.6mm | วัสดุแผง: | อลูมิเนียมหล่อ |
|---|---|---|---|
| การประมวลผล:: | 16 บิต | สี: | 281 ล้านล้าน |
| อัตราการรีเฟรช: | > 1920 Hz | บริการ: | หน้า / หลัง |
| การใช้งาน: | ในร่ม | ฟังก์ชันการแสดงผล: | วิดีโอ, รูปภาพ, ภาพเคลื่อนไหว, ภาพเคลื่อนไหว, กราฟิก |
| เน้น |
indoor full color led display,indoor led billboard |
||
รายละเอียดสินค้า
P2.6mm ป้ายไฟ LED สำหรับการตรวจสอบการแสดงผล LED Full Color Contrast
เป็นมิตรกับผู้ใช้
จอแสดงผล LED ให้เช่าในร่ม
ว้าว! พาคุณกลับไปยังที่ที่คุณรัก!
สเปค
| BIR-III-2x | |
| สนามทางกายภาพ | 2.6 มม |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD 2121 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 147,456 พิกเซล / ตร.ม. |
| ขนาดโมดูล (W × H) (มม.) | 250 × 250 |
| ขนาดแผง (มม.) | 500 × 500 × 80/500 × 1000 × 80 |
| NO. ของโมดูลต่อแผง (กว้าง×สูง) | 2 × 2/2 × 4 |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W × H) | 96 × 96 |
| ความละเอียดทางกายภาพของแผง (W × H) | 192 × 192/192 × 384 |
| วัสดุแผง | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| น้ำหนักตู้เดี่ยว | 8/14 กก. / แผง |
| การประมวลผล | 16 บิต |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| อัตราส่วนความคมชัด | 4,000: 1 |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 64/128 W / แผง |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 192/384 W / แผง |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | -10ºC - 60ºC / 10% - 60% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | -30ºC - 60ºC / 10% - 60% |
| อัตราการรีเฟรช | > 1,920 Hz |
| ความสว่าง | ≥1,200nits |
| มุมมองแนวนอน | 160 ° |
| มุมมองแนวตั้ง | 140 ° |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100, 000 ชม |
| Max Stacking | 20/10 |
| แม็กซ์แขวน | 20/10 |
| บริการ | ด้านหน้า / หลัง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP 40 / IP 21 |
| การรับรอง | CCC, CE, ETL, RoHS |


คุณสมบัติ
1. ตู้ที่มีน้ำหนักเบา, สะดวกสำหรับการขนส่งและการติดตั้ง, ซึ่งช่วยประหยัดค่าใช้จ่ายแรงงานของ
2. โครงสร้างตู้เรียบง่ายและพื้นผิวเรียบเป็นเจ้าของรูปลักษณ์และโครงสร้างที่ดี
3. ระบบล็อคด่วนการติดตั้งและลงจากหลังโดยคนคนหนึ่งโดยไม่ต้องใช้เครื่องมือ
4. ด้านหลังของตู้จะแสดงสถานะการทำงานของอุณหภูมิและแรงดันไฟฟ้า
5. ระดับสีเทาสูงบรรลุเทคโนโลยีการดีบักเพื่อภาพที่ดี
6. โมดูลการออกแบบมาตรฐานตัวเลือกของ 500 * 500 มม. หรือ 500 * 1000 มม. ขนาดตู้
7. ตัวเลือกของระยะห่างระหว่างพิกเซล 2.97 / 3.91 / 4.81 / มม
คำถามที่พบบ่อย:
ไตรมาสที่ 1 คุณเป็น บริษัท การค้าหรือผู้ผลิตหรือไม่?
A: เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพนำหน้าจอผู้ผลิต
ไตรมาสที่ 2 เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
: T / T หรือ Wester N Union 30% เป็นเงินมัดจำและ 70% ก่อนส่งมอบ เราจะแสดงรูปถ่ายของผลิตภัณฑ์และแพ็คเกจให้คุณ
ก่อนที่คุณจะจ่ายยอดคงเหลือ
ไตรมาสที่ 3 คุณให้ตัวอย่างหรือไม่ ว่างหรือเปล่า
A: เราสามารถจัดหาตัวอย่างถ้าเรามีชิ้นส่วนพร้อมในสต็อก แต่ลูกค้าจะต้องจ่ายค่าใช้จ่ายตัวอย่างและจัดส่ง
ราคา
ไตรมาสที่ 4 แล้วเวลาจัดส่งล่ะ
: โดยทั่วไปตัวอย่างต้อง 3-5 วันเวลาในการผลิตมวลต้อง 1-2 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อมากกว่า
Q5 คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง
A: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือทีเอ็นที โดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วันกว่าจะมาถึง สายการบินและการขนส่งทางทะเลยังเป็นตัวเลือก
Q6 คุณเสนอการรับประกันสำหรับผลิตภัณฑ์หรือไม่
A: ใช่เรามีการรับประกัน 2-5 ปีกับผลิตภัณฑ์ของเรา
Q7: คุณทำให้ธุรกิจของเราในระยะยาวและความสัมพันธ์ที่ดี?
A: 1 เรารักษาคุณภาพและราคาที่แข่งขันเพื่อให้ลูกค้าได้รับประโยชน์
2. เราเคารพลูกค้าทุกคนเป็นเพื่อนของเราและเราทำธุรกิจอย่างจริงใจและทำความรู้จักกับพวกเขาไม่ว่าพวกเขาจะอยู่ที่ไหน
มาจาก.
คำถามที่ 8: ฉันจะรับการสนับสนุนทางเทคโนโลยีได้อย่างไร
A: 1, เราจะฝึกอบรมในโรงงานของเราและส่งวิดีโอสำหรับการแสดง การฝึกอบรมรวมถึงการใช้ระบบการบำรุงรักษาระบบและ
การป้องกันอุปกรณ์
บริการ:
1) คำถามของคุณเกี่ยวข้องกับผลิตภัณฑ์หรือราคาของเราจะได้รับการตอบใน 24 ชั่วโมง
2) พนักงานที่ผ่านการฝึกอบรมมาอย่างดีและมีประสบการณ์เพื่อตอบข้อสงสัยทั้งหมดในภาษาอังกฤษได้คล่อง
3) การออกแบบที่กำหนดเองคำสั่งซื้อ OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ
4) การคุ้มครองพื้นที่ขายของคุณความคิดของการออกแบบและข้อมูลส่วนตัวทั้งหมดของคุณ
5) การฝึกอบรมเทคโนโลยี
(A) เราให้การฝึกอบรมเทคโนโลยีฟรีซึ่งมีการฝึกอบรมการดำเนินงานและการบำรุงรักษาในโรงงาน
(B) เราจะส่งวิศวกรของเราไปยังประเทศของคุณหากจำเป็น
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P2.6mm ป้ายไฟ LED สำหรับการตรวจสอบการแสดงผล LED Full Color Contrast เป็นมิตรกับผู้ใช้ จอแสดงผล LED ให้เช่าในร่ม ว้าว! พาคุณกลับไปยังที่ที่คุณรัก! สเปค BIR-III-2x สนามทางกายภาพ 2.6 มม การกำหนดค่าพิกเซล SMD 2121 ความหนาแน่นของพิกเซล 147,456 พิกเซล / ตร.ม. ขนาดโมดูล (W × H) (มม.) 250 × 250 ขนาดแผง (มม....
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด