ภาพที่ไร้รอยต่อขั้นตอนการเช่าจอแสดงผล LED Pitch ขนาด 4.81 มม. พิกเซลขนาด 16 บิตสีเทา
รายละเอียดสินค้า
| สนามพิกเซล: | 4.81 | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 43264 |
|---|---|---|---|
| ขนาดตู้: | 500 * 500/500 * 1000 | ระดับ IP: | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง: | > 6,000 | บริการ: | หน้า / หลัง |
| วิธีการขับขี่: | 1/16 สแกน | ระดับสีเทา: | 16bits |
| เน้น |
led screen stage backdrop,concert led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
ความสม่ำเสมอของสี
เราได้พัฒนากระบวนการที่รักษาความสม่ำเสมอจากโรงงานไปยังเขตข้อมูลอย่างถูกต้องและเผยแพร่คุณจาก
ปีแห่งความไม่แน่นอน
ความสว่าง
คุณจะมั่นใจได้ 100% ในความทนทานของหน้าจอ LED ของคุณโดยไม่ทำให้แสงสว่างลดลง
| โมดูล | |
| สนามพิกเซล | 4.81mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 43,264 พิกเซล / ตารางเมตร |
| จำนวนพิกเซล (W * H) | 52 * 52/52 * 104 มม |
| ขนาดโมดูล | 250 * 250/250 * 500 มม |
| ประเภท LED | SMD2525 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| คณะรัฐมนตรี | |
| ความละเอียด (W * H) | 104 * 104/104 * 208 มม |
| ขนาด (มม.) (กว้าง * สูง) | 500 * 500/500 * 1000mm |
| วัสดุตู้ | Die-Casting |
| ตู้น้ำหนัก | 9/15 กิโลกรัม / แผง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
| จอภาพ | |
| ความสว่าง | > 6,000nits |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| ระดับสีเทา | 16bits |
| อัตราการรีเฟรช | > 1,920Hz |
| อัตราข้อบกพร่อง Dot | <0.0001 |
| มุมมอง (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| ช่วงชีวิต | ≥100000hrs |
| การใช้พลังงาน (เฉลี่ย) | 75 / 150W / แผง |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | ﹣20d ℃ ~ 60 ℃ / 10% ~ 60% RH |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | ﹣30 ℃ ~ 60 ℃ / 10% ~ 60% RH |
การใช้งาน:



Q & A:
ไตรมาสที่ 1 คุณเป็น บริษัท การค้าหรือผู้ผลิตหรือไม่?
A: เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพนำหน้าจอผู้ผลิต
ไตรมาสที่ 2 เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
: T / T หรือ Wester N Union 30% เป็นเงินมัดจำและ 70% ก่อนส่งมอบ เราจะแสดงรูปถ่ายของผลิตภัณฑ์และแพ็คเกจก่อนที่คุณจะชำระยอดคงเหลือ
ไตรมาสที่ 3 คุณให้ตัวอย่างหรือไม่ ว่างหรือเปล่า
A: เราสามารถจัดหาตัวอย่างถ้าเรามีชิ้นส่วนพร้อมในสต็อก แต่ลูกค้าจะต้องจ่ายค่าใช้จ่ายตัวอย่างและค่าใช้จ่ายในการจัดส่ง
ไตรมาสที่ 4 แล้วเวลาจัดส่งล่ะ
: โดยทั่วไปตัวอย่างต้อง 3-5 วันเวลาในการผลิตมวลต้อง 1-2 สัปดาห์สำหรับปริมาณการสั่งซื้อมากกว่า
Q5 คุณจะจัดส่งสินค้าอย่างไรและใช้เวลานานแค่ไหนในการมาถึง
A: เรามักจะจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือทีเอ็นที โดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วันกว่าจะมาถึง สายการบินและการขนส่งทางทะเลยังเป็นตัวเลือก
Q6 คุณเสนอการรับประกันสำหรับผลิตภัณฑ์หรือไม่
A: ใช่เรามีการรับประกัน 2-5 ปีกับผลิตภัณฑ์ของเรา
Q7: คุณทำให้ธุรกิจของเราในระยะยาวและความสัมพันธ์ที่ดี?
A: 1 เรารักษาคุณภาพและราคาที่แข่งขันเพื่อให้ลูกค้าได้รับประโยชน์
2. เราเคารพลูกค้าทุกคนเป็นเพื่อนของเราและเราทำธุรกิจอย่างจริงใจและทำความรู้จักกับพวกเขาไม่ว่าพวกเขาจะมาจากไหน
คำถามที่ 8: ฉันจะรับการสนับสนุนทางเทคโนโลยีได้อย่างไร
A: 1, เราจะฝึกอบรมในโรงงานของเราและส่งวิดีโอสำหรับการแสดง การฝึกอบรมรวมถึงการใช้ระบบการบำรุงรักษาระบบและการป้องกันอุปกรณ์
บริการของเรา:
1) ตอบคำถามของคุณใน 24 ชั่วโมงการทำงาน
2) พนักงานที่มีประสบการณ์ตอบคำถามของคุณทั้งหมดในภาษาอังกฤษและรัสเซียได้อย่างคล่องแคล่ว
3) การออกแบบที่กำหนดเองสามารถใช้ได้ OEM และ ODM ได้รับการต้อนรับ
4) ทางออกที่พิเศษและไม่เหมือนใครสามารถมอบให้กับลูกค้าของเราโดยวิศวกรและพนักงานมืออาชีพของเรา
5) ส่วนลดพิเศษและการคุ้มครองพื้นที่ขายให้กับตัวแทนจำหน่ายของเรา
6) ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นเข้าเยี่ยมชมของคุณใน บริษัท ของเราถ้ามี
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ภาพที่ไร้รอยต่อขั้นตอนการเช่าจอแสดงผล LED Pitch ขนาด 4.81 มม. พิกเซลขนาด 16 บิตสีเทา ความสม่ำเสมอของสี เราได้พัฒนากระบวนการที่รักษาความสม่ำเสมอจากโรงงานไปยังเขตข้อมูลอย่างถูกต้องและเผยแพร่คุณจาก ปีแห่งความไม่แน่นอน ความสว่าง คุณจะมั่นใจได้ 100% ในความทนทานของหน้าจอ LED ของคุณโดยไม่ทำให้แสงสว่างลดลง ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด