IR1G1B P2.97 ร่มให้เช่าจอแสดงผล LED ตู้หล่อ Die อัตราการรีเฟรช 1920Hz
รายละเอียดสินค้า
| ขนาดของโมดูล: | 250x250mm | อัตราส่วนความคมชัด: | 4000: 1 |
|---|---|---|---|
| การประมวลผล: | 16bit | การกำหนดค่าพิกเซล: | SMD2121 |
| อัตราการรีเฟรช: | > 1920Hz | วัสดุแผง: | อลูมิเนียมหล่อ |
| เน้น |
led publicity screens,indoor led billboard |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติหลัก:
หน้าจอ LED ในร่ม P3.91 มม. (500 มม. X 500 มม. หรือ 500x1000 มม.)
ใบรับรอง CE จาก TUV
Reddot Award 2017
การประกอบและถอดแยกชิ้นส่วนอย่างรวดเร็ว
ไม่ต้องใช้เครื่องมือใด ๆ ในการติดตั้งหน้าจอ
จอแสดงผล LCD UI
กล่องด้านหลังมีหน้าจอ LCD ที่แสดงแรงดันอุณหภูมิเวลาการใช้งานตู้สำหรับทุกครั้งที่ใช้งานและจำนวนชั่วโมงการใช้งานทั้งหมด
ไฟและสัญญาณไฟแสดงสถานะตู้
การเชื่อมต่อข้อมูลคู่
มีพอร์ตการเชื่อมต่อข้อมูลเพิ่มเติมบนตู้ใต้กล่องด้านหลังคุณสามารถใช้หากมาตรฐานล้มเหลว
ไม่มีสายเคเบิลแบนและพลังงานในโมดูล
ทุกอย่างเชื่อมต่อกับซ็อกเก็ตชนิดพิน การออกแบบที่ไม่ต้องใช้สายเคเบิลทำให้การติดตั้งรวดเร็วและมีเสถียรภาพในการส่งข้อมูล / กำลังไฟ
ล็อคที่แข็งแกร่งสำหรับการติดตั้งแขวน
ตัวล็อคของตู้มีขอบที่เรียบเนียนใช้งานง่ายและแข็งแรงซึ่งคุณสามารถวางตู้จำนวนมากในแถวเดียวกัน
ข้อมูลจำเพาะ:
| BIR-I-2 | |
| สนามทางกายภาพ | 2.97mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD2121 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 112896 พิกเซล / ตร.ม. |
| ขนาดโมดูล (W × H) (มม.) | 250 * 250/250 * 500 |
| ขนาดแผง (มม.) | 500 * 500 * 80/500 * 1000 * 80 |
| NO. ของโมดูลต่อแผง (กว้าง×สูง) | 2 * 2 |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (W × H) | 84 * 84/64 * 168 |
| วัสดุแผง | 168 * 168/128 * 336 |
| น้ำหนักตู้เดี่ยว | 8/14 |
| การประมวลผล | 14-16bit |
| จำนวนสี | 281trillion |
| อัตราส่วนความคมชัด | 4000: 1 |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 60 / 120W / ตารางเมตร |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 110 / 400W / ตารางเมตร |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 60 ℃ |
| อัตราการรีเฟรช | > 1920Hz |
| ความสว่าง | 900-1200nits |
| มุมมองแนวนอน | 140 ° |
| มุมมองแนวตั้ง | 140 ° |
| Max Stacking | 20 |
| อายุการใช้งานที่คาดหวัง | 100,000hours |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP40 / IP21 |




คำถามที่พบบ่อย
1. ฉันจะสั่งซื้อได้อย่างไร
โปรดระบุรายละเอียดความต้องการของคุณให้ชัดเจนที่สุด จากนั้นเราจะส่งข้อเสนอให้คุณในครั้งแรก สำหรับการออกแบบหรือการอภิปรายเพิ่มเติมจะเป็นการดีกว่าหากคุณติดต่อเราด้วย Skype / อีเมล / โทรศัพท์ในกรณีที่เกิดความล่าช้า
2. เราให้บริการจอภาพชนิดใด
เรามีในร่ม / กลางแจ้ง / คงที่ LED / เช่าจอแสดงผล LED / จอแสดงผล LED สร้างสรรค์สำหรับคุณเลือก
3. เกี่ยวกับเวลานำสำหรับการสั่งซื้อ?
เสมอ: 20-25 วันตามปริมาณการสั่งซื้อของคุณบางครั้งเรามีสต็อกสามารถจัดส่งภายใน 7 วัน
4. เกี่ยวกับรับประกัน?
เรามีการรับประกันคุณภาพสองปี, อะไหล่เช่นโมดูลนำ, รับบัตร, การ์ดควบคุม, แหล่งจ่ายไฟเสียหายไม่ทำให้เกิดความเสียหายเทียม, แล้วมันบำรุงรักษาฟรีและจัดส่งกลับใหม่เพื่อทดแทนของ
5. How เกี่ยวกับคุณภาพ?
ผลิตภัณฑ์ led ของเราจะต้องมีการทดสอบอย่างน้อย 72 ชั่วโมงก่อนที่จะส่งจากการซื้อวัตถุดิบเพื่อจัดส่งแต่ละขั้นตอนมีระบบการควบคุมคุณภาพอย่างเข้มงวดเพื่อให้แน่ใจว่าจอแสดงผล led ที่มีคุณภาพดี
6. คุณสามารถให้การสนับสนุนทางเทคนิคได้หรือไม่ เนื่องจากเป็นครั้งแรกของฉัน
เราให้การฝึกอบรมฟรีสำหรับลูกค้าของเราสอนลูกค้าเกี่ยวกับวิธีการตั้งค่าหน้าจอกำหนดค่าพารามิเตอร์ออกอากาศวิดีโอผ่าน Nova star และ colorlight หรือระบบควบคุม Linsn วิศวกรของเราสามารถสอนวิธีควบคุมหรือช่วยคุณได้ คุณไม่รู้วิธีควบคุม
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
IR1G1B P2.97 ร่มให้เช่าจอแสดงผล LED ตู้หล่อ Die อัตราการรีเฟรช 1920 Hz คุณสมบัติหลัก: หน้าจอ LED ในร่ม P3.91 มม. (500 มม. X 500 มม. หรือ 500x1000 มม.) ใบรับรอง CE จาก TUV Reddot Award 2017 การประกอบและถอดแยกชิ้นส่วนอย่างรวดเร็ว ไม่ต้องใช้เครื่องมือใด ๆ ในการติดตั้งหน้าจอ จอแสดงผล LCD UI กล่องด้านหลั...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด