ป้ายโฆษณาติดบนหน้าปัด LED คงที่กลางแจ้งแบบไร้รอยต่อมุมมองกว้าง P2.6 HD
รายละเอียดสินค้า
| อัตราการรีเฟรช: | 2000Hz | อัตราส่วน Contrst: | 4000: 1 |
|---|---|---|---|
| วัสดุแผง: | การหล่อลื่น | การจัดอันดับ IP (ด้านหน้า / ด้านหลัง): | IP65 / IP54 |
| อายุการใช้งานที่คาดไว้: | 100,000 | ||
| เน้น |
roadside led display,outdoor waterproof led advertising panels |
||
รายละเอียดสินค้า
จอแสดงผล LED Fixed Outdoor Fixed LED P2.6 หน้าจอการรีเฟรชราคาสูง 16 บิต
ช่วงที่มีจำหน่าย : โรงเรียน, ห้างสรรพสินค้า, สนามกีฬา, ศูนย์กลางการค้า, ประกาศสาธารณะของรัฐบาล, ถนนพาณิชย์และสถานีรถไฟเป็นต้น
อัตราการโต้เถียงสูง : Encapsulation ด้านที่ไม่มีการสะท้อน mirro
ความสอดคล้องที่ดี: เข้มงวด binning ไม่มีความแตกต่างของสี
ความน่าเชื่อถือสูง : ทนต่อความชื้นและอัตราความล้มเหลวต่ำ
ระดับสีเทาสูง: ไม่เกิน 16 บิต
อัตราการรีเฟรชสูงอย่างน้อย 2000Hz
ประสิทธิภาพของภาพไดนามิกที่เชื่อถือได้
มุมมองภาพกว้างถึง 140 (แนวตั้งและแนวนอน)
พารามิเตอร์
| แบบ | BDF-2 |
| Pixel Pitch | 2.6 มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 141,376 พิกเซล / m² |
| ประเภท LED | SMD3535 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1024 × 768 × 100 |
| มติคณะรัฐมนตรี | 293 × 295 |
| น้ำหนักตู้ | 27.7kg |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | ≥2,500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/6 Scan |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 2000Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 300 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| อายุการใช้งาน | ≥ 100000 ชั่วโมง |
คำถามที่พบบ่อย
LED คืออะไร ?
LED ถูกขัดสำหรับไดโอดเปล่งแสงชนิดหนึ่งของเซมิคอนดักเตอร์ที่ใช้เพื่อให้และรับสัญญาณอิเล็กทรอนิกส์เป็นรังสีอินฟราเรดหรือแสงโดยใช้ลักษณะของสารกึ่งตัวนำแบบผสม ใช้สำหรับเครื่องใช้ในครัวเรือน, รีโมทคอนโทรล, กระดานไฟฟ้า, เครื่องใช้ระบบอัตโนมัติชนิดต่างๆ
2. Pixel pitch, pixel density, LED QTY และพิกเซลคืออะไร?
ช่วงพิกเซลเป็นระยะห่างระหว่างพิกเซลที่อยู่ใกล้เคียง
ความหนาแน่นของพิกเซลคือจำนวนพิกเซลต่อตารางเมตร
ปริมาณไฟ LED คือปริมาณของหลอด LED ต่อตาราง
การกำหนดพิกเซลเป็นคำอธิบายเกี่ยวกับความสอดคล้องของพิกเซลตัวอย่างเช่นเราใช้โคมไฟสีแดง 1 ดวงโคมไฟสีเขียวและโคมไฟสีน้ำเงิน 1 เพื่อเขียนพิกเซลการกำหนดค่าพิกเซลคือ 1R1G1B
3. ประเภท LED ขนาดโมดูลและความละเอียดของโมดูลคืออะไร?
ประเภทของไฟ LED คือคำอธิบายของหลอดไฟ LED เช่นแบรนด์รูปร่างในร่างกายขนาดของหลอดไฟ
ขนาดของโมดูลคือการวัดของโมดูล
ความละเอียดของโมดูลคือจำนวนพิกเซลต่อโมดูล
ข้อเสนอแนะ:
1. เราต้องพึ่งพาคุณภาพผลิตภัณฑ์และความพึงพอใจของลูกค้าของเราที่จะประสบความสำเร็จ ดังนั้นความคิดเห็นของคุณจึงมีความสำคัญอย่างยิ่งโปรดแสดงความคิดเห็นที่ดีหากคุณพอใจกับสินค้าและบริการของเรา
2. เราให้ความสำคัญกับลูกค้าที่มีค่าของเราและจะพยายามช่วยคุณเสมอ โปรดให้โอกาสเราแก้ปัญหา เราเข้าใจถึงความกังวลและความยุ่งยากที่คุณมีและจะพยายามอย่างดีที่สุดในการแก้ไขปัญหา
3. โปรดส่งอีเมลถึงเราก่อนที่จะออกความคิดเห็นเชิงลบหรือเปิดข้อพิพาทใด ๆ บนไซต์ เราจะช่วยคุณในการแก้ไขปัญหา
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P2.6 หน้าจอ LED คงที่กลางแจ้งไร้รอยต่อมุมมองกว้าง LED Wall จอแสดงผล LED Fixed Outdoor Fixed LED P2.6 หน้าจอการรีเฟรชราคาสูง 16 บิต ช่วงที่มีจำหน่าย : โรงเรียน, ห้างสรรพสินค้า, สนามกีฬา, ศูนย์กลางการค้า, ประกาศสาธารณะของรัฐบาล, ถนนพาณิชย์และสถานีรถไฟเป็นต้น อัตราการโต้เถียงสูง : Encapsulation ด้านที่...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด