รถบรรทุกนำไฟฟ้าแบบเต็มรูปแบบ P8, ตัวอย่างแสดงอุปกรณ์เคลื่อนที่ด้วยตู้ 1280 * 960mm
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 8mm | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 15625 px / m2 |
|---|---|---|---|
| มิติคณะรัฐมนตรี: | 1280 * 960mm | มติคณะรัฐมนตรี: | 128 * 96 พิกเซล |
| วัสดุของตู้: | เหล็กเย็น | น้ำหนักตู้: | 79K |
| วิธีการขับขี่: | แกน 1/4 | การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 275w / m2 |
| เน้น |
mobile led display truck,led advertising trailer |
||
รายละเอียดสินค้า
ข้อดี
1. ออกแบบใหม่สำหรับการโฆษณาบนมือถือดังนั้นจึงสามารถมีผลโฆษณาที่ดีขึ้นแทนการมีการติดตั้งวิดีโอกลางแจ้งแบบถาวรในสถานที่ที่ จำกัด หลายแห่งจอแสดงผล LED มือถือที่ติดตั้งอยู่ในรถพ่วงซึ่งคุณสามารถจอดรถในที่ต่างๆของเมืองได้ที่จุดสูงสุด ครั้งในแต่ละวัน
มีอุณหภูมิต่ำเป็น -20 ℃และมีอุณหภูมิสูงเป็น + 50 ℃สภาพแวดล้อมที่มีความชื้นสูงเช่นชายหาดเครื่องดับเพลิงนอกห้องมีความชื้นและป้องกันการกัดกร่อน 2. จอแสดงผล LED สามารถติดตั้งได้ในพื้นที่ต่างๆทั่วโลก
ความสว่างสูง SMD3535 LED ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับจอแสดงผลแบบใช้รถบรรทุกเคลื่อนที่ด้วยการออกแบบที่ทนทานต่อสภาพอากาศและฝุ่นละอองดังนั้นจึงสามารถใช้งานกลางแจ้งได้ด้วยสภาพอากาศไม่เอื้ออำนวย
4. 281 ล้านล้านสีที่มีการแสดงสีสันสดใสและความสอดคล้องสูงจะนำเสนอผลการแสดงผลตกตะลึงสำหรับงานนี้
5. ประสิทธิภาพการกันกระแทกของรถเทรลเลอร์ยังเป็นเลิศเนื่องจากความคล่องตัว Anti-shock
6 โมดูลจอแสดงผล LED กลางแจ้งและรายละเอียดที่ระดับน้ำสูงมากด้านหน้าเป็น IP54 เช่นเดียวกับด้านหลังของ IP54 สามารถรับประกันได้ว่าจอแสดงผล LED ยังทำงานได้ตามปกติแม้ในวันที่ฝนตกและจะไม่ได้รับผลกระทบ
7 ใช้กันอย่างแพร่หลายในอุดมคติสำหรับการโฆษณาในถนนที่วุ่นวายหรือทางแยกการประชุมการแสดงคอนเสิร์ตการแข่งขันกีฬาการเปิดนิทรรศการการชุมนุมทางการเมืองการเลือกตั้ง ฯลฯ
รายละเอียด
| Pixel Pitch | 8mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 15625 px / m 2 |
| ประเภท LED | SMD3535 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติข้อมูลโมดูล | 256 * 256mm |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1280 * 768mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 160 * 96 พิกเซล |
| น้ำหนักตู้ | 70kg |
| วัสดุของตู้ | เหล็ก / อลูมิเนียม |
| การป้องกันทางเข้า (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/4 Scan |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 360 วัตต์ / m 2 |
| การใช้พลังงาน (สูงสุด) | 900 วัตต์ / m 2 |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥ 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| สี | 281 ล้านล้าน |
| อัตราส่วนความคมชัด | 2000: 1 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥ 1000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | ≥100,000ชั่วโมง |
| Pixel Failure | <0.0003 |
แสดงให้เห็นว่า


เคล็ดลับ
1. การชำระเงิน: เรายอมรับ L / C, T / T, Western Union
2. การจัดส่ง: เราจะจัดส่งภายใน 20-25 วันทำการหลังจากที่คุณได้สั่งซื้อ แต่เวลาจัดส่งที่เฉพาะเจาะจงจะได้รับผลกระทบจาก บริษัท จัดส่งและรายละเอียดการจัดส่ง
3. แพคเกจ: เรามักจะแพ็คสินค้าในกล่องไม้หรือเที่ยวบินกรณี
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P8 Outdoor Waterproof IP65 / 54 รถบรรทุกหน้าจอ LED เคลื่อนที่สำหรับโฆษณาเคลื่อนย้ายได้ ข้อดี 1. ออกแบบใหม่สำหรับการโฆษณาบนมือถือดังนั้นจึงสามารถมีผลโฆษณาที่ดีขึ้นแทนการมีการติดตั้งวิดีโอกลางแจ้งแบบถาวรในสถานที่ที่ จำกัด หลายแห่งจอแสดงผล LED มือถือที่ติดตั้งอยู่ในรถพ่วงซึ่งคุณสามารถจอดรถในที่ต่างๆของ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด