จอแสดงผลม่านแสง LED น้ำหนักเบาสำหรับการโฆษณาด้านสิ่งพิมพ์สื่อความโปร่งใสสูง
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 25mm (H), 35mm (V) | การกำหนดค่าพิกเซล: | 1R1G1B |
|---|---|---|---|
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 1120 พิกเซล / m² | วัสดุแผง: | อลูมิเนียม |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 2000: 1 | ระดับ IP: | IP67 |
| เน้น |
ผ้าม่านวิดีโอที่มีความยืดหยุ่นนำหน้าจอตาข่าย,flexible led video curtain |
||
รายละเอียดสินค้า
จอแสดงผล LED แบบพกพา Bako Vision ที่มีความโดดเด่นในด้านความโปร่งใสและน้ำหนักเบา 8. อัตราการโปร่งใส> 45% ผลิตภัณฑ์ที่คล้ายคลึงกันของอัตราการโปร่งใสของ บริษัท อื่น ๆ คือ≤30% ตู้กลางแจ้งแบบดั้งเดิม = ไม่โปร่งแสง (ต้องการเครื่องปรับอากาศในห้องที่ปิดสนิท) Vantilated และโปร่งใสออกแบบอากาศพาความร้อนการกระจายความร้อนได้อย่างรวดเร็วมีช่วงสมัครกว้าง: การสร้างแบบจำลองภูมิทัศน์เมืองบ้านของแสงประติมากรรมพื้นหลังเวทีขนาดใหญ่แม่น้ำสะพานและภูมิทัศน์เขื่อน
BOC ซีรี่ส์
ความโปร่งใสสูงความสว่างสูงม่านแสง LED แสดงผล
น้ำหนักเบาและบางมาก
ความสว่างสูงสำหรับการติดตั้งถาวรกลางแจ้งมีความโปร่งใสสูง
ลดการใช้พลังงาน
ใช้พลังงานเพียง 50% เมื่อเทียบกับจอภาพทั่วไป
แหล่งจ่ายไฟ LED ที่เลือกและมีประสิทธิภาพสูงที่เลือกไว้
ระดับการป้องกันสูง
IP67 สำหรับหน้าจอทั้งหมดกันน้ำได้อย่างสมบูรณ์แบบสำหรับสภาพอากาศต่างๆ
อายุการใช้งานของหน้าจอเพิ่มขึ้นอย่างมาก
น้ำหนักเบาและบางเฉียบ
น้ำหนักรวม 10-18 กิโลกรัมต่อตารางเมตร
ง่ายต่อการติดตั้งและประหยัดเนื้อที่ในการติดตั้ง
การติดตั้งอย่างรวดเร็วและการบำรุงรักษาง่าย
ทั้งด้านหน้าและด้านหลังสามารถเข้าถึงได้สำหรับการบำรุงรักษา
โครงเหล็กถูกยกเลิกระหว่างการติดตั้ง
ความโปร่งใสสูงและความสว่างสูง
อัตราความโปร่งใส 20-80% ดูผ่านเหมาะสำหรับติดตั้งผนังกระจก
ความสว่าง 7500 nits สำหรับสภาพแวดล้อมกลางแจ้งทั้งหมดสีสันสดใส
ข้อมูลจำเพาะ:
| BOC-2535 | |
| พิกเซล Pitch (มม.) | 25 (H), 35 (V) |
| การกำหนดค่าพิกเซล | 1R1G1B |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 1120pixels / ตารางเมตร |
| ขนาดหน่วย (W * H) (มม.) | ≥1500 * 250 |
| ความละเอียดทางกายภาพของหน่วย (H * V) | 65 * 7 |
| วัสดุแผง | อลูมิเนียม |
| น้ำหนัก | 10.6kg / ตารางเมตร |
| การประมวลผล | 16bit |
| หมายเลขสี | 281trillion |
| อัตราส่วนความคมชัด | 2000: 1 |
| เฉลี่ย การใช้พลังงาน | 115W / ตารางเมตร |
| แม็กซ์ การใช้พลังงาน | 345W / ตารางเมตร |
| ความสว่าง | ≥6500nit |
| อัตราการรีเฟรช | > 3840Hz |
| มุมมองแนวนอน | 160 ° |
| มุมมองภาพแนวตั้ง | 140 ° |
| อายุการใช้งาน | 100,000hours |
| วิธีการบำรุงรักษา | หน้า / หลัง |
| การจัดอันดับ IP (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP67 |
| อุณหภูมิ (การดำเนินงาน / การจัดเก็บข้อมูล) | -30 ~ 60 ℃ / -40 ~ 85 ℃ |
รายละเอียด:
1. โปร่งใสและบางโครงสร้างง่ายและการออกแบบง่ายต่อการประกอบและถอดชิ้นส่วน
2. ออกแบบตู้เก็บไอศกรีมลดน้ำหนักตู้ให้น้อยกว่า 10 กก. ต่อตู้ตรวจสอบความโปร่งใสของขั้นตอน
3. กรณีเครื่องบินสำหรับประกอบอาชีพมีให้เลือกใช้งานง่ายสำหรับการขนส่ง
การออกแบบ 4.Smart สำหรับกล่องไฟภายในที่อัตราความล้มเหลวต่ำมีเสถียรภาพมากขึ้น
5. ออกแบบให้ล็อคง่ายติดตั้งอย่างรวดเร็วประหยัดค่าแรงและเวลา
6. ระดับสีเทาสูงและอัตราการรีเฟรชสูงทำให้มีผลการแสดงยอดเยี่ยม
ข้อมูล บริษัท :
ยินดีต้อนรับสู่เซินเจิ้นเทคโนโลยี จำกัด Bako วิสัยทัศน์ จำกัด
เราเป็นผู้ผลิตอุปกรณ์ครบวงจรและผู้ให้บริการโซลูชั่นการแสดงผล LED และระบบเสริมต่างๆทั่วโลกตั้งแต่ปีพ. ศ. 2552 โดยมีสำนักงานใหญ่ตั้งอยู่ที่เมืองเซินเจิ้นและมีโรงงานผลิตแห่งแรกในโลกที่มีกำลังการผลิต 6,000m2 เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าทั่วโลก เรามีแหล่งช้อปปิ้งแบบครบวงจรในการออกแบบผลิตและจำหน่ายจอแสดงผล LED และโซลูชั่นสำหรับลูกค้าในประเทศและทั่วโลก
ผลิตภัณฑ์ของเราประกอบด้วยช่วงของโซลูชั่น LED กลางแจ้ง, ถาวร, ค่าเช่าและความคิดสร้างสรรค์สำหรับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่นกีฬาการโฆษณาคอนเสิร์ตห้างสรรพสินค้าสนามกีฬานิทรรศการหรือกิจกรรมในร่มและกลางแจ้งอื่น ๆ ที่เข้ากับจินตนาการของคุณ
เราปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด ISO9001: 2008 ระบบการจัดการคุณภาพและผ่าน CE, FCC, UL, ROHS, CCC ฯลฯ ปัจจัยเหล่านี้ทั้งหมดให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์ LED ที่มีคุณภาพสูงและบริการที่มีประสิทธิภาพ
เรารักษาวัฒนธรรมของ บริษัท ไว้เป็นอย่างดี "Professional, Concentration, Focus" มุ่งไปที่ LED ด้วยการพัฒนาเทคโนโลยีนำและการแข่งขัน perfervid ในเขตข้อมูล LED
อุปกรณ์ทดสอบ:
อุปกรณ์การผลิต:
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
LED Curtain Display การใช้พลังงานต่ำสุดที่มีน้ำหนักเบาอัตราการโปร่งใสสูงสำหรับการโฆษณาด้านสื่อ จอแสดงผล LED แบบพกพา Bako Vision ที่มีความโดดเด่นในด้านความโปร่งใสและน้ำหนักเบา 8. อัตราการโปร่งใส> 45% ผลิตภัณฑ์ที่คล้ายคลึงกันของอัตราการโปร่งใสของ บริษัท อื่น ๆ คือ≤30% ตู้กลางแจ้งแบบดั้งเดิม = ไม่โปร่ง...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
เช่าจอแสดงผล LED P3.91 – ตู้หล่อขนาด 500x1000 มม. ล็อคด่วน 7680Hz สำหรับเวทีและคอนเสิร์ต
แผงวิดีโอ LED ได้รับการออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชัน Rental & Stage โดยมีระยะพิกเซล 1.9 มม. 2.6 มม. 2.9 มม. และ 3.91 มม. สำหรับตัวเลือก การออกแบบโมดูลแม่เหล็กและหน่วยพลังงานแบบแยกส่วนนั้นง่ายมากสำหรับการบำรุงรักษาไซต์
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด