ความสว่างสูง P7.8 จอแสดงผล LED เช่ากลางแจ้งพร้อมความร้อนที่ยอดเยี่ยม
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 7.8mm | มิติคณะรัฐมนตรี: | 500 * 1000mm |
|---|---|---|---|
| น้ำหนักตู้: | 13kg | การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง): | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง: | > 5500nits | การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 420w / m2 |
| เน้น |
เช่าจอแสดงผลกลางแจ้งนำเสนอการเช่าจอแสดงผล,led rental display |
||
รายละเอียดสินค้า
ข้อดีของผลิตภัณฑ์
- การใช้พลังงานลดลง: การใช้พลังงานเฉลี่ย 420w / m²การประหยัดพลังงานและการปกป้องสิ่งแวดล้อม
- พร้อมกับกล่องอากาศที่หลากหลายสะดวกในการจัดเก็บและขนส่งตู้และมีการป้องกันที่ดีสำหรับจอแสดงผล LED
- การจมความร้อนที่ดีเยี่ยม: ป้องกันอุณหภูมิที่มากเกินไปเมื่อจอแสดงผลทำงาน
- ความสว่างสูง:> 5500nits ภาพยังชัดเจนในเวลาภายใต้แสงแดดโดยตรง
- มุมมองกว้าง: มุมมองแนวตั้งและมุมมองแนวนอนมีทั้ง 140 องศาและกว้าง
- การออกแบบน้ำหนักเบาและน้ำหนักเบา: น้ำหนัก 13 กก. ต่อตู้น้ำหนัก (500 * 1000 มม.) การเดินทางสะดวก
- อัตรารีเฟรชสูงและระดับสีเทา: ทำให้จอแสดงผล LED สมจริงมากขึ้น
- ความละเอียดสูงและความหนาแน่นของพิกเซลสูงสำหรับการทำสำเนาภาพความละเอียดสูงอย่างแท้จริง
- ด้วยความสว่างเทคโนโลยีการแก้ไขสี
- สามารถกันน้ำได้ตามสภาพอากาศภายนอก
- อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปมีความแข็งแรงสูงไม่เสียรูปได้ง่าย
- การออกแบบที่ไร้รอยต่อแท้จริง: ประสบการณ์การรับชมที่ดียิ่งขึ้น
ข้อมูล บริษัท
- เราเป็นผู้ผลิตอุปกรณ์ครบวงจรและผู้ให้บริการโซลูชั่นการแสดงผล LED และระบบเสริมต่างๆทั่วโลกตั้งแต่ปีพ. ศ. 2552 โดยมีสำนักงานใหญ่ตั้งอยู่ที่เมืองเซินเจิ้นและมีโรงงานผลิตแห่งแรกในโลกที่มีกำลังการผลิต 6,000m2 เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าทั่วโลก เรามีแหล่งช้อปปิ้งแบบครบวงจรในการออกแบบผลิตและจำหน่ายจอแสดงผล LED และโซลูชั่นสำหรับลูกค้าในประเทศและทั่วโลก
- ผลิตภัณฑ์ของเราประกอบด้วยช่วงของโซลูชั่น LED กลางแจ้ง, ถาวร, ค่าเช่าและความคิดสร้างสรรค์สำหรับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่นกีฬาการโฆษณาคอนเสิร์ตห้างสรรพสินค้าสนามกีฬานิทรรศการหรือกิจกรรมในร่มและกลางแจ้งอื่น ๆ ที่เข้ากับจินตนาการของคุณ
| แบบ | ORD-7.8 |
| Pixel Pitch | 7.8125mm |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 500 * 1000mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 64 * 128px |
| น้ำหนักตู้ | 13kg |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียม |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 5500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 420 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC110 / 220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥100000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P7.8 ให้เช่ากลางแจ้งจอแสดงผล LED อลูมิเนียม IP65 / IP54 ความสว่างสูงมุมมองกว้างมุมสูงชั่งสีเทา ข้อดีของผลิตภัณฑ์ การใช้พลังงานลดลง: การใช้พลังงานเฉลี่ย 420w / m²การประหยัดพลังงานและการปกป้องสิ่งแวดล้อม พร้อมกับกล่องอากาศที่หลากหลายสะดวกในการจัดเก็บและขนส่งตู้และมีการป้องกันที่ดีสำหรับจอแสดงผล LED กา...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด