หน้าจอสกรีนช็อตขนาดใหญ่ที่สนามกีฬาฟุตบอล IP65
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 8mm | การกำหนดค่าพิกเซล: | SMD3535 |
|---|---|---|---|
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 15625 พิกเซล / m² | ขนาดโมดูล (กว้าง * เอช): | 256 * 256 |
| วัสดุแผง: | เหล็ก / อลูมิเนียม | อัตราส่วนความคมชัด: | 2000: 1 |
| หมายเลขสี: | 281trillion | ||
| เน้น |
stadium perimeter led display,stage background led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
Ultimate, Outdoor, กีฬาแสดง
FIFA Stadium Standard
มุมมองภาพกว้าง
ติดตั้งและยกเลิกการใช้งานได้อย่างรวดเร็ว
อัตราการรีเฟรชสูงสำหรับกล้องถ่ายภาพสด
คะแนนกลางแจ้ง
IP65 ให้คะแนนทั้งด้านหน้าและด้านหลัง
ปรับความสว่างได้เหมาะสำหรับทั้งกลางวันและกลางคืน
ความสว่าง CD 5500-8000
การติดตั้งอย่างรวดเร็วและการบำรุงรักษาง่าย
การออกแบบระบบล็อคที่รวดเร็วช่วยให้สามารถติดตั้งได้ง่ายและรวดเร็ว
ด้านหน้าและด้านหลังสามารถเข้าถึงได้
เข้าถึงโมดูลโมดูลสายไฟและกล่องข้อมูลได้อย่างรวดเร็ว
คุณลักษณะทางไฟฟ้าสูงสุด
สีสดใสและสดใส
การประมวลผลสัญญาณ 16 บิต, อัตราการรีเฟรช 2500-4000Hz
ข้อมูลในตัวและการใช้พลังงานสำรองเพื่อความน่าเชื่อถือสูงสุด
การออกแบบเอนกประสงค์อเนกประสงค์
การถอดขายึดที่พื้นและโครงกันชนป้องกันโฟมสามารถเปลี่ยนให้เป็นหน้าจอแบบทึบได้
ใช้ได้สำหรับแขวนมุ้งลวด, วางซ้อนกันบนพื้น, ติดตั้งบนผนัง
ข้อมูลจำเพาะ:
| BSP-8 | |
| Physical Pitch | 8mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD3535 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 15625 พิกเซล / m² |
| ขนาดโมดูล (กว้าง x สูง) (มม.) | 256 * 256 |
| ขนาดแผง (มม.) | 1280 * 768 * 187 |
| NO ของโมดูลต่อแผง (กว้าง x สูง) | 5 * 3 |
| ความละเอียดทางกายภาพของโมดูล (กว้าง x สูง) | 32 * 32 |
| วัสดุแผง | เหล็ก / อลูมิเนียม |
| น้ำหนัก | 70kg / หน่วย |
| การประมวลผล | 16bit |
| หมายเลขสี | 281trillion |
| อัตราส่วนความคมชัด | 2000: 1 |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 360W / แผง |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 900W / แผง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 60 ℃ |
| อัตราการรีเฟรช | 1920Hz |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมองแนวนอน | 140 ° |
| มุมมองภาพในแนวตั้ง | 140 ° |
| อายุการใช้งานที่คาดไว้ | 100,000hours |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| การจัดอันดับ IP (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
รายละเอียด:
Humanization Design / การออกแบบมนุษยศาสตร์
ด้วยหน้ากากแบบพิเศษและฝาครอบตู้ที่สามารถปกป้องผู้เล่นจากการบาดเจ็บระหว่างการแข่งขัน
โครงสร้างการสนับสนุนภาคพื้นดินอิสระมีเสถียรภาพมากกว่าที่คุณคิด
มุมของโครงสร้างรองรับพื้นดินสามารถปรับได้ตามที่คุณต้องการเพื่อให้เหมาะกับมุมมองที่ดีที่สุดสำหรับผู้ชมและกล้อง
การออกแบบสามระดับสูงและมีผลต่อภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับ Live Video
อัตราการรีเฟรชสูงถึง 4800Hz ไม่มีสายการสแกนและแพทช์สีด้วยกล้อง HD;
โทนสีเทาสูงถึง 16 บิตทำให้ภาพมีชีวิตชีวาและคมชัด
ความสว่างสูงถึง 6500 nits ทำให้ภาพชัดเจนพอแม้ในดวงอาทิตย์โดยตรง
IP Rating สูงเหมาะสำหรับใช้กลางแจ้ง
สามารถใช้ได้ทั้งภายในอาคารและนอกอาคารเนื่องจากมีเทคโนโลยี SMD และ DIP แบบใหม่ล่าสุด และด้วยการให้คะแนน IP65 แบบเต็มรูปแบบจึงเป็นผลิตภัณฑ์กันน้ำได้อย่างสมบูรณ์
ขั้วต่อการบินมาตรฐานสูง
การเชื่อมต่อด้านการบินระดับมืออาชีพช่วยให้สามารถเสียบปลั๊กและถอดปลั๊กได้หลายแบบและกันน้ำได้เต็มรูปแบบ ทำให้มั่นใจได้ถึงความเสถียรและความน่าเชื่อถือของหน้าจอโดยเฉพาะอย่างยิ่งในบางโอกาสที่สำคัญ



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
High Gray Scale กีฬาปริมณฑล LED Display ความสว่างสูง IP65 กันน้ำสำหรับสนามฟุตบอล Ultimate, Outdoor, กีฬาแสดง FIFA Stadium Standard มุมมองภาพกว้าง ติดตั้งและยกเลิกการใช้งานได้อย่างรวดเร็ว อัตราการรีเฟรชสูงสำหรับกล้องถ่ายภาพสด คะแนนกลางแจ้ง IP65 ให้คะแนนทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ปรับความสว่างได้เหมาะสำห...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด