ความสว่างสูงป้ายโฆษณาภายในอาคาร P2.98 มม. หน้าจอที่ใหญ่ที่สุด 1/22 Scan
รายละเอียดสินค้า
| การรีเฟรชเฟรม: | ≥60HZ | วิธีการขับขี่: | 1/22 สแกน |
|---|---|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต: | AC 110/220 ± 10% | อุณหภูมิ: | -20 ~ 50 ℃ |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 112896 พิกเซล / m² | Pixel Failure: | <0.0003</span> |
| เน้น |
indoor full color led display,indoor led billboard |
||
รายละเอียดสินค้า
จอภาพให้เช่าในร่มแบบ P2.98 มม. พร้อมมุมมองภาพกว้างและความสว่างสูง
รายละเอียด:
จอแสดงผล LED เช่าในอาคารสามารถนำไปใช้ในห้องรับรอง, ร้านแฟชั่น, โรงละครโอเปร่าและกิจกรรมอื่น ๆ
คุณสมบัติ:
อัตราการรีเฟรชสูง : ด้วยระบบควบคุม NOVA ไม่มีการสแกนเส้นเมื่อถ่ายภาพ
ระดับสีเทาสูง : 256 RGB แต่ละจอแสดงผลสี 16.7 ล้านภาพเอฟเฟ็กต์วิดีโอที่สดใสและสมบูรณ์แบบ
ความละเอียดสูง: คุณสมบัติที่โดดเด่นที่สุดของจอแสดงผล LED รุ่นใหม่
ความสม่ำเสมอของสีที่ดี: ด้วยแบรนด์ Lamp Nationstar และ ICI รีเฟรชสูง MBI5124 IC
ความสว่างสูง: 6000-8000cd / m2 ความสว่างปรับอัตโนมัติ
คุณภาพสูง: CE, RoHs, FCC, UL, IP65, ISO9001 ผ่าน + 96 ชั่วโมงเวลาทดสอบอย่างรุนแรง
อายุการใช้งานยาวนาน: มากกว่า 100,000 ชั่วโมงรับประกันอย่างน้อย 2 ปี
พารามิเตอร์ทางเทคนิค:
| แบบ | ไออาร์เอ-2.98 |
| Pixel Pitch | 2.98mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 112896 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD2121 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 500 * 500mm 500 * 1000mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 168 * 168px 168 * 336px |
| น้ำหนักตู้ | 8 กิโลกรัม (13kg) |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP40 / IP21 |
| ความสว่าง | > 1200nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/22 สแกน |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เกล็ดสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 320 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥50000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |
รายละเอียดสำหรับการตรวจทานของคุณ:
1. สินค้าจะจัดส่งเฉพาะเมื่อได้รับเงิน
2. เราให้บริการ DHL, UPS, TNT หรือ Airmail สำหรับวิธีจัดส่งสินค้า
3. รายการทั้งหมดจะถูกจัดส่งภายใน 5 วันทำการโดยจัดส่งเอกสารที่เกี่ยวข้อง
4. เวลาในการจัดส่ง: การจัดส่งด่วน UPS, DHL, Fedex และ TNT จะใช้เวลาประมาณ 3-7 วันทำการขึ้นอยู่กับประเทศที่ส่งถึง ในกรณีที่การกำหนดระยะเวลาที่เข้มงวดอย่างเข้มงวดจะทำให้ระยะเวลาการส่งมอบไม่เกินอีกต่อไปโปรดอดทนรอ
ข้อเสนอแนะ:
1. เราต้องพึ่งพาคุณภาพผลิตภัณฑ์และความพึงพอใจของลูกค้าของเราที่จะประสบความสำเร็จ ดังนั้นความคิดเห็นของคุณจึงมีความสำคัญอย่างยิ่งโปรดแสดงความคิดเห็นที่ดีหากคุณพอใจกับสินค้าและบริการของเรา
2. เราให้ความสำคัญกับลูกค้าที่มีค่าของเราและจะพยายามช่วยคุณเสมอ โปรดให้โอกาสเราแก้ปัญหา เราเข้าใจถึงความกังวลและความยุ่งยากที่คุณมีและจะพยายามอย่างดีที่สุดในการแก้ไขปัญหา
3. โปรดส่งอีเมลถึงเราก่อนที่จะออกความคิดเห็นเชิงลบหรือเปิดข้อพิพาทใด ๆ บนไซต์ เราจะช่วยคุณในการแก้ไขปัญหา


จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
จอภาพให้เช่าในร่มแบบ P2.98 มม. พร้อมมุมมองภาพกว้างและความสว่างสูง รายละเอียด: จอแสดงผล LED เช่าในอาคารสามารถนำไปใช้ในห้องรับรอง, ร้านแฟชั่น, โรงละครโอเปร่าและกิจกรรมอื่น ๆ คุณสมบัติ: อัตราการรีเฟรชสูง : ด้วยระบบควบคุม NOVA ไม่มีการสแกนเส้นเมื่อถ่ายภาพ ระดับสีเทาสูง : 256 RGB แต่ละจอแสดงผลสี 16.7 ล้า...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด