15.6 มม. Pixel Pitch Led Rental Display, หน้าจอแสดงผลวิดีโอกลางแจ้งอายุการใช้งานยาวนาน
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 15.6mm | การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง): | IP65 / IP54 |
|---|---|---|---|
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล: | > 1500Hz | การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 320W / m2 |
| มุมมองภาพ (H / V): | 140 ° / 140 ° | MTBF: | ≥1000hrs |
| เน้น |
เช่าจอแสดงผลกลางแจ้งนำเสนอการเช่าจอแสดงผล,led rental display |
||
รายละเอียดสินค้า
ข้อดีของผลิตภัณฑ์
- การออกแบบน้ำหนักเบาและน้ำหนักเบา: น้ำหนัก 13 กก. ต่อตู้น้ำหนัก (500 * 1000 มม.) ประหยัดค่าขนส่งและค่าติดตั้ง
- พร้อมกับกล่องอากาศที่หลากหลายสะดวกในการจัดเก็บและขนส่งตู้และมีการป้องกันที่ดีสำหรับจอแสดงผล LED
- ความโปร่งใสสูง
- การจมความร้อนที่ดีเยี่ยม: ป้องกันอุณหภูมิที่มากเกินไปเมื่อจอแสดงผลทำงาน
- ความสว่างสูง:> 5500nits ภาพยังชัดเจนในเวลาภายใต้แสงแดดโดยตรง
- มุมมองกว้าง: มุมมองแนวตั้งและมุมมองแนวนอนมีทั้ง 140 องศาและกว้าง
- สามารถกันน้ำได้ตามสภาพอากาศภายนอก
- อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปมีความแข็งแรงสูงไม่เสียรูปได้ง่าย
- การออกแบบที่ไร้รอยต่อแท้จริง: ประสบการณ์การรับชมที่ดียิ่งขึ้น
- เชื่อมต่อหลายมุม: สามารถต่อเข้ากับทุกขนาดตามความต้องการของคุณ
- อัตรารีเฟรชสูงและระดับสีเทา: ทำให้จอแสดงผล LED สมจริงมากขึ้น
- ความละเอียดสูงและความหนาแน่นของพิกเซลสูงสำหรับการทำสำเนาภาพความละเอียดสูงอย่างแท้จริง
- การใช้พลังงานลดลง: การใช้พลังงานเฉลี่ย 320w / m²การประหยัดพลังงานและการปกป้องสิ่งแวดล้อม
- MTBF (เวลาเฉลี่ยระหว่างความล้มเหลว) ≥ 1000 ชม.
- ง่ายต่อการติดตั้งและบำรุงรักษาง่าย
ข้อมูล บริษัท
- เราเป็นผู้ผลิตและผู้ให้บริการโซลูชั่นการแสดงผล LED แบบครบวงจรและมีระบบเสริมทั่วโลกตั้งแต่ปีพ. ศ. 2548 โดยมีสำนักงานใหญ่ตั้งอยู่ที่เมืองเซินเจิ้นซึ่งมีโรงงานผลิตที่ทันสมัยจำนวน 6,000 ล้านแห่งเพื่อรองรับความต้องการของตลาดต่างประเทศ เรามีแหล่งช้อปปิ้งแบบครบวงจรในการออกแบบผลิตและจำหน่ายจอแสดงผล LED และโซลูชั่นสำหรับลูกค้าในประเทศและทั่วโลก
- ผลิตภัณฑ์ของเราประกอบด้วยช่วงของโซลูชั่น LED กลางแจ้ง, ถาวร, ค่าเช่าและความคิดสร้างสรรค์สำหรับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่นกีฬาการโฆษณาคอนเสิร์ตห้างสรรพสินค้าสนามกีฬานิทรรศการหรือกิจกรรมในร่มและกลางแจ้งอื่น ๆ ที่เข้ากับจินตนาการของคุณ
- เราปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด ISO9001: 2008 ระบบการจัดการคุณภาพและผ่าน CE, FCC, UL, ROHS, CCC ฯลฯ ปัจจัยเหล่านี้ทั้งหมดให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์ LED ที่มีคุณภาพสูงและบริการที่มีประสิทธิภาพ
- เรารักษาวัฒนธรรมของ บริษัท ไว้เป็นอย่างดี "" Professional, Concentration, Focus "" มุ่งเน้นไปที่ LED ด้วยการพัฒนาเทคโนโลยีนำและการแข่งขัน perfervid ในเขตข้อมูล LED
พารามิเตอร์ทางเทคโนโลยี
| แบบ | ORD-15.6 |
| Pixel Pitch | 15.625mm |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 500 * 1000mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 32 * 64px |
| น้ำหนักตู้ | 10kg |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียม |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 5500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 320W / ตารางเมตร |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC110 / 220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥100000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P15.6 ให้เช่า Outdoor Display LED ความละเอียดสูงมุมมองภาพกว้างยาวนาน IP65 / IP54 ข้อดีของผลิตภัณฑ์ การออกแบบน้ำหนักเบาและน้ำหนักเบา: น้ำหนัก 13 กก. ต่อตู้น้ำหนัก (500 * 1000 มม.) ประหยัดค่าขนส่งและค่าติดตั้ง พร้อมกับกล่องอากาศที่หลากหลายสะดวกในการจัดเก็บและขนส่งตู้และมีการป้องกันที่ดีสำหรับจอแสดงผล ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด