Small Pitch Front Service จอแสดงผล LED ในร่มติดตั้งง่ายติดตั้งง่ายประหยัดพื้นที่
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 1.87mm | การกำหนดค่า LED: | SMD1010 |
|---|---|---|---|
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 284866 px / m2 | วัสดุ: | อลูมิเนียมหล่อ |
| สี (ที่จับและด้านหลัง): | ที่กำหนดเอง | มุมมองภาพ (H / V): | 160 ° / 140 ° |
| เน้น |
หน้าจอแสดงผลการบำรุงรักษาหน้าจอ,หน้าจอสีแบบเต็มจอกลางแจ้ง |
||
รายละเอียดสินค้า
บริการด้านหน้าและถอดชิ้นส่วน:
แหล่งจ่ายไฟ, การ์ดฮับการ์ด, รับการ์ดและโมดูลทั้งหมดก่อนหน้าประกอบหรือถอดชิ้นส่วน ไม่จำเป็นต้องมีการจองที่นั่งซ่อม วิธีการติดตั้งในตัวสามารถช่วยประหยัดพื้นที่
นอกจากนี้ยังมีการบำรุงรักษาหน้า
จัดการติดตั้งภายในและโมดูลติดตั้งแม่เหล็ก:
จับ 2pcs และแผ่นแม่เหล็ก 3pcs ภายในตู้ ง่ายต่อการแก้ไขโมดูล
ระดับสีเทาสูงพิเศษ HD:
ตู้กำหนดค่าแบรนด์ IC, ระดับสีเทาถึง 16bit, อัตราการรีเฟรชข้อมูลถึง 3840Hz หน้าจอแสดงผลนุ่มอ่อนและสมจริง
น้ำหนักเบาและบาง:
ออกแบบตู้น้ำหนักเบาโดยใช้อลูมิเนียมหล่อที่ออกแบบและผลิตขึ้น ตู้เดียวมีน้ำหนักเพียง 6 กก. และหนา 60 มม.
ล็อคและล็อคได้อย่างรวดเร็วด้วยความแม่นยำสูง:
ด้านข้างของตู้สามารถล็อคได้อย่างรวดเร็วและถอดแยกชิ้นส่วนได้อย่างสะดวกรวดเร็ว ประหยัดเวลาและกำลังคนให้กับผู้ใช้รู้สึกดีขึ้นในการใช้งานเพียง 10 วินาทีในการติดตั้งตู้
ความคมชัด 16: 9 HD ที่ยอดเยี่ยม:
ใช้งานง่ายในการเชื่อมต่อแบบไร้รอยต่อแบบ HD / 4K / 8K โหมดแสดงภาพ Pixel to Pixel ตรงกับแหล่งสัญญาณภาพ 16: 9 การแบ่งส่วนภาพสามารถดำเนินการบรรลุความละเอียดของแหล่งอินพุตเท่ากับความละเอียดจอแสดงผล LED การคืนค่าภาพในระดับสูงสุดเท่าที่จะเป็นไปได้หลีกเลี่ยงความบิดเบือนและการเบลอที่เกิดจากการซูมเข้าหรือออก
ข้อมูลจำเพาะ:
| แบบ | IS-1.8 |
| Pixel Pitch | 1.875mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 284866 px / m 2 |
| ประเภท LED | SMD1010 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 600 * 337.5mm |
| มิติข้อมูลโมดูล | 150 * 168.75mm |
| น้ำหนักตู้ | 6kg |
| วัสดุของตู้ | หล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า | IP43 |
| ความสว่าง | > 800nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 220 วัตต์ / m 2 |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥ 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥ 1000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | ≥50000ชั่วโมง |
| Pixel Failure | <0.0003 |
บริการของเรา :
1. การผลิต OEM / ODM
2. มีการผลิตใบสั่งตามตัวอย่าง
3. มีอะไหล่สำรองไว้
4. การชำระเงินออนไลน์และธุรกรรมออนไลน์
5. การดำเนินการออนไลน์หลังการขาย
6. การติดตั้งในสถานที่หากจำเป็น
เงื่อนไขการค้า :
1. แพคเกจ: แพคเกจไม้ป้องกันการสั่นกรณีเที่ยวบิน
2. การชำระเงิน: T / T, เงินฝาก 30% ก่อนการผลิต, ชำระ 70% ก่อนจ่ายเงิน
3. การขนส่งสินค้าทางเรือจะอยู่ภายใต้คำขอของคุณ
4. พอร์ตการจัดส่งสินค้า: เซินเจิ้นจีนแผ่นดินใหญ่
5. เวลารับประกัน: 2 ปี
6. เวลาจัดส่ง: ภายใน 20-25 วันทำการ





จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
Small Pitch Front Service จอแสดงผล LED การติดตั้งง่ายประหยัดเนื้อที่สำหรับผนังวิดีโอ LED ในอาคาร บริการด้านหน้าและถอดชิ้นส่วน: แหล่งจ่ายไฟ, การ์ดฮับการ์ด, รับการ์ดและโมดูลทั้งหมดก่อนหน้าประกอบหรือถอดชิ้นส่วน ไม่จำเป็นต้องมีการจองที่นั่งซ่อม วิธีการติดตั้งในตัวสามารถช่วยประหยัดพื้นที่ นอกจากนี้ยังมีก...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
เช่าจอแสดงผล LED P3.91 – ตู้หล่อขนาด 500x1000 มม. ล็อคด่วน 7680Hz สำหรับเวทีและคอนเสิร์ต
แผงวิดีโอ LED ได้รับการออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชัน Rental & Stage โดยมีระยะพิกเซล 1.9 มม. 2.6 มม. 2.9 มม. และ 3.91 มม. สำหรับตัวเลือก การออกแบบโมดูลแม่เหล็กและหน่วยพลังงานแบบแยกส่วนนั้นง่ายมากสำหรับการบำรุงรักษาไซต์
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด