หน้าจอ LED ขนาด 16 บิตนำหน้าจอยักษ์จอแสดงผล P3 9 สำหรับกิจกรรมการใช้งานเงียบ
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 3.91mm | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 65536 พิกเซล / m2 |
|---|---|---|---|
| มิติคณะรัฐมนตรี: | 500 * 500mm / 500 * 1000mm | มติคณะรัฐมนตรี: | 128 * 128px / 128 * 256px |
| วิธีการขับขี่: | 1/16 สแกน | เกล็ดสีเทา: | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 320W / m2 | อายุการใช้งาน: | ≥100000hrs |
| เน้น |
led screen stage backdrop,concert led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติหลัก:
ความละเอียดสูง 1.Ultra
2. น้ำหนักเบาและความคิดลดลง
3. การออกแบบ Splicing อย่างไม่ขาดสายและ การออกแบบโมดูลบริการด้านหน้าให้ง่ายต่อการบำรุงรักษา
4. การทำงานที่เงียบ
5. การจัดการความร้อนที่ดีเยี่ยม
รายละเอียดโดยย่อ:
1. แสงแบบ Ultral: เบากว่าตู้อลูมิเนียมทั่วไป 40%
2. ไฟแสดงสถานะเพื่อแสดงสถานะของพลังงานและสถานะสัญญาณ
3, อาหารเย็นบาง: ความแข็งแรงสูงทินเนอร์ประมาณ 30% กว่าอลูมิเนียม
4. ระบายความร้อนได้อย่างรวดเร็ว: ประสิทธิภาพการกระจายความร้อนที่ดีเยี่ยมเพื่อป้องกันวงจรโมดูล
5. ระดับความลึกที่ลึกที่สุดและเทคนิคการดูดซับแสง
6. มีระดับสีเทาสูงและมีความสม่ำเสมอของสีที่ดีกับ IC แบรนด์โคมไฟ LED
7 ป้องกันการแทรกแซง: พิเศษป้องกันการแทรกแซงแม่เหล็กไฟฟ้าแม่เหล็ก
8. ความแม่นยำสูง: เชื่อมต่อได้อย่างราบรื่นแม้ว่าเครื่องซีเอ็นซี
สเปค
| แบบ | ไออาร์เอ-3.9 |
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65536 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD2121 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 500 * 500mm / 500 * 1000mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 128 * 128px / 128 * 256px |
| น้ำหนักตู้ | 8 กิโลกรัม (13kg) |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP40 / IP21 |
| ความสว่าง | > 1200nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/16 สแกน |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 320 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% / 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / ที่จัดเก็บ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥50000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |
บริการของเรา
1) ตอบคำถามของคุณใน 24 ชั่วโมง
2) พนักงานที่มีประสบการณ์สามารถตอบคำถามทั้งหมดของคุณได้อย่างคล่องแคล่วด้วยภาษาอังกฤษและรัสเซีย
3) การออกแบบที่กำหนดเองสามารถใช้ได้, OEM และ ODM ได้รับการต้อนรับ
4) โซลูชั่นพิเศษและไม่ซ้ำใครสามารถจัดหาให้กับลูกค้าได้โดยวิศวกรและทีมงานที่มีการฝึกอบรมและเป็นมืออาชีพของเรา
5) ส่วนลดพิเศษและการคุ้มครองพื้นที่ขายให้แก่ผู้จัดจำหน่ายของเรา
6) ยินดีต้อนรับอย่างอบอุ่นเข้าชมของคุณใน บริษัท ของเราถ้ามี
7) การรับประกัน: การรับประกันคุณภาพ 24 เดือนหลังจาก 24 เดือนจะคิดเฉพาะค่าใช้จ่ายในการซ่อมเท่านั้น ในช่วงเวลารับประกัน 24 เดือนเราจะรับผิดชอบต่อความเสียหายที่เกิดขึ้นกับจอแสดงผลเนื่องจากความผิดพลาดด้านคุณภาพไม่ผิดพลาด ทันทีที่เรายืนยันว่าความเสียหายไม่ได้เกิดจากความผิดพลาดในการดำเนินการด้วยตนเองเราจะส่งมอบชิ้นส่วนที่ดีให้กับคุณทางอากาศภายใน 3 วันสำหรับการเปลี่ยน หลังจากผ่านไป 24 เดือนแล้วเรายังสามารถเสนออะไหล่ทดแทนได้ที่ราคาต่ำสุดของเรา
8) BST สนับสนุนการฝึกอบรมและการสนับสนุนด้านเทคนิคสำหรับลูกค้าในโรงงานหากจำเป็น นอกจากนี้คุณยังสามารถส่งวิศวกรของคุณไปที่โรงงานของเราได้ตลอดเวลาสำหรับการฝึกอบรมการแสดงผล LED บริการนี้เป็นบริการฟรี
9) เราสามารถส่งวิศวกรของเราไปที่ไซต์เพื่อเป็นแนวทางในการติดตั้งให้กับคุณ ค่าใช้จ่ายที่เกี่ยวข้องควรได้รับเงินจาก บริษัท ที่ได้รับความนิยมเช่นวีซ่าโรงแรมอาหารตั๋วเครื่องบินไปมาและค่าธรรมเนียมของวิศวกรแต่ละคนเป็นเงิน 100 เหรียญสหรัฐต่อวัน



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P3.9 การให้บริการเช่าในอาคารแบบ LED Die Casting โครงสร้างอลูมิเนียมอัตราการรีเฟรชมากกว่า 1500Hz คุณสมบัติหลัก: ความละเอียดสูง 1.Ultra 2. น้ำหนักเบาและความคิดลดลง 3. การออกแบบ Splicing อย่างไม่ขาดสายและ การออกแบบโมดูลบริการด้านหน้าให้ง่ายต่อการบำรุงรักษา 4. การทำงานที่เงียบ 5. การจัดการความร้อนที่ดีเ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด