อัตรารีเฟรชสูงกีฬารอบนอกจอแสดงผล LED 20mm 6500 Nits ความสว่าง
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | ขนาด 20 มม. | ไดรเวอร์ IC: | MBI5124 |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | 5500nits | อัตราการรีเฟรช: | 2800Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ: | Meanwell / Greatwall | เนื้อหาของคณะรัฐมนตรี: | เหล็ก |
| เน้น |
stadium perimeter led display,led perimeter advertising boards |
||
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียด:
1. ความสว่างสูง
มากกว่า 1500nits และสามารถตัดจากระยะไกล
2. หน้ากากอ่อน
การออกแบบหน้ากากแบบนุ่มนวลช่วยปกป้องผู้เล่นได้ดีและลดความเสียหายให้กับ LED
3. ระบบรองรับแบบปรับได้และระบบปรับแต่งได้อย่างรวดเร็ว
การออกแบบที่ยืดหยุ่นช่วยให้แผง LED ผอมหลายมุมเพื่อตอบสนองความต้องการของผู้ชมและการออกแบบระบบเสื้อผ้าที่รวดเร็วช่วยให้การติดตั้งและการถอดประกอบง่ายและรวดเร็วยิ่งขึ้น
4. จอแสดงผล LED ที่มีประสิทธิภาพคุ้มค่า
การออกแบบประหยัดพลังงานช่วยประหยัดค่าใช้จ่าย
5. กันน้ำและรับประกัน 2 ปี
Water Proof IP65 และรับประกัน 2 ปี จอแสดงผล LED สามารถทำงานได้ดีทุกสภาพอากาศ
6. อัตราการรีเฟรชสูงไม่มีการกะพริบเมื่อมีการแสดงสดสวิทช์
อัตราการรีเฟรชมากกว่า 3840HZ ภายใต้กล้องมืออาชีพและการถ่ายภาพด้วยกล้องวิดีโอไม่มีจุดประกายไฟบนหน้าจอทั้งหน้าจอมีความเสถียรช่วยแก้ปัญหาการสูญเสียระดับสีเทาภายใต้อัตราการรีเฟรชสูงช่วยให้การแสดงผล HD และจอแสดงผลงดงาม ตอบสนองความต้องการของ Flicker-free ได้เต็มรูปแบบเมื่อแสดงสด
ทำไมต้องเลือก BAKOVISION?
1. กว่า 10 ปีในอุตสาหกรรมจอแสดงผลนำเรามีวิศวกรที่มีพรสวรรค์ที่สุดในการออกแบบผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดสำหรับลูกค้าของเรา
2. เครื่องที่มีคุณภาพสูงสุดเพื่อผลิตสินค้าที่มีคุณภาพสูงสุด
3. ราคาที่แข่งขันได้มากที่สุดทำให้การแสดงผลแบบนำของเราเป็นไปได้
4. สำหรับคู่ค้าทางธุรกิจที่สำคัญเราสามารถเสนอสินเชื่อทางการเงิน
ข้อมูลจำเพาะ
| พิกเซล pitch | 20mm |
| ขนาดของโมดูล | 320 มม. x 160 มม |
| ความละเอียดของโมดูล | 16x8 |
| ขนาดตู้ | 960 มม. x 960 มม. x 200 มม |
| มติคณะรัฐมนตรี | 96x96dots |
| จำนวนตู้ | 53 ชิ้น |
| น้ำหนักของตู้ | <80kgs |
| ความสว่าง | > 5500cd / ตร.ม. |
| ความหนาแน่น | 2500dots / ตร.ม. |
| มุมมองที่ดีที่สุด | 110/50 |
| การกำหนดค่าพิกเซล | 1R1G1B |
| ระยะการดูที่ดีที่สุด | 8-150M |
| การใช้พลังงานสูงสุด | <800W / ตร.ม. |
| วิธีขับขี่ | การขับขี่แบบคงที่ |
| วิธีการควบคุม | การประสานข้อมูล |
| ระดับสีเทา | 16 บิต |
| สี | 16777216 |
| อุณหภูมิสี | 6500K |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | AC220V ± 10% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ~ + 50ºC± 10% |
| MTBF | > 10,000 ชั่วโมง |
| ความถี่เฟรม | ≥60Hz |
| รีเฟรชความถี่ | > 1800Hz |
| เกรด IP (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
| อายุการใช้งาน | 100,000 ชั่วโมง |
| วิธี transafer ข้อมูล | RJ45 |
| ประสิทธิผลการสื่อสาร | คู่สายที่ไม่ได้ป้องกันไม่ให้มีการส่งผ่านสายสุทธิระยะทาง 100M ระยะการส่งข้อมูลสูงสุด 130M; ใยแก้วนำแสงหลายโหมด: 500 ม. |
| ระยะทาง (ไม่มีรีเลย์) | ใยแก้วนำแสงโหมดเดียว: 10KM |
| แพลตฟอร์มระบบปฏิบัติการ | WINDOWS (WIN95, WIN2000, WINXP, WIN7 / 8) และอินเทอร์เฟซสำหรับการพัฒนารอง |



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
อัตราการรีเฟรชสูงรอบปริมณฑลจอแสดงผล Led 6500 Nits ความสว่าง, Led Led ช่วยประหยัดพลังงาน รายละเอียด: 1. ความสว่างสูง มากกว่า 1500nits และสามารถตัดจากระยะไกล 2. หน้ากากอ่อน การออกแบบหน้ากากแบบนุ่มนวลช่วยปกป้องผู้เล่นได้ดีและลดความเสียหายให้กับ LED 3. ระบบรองรับแบบปรับได้และระบบปรับแต่งได้อย่างรวดเร็ว ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด