รถพ่วงยานพาหนะ LED, Led Mobile Billboard การใช้พลังงานต่ำ
รายละเอียดสินค้า
| การใช้งาน: | في الهواء الطلق | ใบสมัคร: | การโฆษณา / การแสดง / การถ่ายทอดสด / ปาร์ตี้ / การแข่งขันกีฬา / พาร์ค / สแควร์ / เวที |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | > 5500nits | มุมมองภาพ (H / V): | 140 ° / 140 ° |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 250W / m2 | แหล่งจ่ายไฟ: | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อายุการใช้งาน: | ≥ 100000 ชั่วโมง | Pixel Failure: | <0.0003</span> |
| เน้น |
truck mounted led screen,led advertising trailer |
||
รายละเอียดสินค้า
Outdoor Full Color จอ LED รถพ่วงรถ LED จอแสดงผลการบริโภคที่ต่ำสำหรับการโฆษณา / การแสดง
คุณสมบัติ
- 1. ความสว่างสูงของ DIP และ SMD LED โดยทั่วไปมักใช้สำหรับจอแสดงผล LED กลางแจ้ง
- 2. Funtion: ฟังก์ชั่นวิดีโอ / ข้อความ / รูปภาพ / เผยแพร่ข้อมูล
- ป้องกันการสึกหรอ / ป้องกันอุณหภูมิสูง / ป้องกันระบบ
- 3.Application: โฆษณา / การแสดง / Livebroadcast / พรรค / Sportsmatch / Park / สแควร์
- รอบเวที / ห้างสรรพสินค้า / สวน / นิทรรศการ
- 4. ตอบสนองเวลา: เรียลไทม์
- 5. มุมมอง: 140 °ในแนวนอนและ 140 °ในแนวตั้ง
รายละเอียด
| Pixel Pitch | 10mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 10000 px / m 2 |
| ประเภท LED | SMD3535 / DIP346 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1280 * 960mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 128 * 96 พิกเซล |
| น้ำหนักตู้ | 79kg |
| วัสดุของตู้ | เหล็กเย็น |
| การป้องกันทางเข้า (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 5500nits /> 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° / 120 ° / 70 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/2 Scan / 1/4 Scan |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 250 วัตต์ / m 2 |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥ 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥ 1000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | ≥ 100000 ชั่วโมง |
| Pixel Failure | <0.0003 |
ภาพ


ข้อดี
- ด้วยกระบวนการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวดตั้งแต่วัตถุดิบจนถึงผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปขั้นตอนทั้งหมดของหน้าจอ LED ภายในจะได้รับการดูแลโดยมีคุณภาพที่ดีที่สุด
- ระดับการป้องกัน IP65 เพื่อให้แน่ใจว่าหน้าจอ LED ทำงานได้ทุกวันในสภาพแวดล้อมกลางแจ้งและหลีกเลี่ยงการได้รับผลกระทบจากสภาพอากาศ
- ทุกฝ่ายสามารถทำให้ ผู้คนบนถนนสามารถมองเห็นได้ชัดเจนในมุมมองที่แตกต่างกัน
- สามารถแสดงเวลาการสื่อสารการเผยแพร่ความคิดเห็นได้อย่างกว้างขวางและโต้ตอบกับผู้ชมได้ตลอดเวลา ในเวลาเดียวกันได้รับผลดีที่สุดของการโฆษณา
คำถามที่พบบ่อย
วิธีการเลือกจอแสดงผล Led
- สถานที่ตั้ง - ในร่มกลางแจ้งหรือกึ่งนอกอาคาร
ตำแหน่งเป็นปัจจัยที่สำคัญที่สุดในการเลือกตำแหน่งจอแสดงผล LED ที่ถูกต้องสถานที่ตั้งที่แตกต่างกันเช่นบนชั้นดาดฟ้าป้ายโฆษณาขนาดใหญ่และฉากหลังฉากหลังหรือต้องการการเข้าถึงด้านหน้าสำหรับการให้บริการจะต้องมีตู้และโมดูลที่นำไปสู่ห้องต่างๆ
- ขนาดรูปร่างและ Pitch
ขนาด: เมื่อคุณวัดความสูงความกว้างและความลึกของพื้นที่และความพร้อมใช้งานแล้วคุณต้องแน่ใจว่าขนาด LED ที่เลือก (และจำนวนตู้ความสูงความกว้างและความลึก) สามารถปรับได้
รูปร่าง: กำหนดว่าต้องใช้เส้นโค้งหรือคอลัมน์หรือหน้าจอแบน
Pitch: กำหนดเนื้อหาของจอแสดงผลและช่วงของการดูคุณต้องคาดเดาว่าผู้ชมของคุณอยู่ไกลจากหน้าจอแสดงผล
- ทิศทางหันทิศทาง LED
ไฟ LED กลางแจ้งที่หันหน้าไปทางทิศตะวันออกหรือทางตะวันตกจะต้องมีการเคลือบผิวสูงกว่าที่หันหน้าไปทางทิศเหนือหรือทิศใต้ ป้ายโฆษณากลางแจ้งขนาดใหญ่และการกำหนดค่าต้องติดตั้งด้วย
เซ็นเซอร์วัดแสงอัตโนมัติปรับความสว่างโดยอัตโนมัติเมื่อเกิดปฏิกิริยากับแสงแดดและเมฆ
ปก.
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
Outdoor Full Color จอ LED รถพ่วงรถ LED จอแสดงผลการบริโภคที่ต่ำสำหรับการโฆษณา / การแสดง คุณสมบัติ 1. ความสว่างสูงของ DIP และ SMD LED โดยทั่วไปมักใช้สำหรับจอแสดงผล LED กลางแจ้ง 2. Funtion: ฟังก์ชั่นวิดีโอ / ข้อความ / รูปภาพ / เผยแพร่ข้อมูล ป้องกันการสึกหรอ / ป้องกันอุณหภูมิสูง / ป้องกันระบบ 3...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
เช่าจอแสดงผล LED P3.91 – ตู้หล่อขนาด 500x1000 มม. ล็อคด่วน 7680Hz สำหรับเวทีและคอนเสิร์ต
แผงวิดีโอ LED ได้รับการออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชัน Rental & Stage โดยมีระยะพิกเซล 1.9 มม. 2.6 มม. 2.9 มม. และ 3.91 มม. สำหรับตัวเลือก การออกแบบโมดูลแม่เหล็กและหน่วยพลังงานแบบแยกส่วนนั้นง่ายมากสำหรับการบำรุงรักษาไซต์
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด