หน้าจอ LED P8 Mobile LED ความคมชัดสูง IP65 1/4 Scan Driving Method
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 8mm | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 15625 px / m2 |
|---|---|---|---|
| มิติคณะรัฐมนตรี: | 1280 * 960mm | มติคณะรัฐมนตรี: | 128 * 96 พิกเซล |
| วัสดุของตู้: | เหล็กเย็น | น้ำหนักตู้: | 79K |
| วิธีการขับขี่: | แกน 1/4 | การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 275w / m2 |
| เน้น |
mobile led display truck,truck mounted led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติ
* รถบรรทุกเคลื่อนที่ LED Display 1 เครื่องเป็นสื่อโฆษณาที่สำคัญสำหรับกิจกรรมกลางแจ้งและแคมเปญโฆษณาบนพื้นฐานของคุณสมบัติโครงสร้างขั้นสูงที่เป็นเอกลักษณ์
* 2 ผลิตภัณฑ์มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในการโฆษณาการแสดงสแควร์คอนเสิร์ตการแข่งขันกีฬาการจัดงานเทศกาลการชุมนุมหรือการกุศลการจัดงาน Grand Theatre งานแสดงดนตรีและการเต้นรำการแสดงแฟชั่นโชว์
* 3 โครงสร้างกันน้ำได้ดีเยี่ยม: สำหรับจอภาพ LED แบบพกพากลางแจ้งผลิตภัณฑ์ของเราสามารถป้องกันฝุ่นและไอน้ำได้เกือบสมบูรณ์ดังนั้นจอแสดงผล LED จึงเคลื่อนที่ได้อย่างอิสระ
* 4 ค่าที่สูง: ความสว่างของ 6500nits และมุมมองภาพกว้างสามารถตอบสนองความต้องการของผู้ชมในระยะทางที่แตกต่างกันแม้การดูระยะทางอีกต่อไประดับสีเทา 16 บิตยังช่วยให้มั่นใจได้ว่าสีของภาพมีชีวิตชีวาและละเอียดอ่อน
* 5 ความยืดหยุ่น: สามารถเล่นอะไรที่เหมาะสมที่คุณต้องการกระจายเช่นการโฆษณาหรือการแจ้งเตือนที่สำคัญผ่านทางคำสัญลักษณ์และวิดีโอสำหรับคุณคุณเป็นเจ้าของสิทธิ์ในการสร้างเนื้อหาและแบบฟอร์ม ง่ายต่อการใช้งาน: สามารถใช้ได้ทั้งการควบคุมระยะไกลและการเขียนโปรแกรมในสถานที่ผ่านทางโทรศัพท์แท็บแล็ตแล็ปท็อปและคอมพิวเตอร์
* 6 แหล่งจ่ายไฟ: ห้องควบคุมไฟที่เคลื่อนย้ายได้สะดวกและรวดเร็วลดการใช้พลังงาน
* 7 นอกเหนือจากคุณลักษณะที่เป็นประโยชน์และพิเศษของการแสดงผลบนรถบรรทุกแบบเคลื่อนที่แล้วยังกลายเป็นฉากที่สวยงามแห่งหนึ่งในเมือง การแสดงนำโฆษณาบนรถบรรทุกเคลื่อนที่ช่วยดึงดูดผู้ชมให้มากขึ้นเพื่อดูโฆษณาที่แสดง
รายละเอียด
| Pixel Pitch | 8mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 15625 px / m 2 |
| ประเภท LED | SMD3535 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1280 * 960mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 160 * 120px |
| น้ำหนักตู้ | 79kg |
| วัสดุของตู้ | เหล็กเย็น |
| การป้องกันทางเข้า (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 5500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/4 Scan |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 250 วัตต์ / m 2 |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥ 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥ 1000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | ≥ 100000 ชั่วโมง |
| Pixel Failure | <0.0003 |
แสดงให้เห็นว่า
ข้อดี
1. ผลิตภัณฑ์มีการกันกระแทกที่ดีเนื่องจากความคล่องตัวของรถบรรทุกสำหรับรถบรรทุกมือถือที่นำเสนอคุณสมบัติหลักคือการป้องกันการสั่นไหวระดับสูงซึ่งเป็นสิ่งสำคัญอย่างยิ่งสำหรับหน้าจอแบบเคลื่อนย้ายได้
2. หน้ากากโมดูล Anti-UV, โมดูลป้องกันการเกิดออกซิเดชันที่มีการป้องกันจากการเปลี่ยนรูป
3. ตู้น้ำมาตรฐานซึ่งมีความทนทานต่อรังสียูวี IP65 และสามารถเคลื่อนย้ายได้อย่างอิสระจากที่หนึ่งไปยังอีกที่หนึ่งประหยัดเวลาในการติดตั้ง
4. ความสว่างสูงและระดับสีเทาสูงมีผลต่อการแสดงผลที่ชัดเจนซึ่งช่วยให้คุณทำงานได้ง่ายขึ้น
5. ความสูงของหน้าจอสามารถปรับได้ขึ้นอยู่กับการควบคุมของคุณ
6. โดยปกติเราจะเลือกตู้อลูมิเนียมเพื่อไม่ให้รถบรรทุกของคุณโหลดมากเกินไป
เคล็ดลับ
การชำระเงิน: เรายอมรับ L / C, T / T, Western Union
การจัดส่ง: เราจะจัดส่งภายใน 20-25 วันทำการหลังจากที่คุณได้สั่งซื้อ แต่เวลาส่งมอบที่เฉพาะเจาะจงจะได้รับผลกระทบจาก บริษัท จัดส่งและรายละเอียดการจัดส่ง
แพคเกจ: เรามักจะแพ็คสินค้าในกล่องไม้หรือเที่ยวบินกรณี
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P8 หน้าจอ LED ความละเอียดสูงเคลื่อนที่กลางแจ้ง IP65 1 / 4scan รถบรรทุกติดตั้งจอแสดงผล LED คุณสมบัติ * รถบรรทุกเคลื่อนที่ LED Display 1 เครื่องเป็นสื่อโฆษณาที่สำคัญสำหรับกิจกรรมกลางแจ้งและแคมเปญโฆษณาบนพื้นฐานของคุณสมบัติโครงสร้างขั้นสูงที่เป็นเอกลักษณ์ * 2 ผลิตภัณฑ์มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในการโฆษณาก...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด