เช่าม่านแสงวิดีโอแบบยืดหยุ่น P33 / 50 มม. ม่านปรับแสงได้ 80%
รายละเอียดสินค้า
| สนามพิกเซล: | 33/50 มม | / คณะรัฐมนตรี Net.weight: | 7kg |
|---|---|---|---|
| Max. การบริโภคพลังงาน: | ≤430W / ตร.ม. | การใช้พลังงานเฉลี่ย: | 150W / ตร.ม. |
| ความสว่าง: | 6500cd / ตารางเมตร | ความหนาแน่นของพิกเซล (พิกเซล / ตารางเมตร): | 600 |
| ความโปร่งใส: | 80% | มุมมอง (H / V): | 120 ° / 60 ° |
| เน้น |
ผ้าม่านวิดีโอที่มีความยืดหยุ่นนำหน้าจอตาข่าย,flexible led video curtain |
||
รายละเอียดสินค้า
หน้าจอม่าน LED P (33/50 มม.), ผนังวิดีโอ LED ความสว่างสูงความโปร่งใส 80%
คำอธิบาย
น้ำหนักต่อตารางเมตร (ประมาณ 7 กก. / ตร.ม. ) ระดับ IP65 ที่ด้านหลังและด้านหน้าสายเคเบิลและขั้วต่อแบบซ่อนและกล่องจ่ายไฟระยะไกลวัสดุ (ปกติคืออะลูมิเนียม) เพื่อการระบายความร้อนที่ไม่เหมือนใคร
คุณสมบัติทั้งหมดนี้ทำให้จอแสดงผล LED โปร่งใสหรือ "กริดดิจิทัล" เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่เลวร้าย
ชุดไฟ LED ความสว่างสูงพิเศษนี้ยังให้การมองเห็นในเวลากลางวันที่ระยะพิทช์พิกเซลสูงสุด 70 มม.ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ ที่มีระยะพิทช์พิกเซล 80,100 ขึ้นไปมักจะใช้พิกเซลเดียวแทนที่จะเป็นแถบ LED จึงเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการแสดงในเวลากลางคืนและการติดตั้งสถาปัตยกรรมใกล้เคียงกับไฟ LEDคุณสมบัติเหล่านี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการติดตั้งที่ด้านหน้าอาคาร (MEDIA FACADE) ซึ่งเป็นสิ่งสำคัญที่จะต้องมีไฟภายในเพื่อให้ผู้คนมองเห็นภายนอกผ่านกริดดิจิทัลผลิตภัณฑ์นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการออกแบบภูมิทัศน์และสถาปัตยกรรมพิเศษ
ความได้เปรียบ
จอแสดงผล LED พิเศษสำหรับสีเต็มภายในอาคารพร้อมการรับชมที่เป็นไปได้แม้ในเวลากลางวันด้วย LED ความสว่างสูงซีรีส์นี้มีพื้นฐานมาจากการออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์และสร้างสรรค์น้ำหนักเบาบางติดตั้งและจัดการได้ง่ายโดยอาศัยการรวมกระจกและ LEDการกำหนดค่าแบบแยกส่วนพร้อมตัวควบคุมแบบฝังและสายไฟช่วยให้ติดตั้งได้ง่าย
ผลิตภัณฑ์ของเรา




| MODEL | 33/50 มม |
| ประเภท LED | DIP346 |
| การกำหนดค่าพิกเซล | 2R2G2B |
| ระยะพิกเซล (H × W) มม | 33/50 |
| ขนาดโมดูล (H × W × L) มม | แถบแสงเดียว |
| ความละเอียด |
30 × 10 (สูง×กว้าง) ขนาดอื่น ๆ |
| ขนาดตู้ (H × W × L) มม | 1,000 × 500 × 60 ขนาดอื่น ๆ |
| น้ำหนักสุทธิ / ตู้ | 7.0 กก |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 |
| อำนาจ | AC 240 หรือ 110 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| ความสามารถในการให้บริการ | บริการด้านหน้าและด้านหลัง |
| Max. การใช้พลังงาน | ≤430W / ตร.ม. |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 150W / ตร.ม. |
| ความสว่าง | 6500cd / ตร.ม. |
| ความหนาแน่นของพิกเซล (พิกเซล / ตร.ม. ) | 600 |
| มุมมอง (H / V) | 120 ° / 60 ° |
| อัตราส่วนความคมชัด | 3,000: 1 |
| ความโปร่งใส | 80% |
| อุณหภูมิ / ความชื้นในการทำงาน | -30 ° C ถึง + 50 ° C / 10% ถึง 95% |
| อายุการใช้งาน (ความสว่าง 50%) | 80,000 ชั่วโมง |
| ระดับสีเทา | 14 บิต |
| อัตราการรีเฟรช | ≥1920เฮิร์ต |
| อัตราเฟรม | 30/50 / 60fps |
ข้อมูล บริษัท:
Shenzhen Bako Technology Co. Limited เป็นผู้ผลิตครบวงจรและผู้ให้บริการโซลูชันการแสดงผล LED และระบบเสริมของ บริษัท ทั่วโลกตั้งแต่ปี 2009 โดยมีสำนักงานใหญ่ในเซินเจิ้นโดยมีโรงงานผลิตที่ทันสมัย 6, 000 ตารางเมตรเพื่อรองรับความต้องการในระดับสากลเราให้บริการช้อปปิ้งแบบครบวงจรในการออกแบบการผลิตและการจัดจำหน่ายจอแสดงผล LED และโซลูชันสำหรับลูกค้าของเราในประเทศและทั่วโลก
ผลิตภัณฑ์ของเราประกอบด้วยโซลูชัน LED ในร่มกลางแจ้งแบบคงที่ให้เช่าและสร้างสรรค์สำหรับการใช้งานที่หลากหลายรวมถึงกีฬาโฆษณาคอนเสิร์ตห้างสรรพสินค้าสนามกีฬานิทรรศการหรือกิจกรรมในร่มและกลางแจ้งอื่น ๆ ที่จินตนาการของคุณ
เราปฏิบัติตามระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001: 2008 อย่างเคร่งครัดและผ่าน CE, FCC, UL, RoHS, CCC เป็นต้นปัจจัยทั้งหมดนี้ทำให้มั่นใจได้ว่าผลิตภัณฑ์ LED คุณภาพสูงและบริการที่มีประสิทธิภาพ
เรารักษาวัฒนธรรมของ บริษัท `` Professional, Concentration, Focus '' โดยมุ่งเป้าไปที่ LEDด้วยการพัฒนาเทคโนโลยี LED และการแข่งขัน perfervid ในสาขา LED
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
หน้าจอม่าน LED P (33/50 มม.), ผนังวิดีโอ LED ความสว่างสูงความโปร่งใส 80% คำอธิบาย น้ำหนักต่อตารางเมตร (ประมาณ 7 กก. / ตร.ม. ) ระดับ IP65 ที่ด้านหลังและด้านหน้าสายเคเบิลและขั้วต่อแบบซ่อนและกล่องจ่ายไฟระยะไกลวัสดุ (ปกติคืออะลูมิเนียม) เพื่อการระบายความร้อนที่ไม่เหมือนใคร คุณสมบัติทั้งหมดนี้ทำให้จอแสดง...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
เช่าจอแสดงผล LED P3.91 – ตู้หล่อขนาด 500x1000 มม. ล็อคด่วน 7680Hz สำหรับเวทีและคอนเสิร์ต
แผงวิดีโอ LED ได้รับการออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชัน Rental & Stage โดยมีระยะพิกเซล 1.9 มม. 2.6 มม. 2.9 มม. และ 3.91 มม. สำหรับตัวเลือก การออกแบบโมดูลแม่เหล็กและหน่วยพลังงานแบบแยกส่วนนั้นง่ายมากสำหรับการบำรุงรักษาไซต์
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด