P6.67 P8 P10 เช่าจอ LED มือถือพร้อมระบบหมุนและยกพิเศษ
รายละเอียดสินค้า
| อัตราการรีเฟรช: | อัตราการรีเฟรชข้อมูล≥ 1500Hz | ระดับสีเทา: | 16bit |
|---|---|---|---|
| อุณหภูมิ (การทำงาน / การเก็บรักษา): | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° c | ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา): | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| ช่วงเวลาชีวิต: | ≥ 50,000 ชั่วโมง | พิกเซลล้มเหลว: | <0.0003 |
| มุมมอง (H / V): | 140 ° / 140 ° | การป้องกันสิทธิในการเข้า (ด้านหน้า / หลัง): | IP65 / IP54 |
| เน้น |
truck mounted led screen,led advertising trailer |
||
รายละเอียดสินค้า
P6.67 P8 P10 เช่าจอ LED มือถือพร้อมระบบหมุนและยกพิเศษ
คุณสมบัติหน้าจอ led มือถือและข้อดี
- สามารถติดตั้งกับรถบรรทุกหลากหลายประเภทเพื่อให้เคลื่อนย้ายได้ง่าย
- ใช้สำหรับการถ่ายทอดสดการประชุมสดการจัดเลี้ยงปาร์ตี้การแสดงโฆษณา ฯลฯ แสดงเนื้อหาที่คุณต้องการ
- สเกลสีเทาสูง 16 บิตทำให้สีสดใสและแก้ไขปัญหาของโมเสคได้อย่างยอดเยี่ยมมีความสม่ำเสมอของแสงที่ยอดเยี่ยม
- มันเล่นโดยวิดีโอ, กราฟิก, ภาพเคลื่อนไหว ฯลฯ เชื่อมต่อกับคอมพิวเตอร์พีซีหรือเครือข่ายนอกจากนี้ยังสามารถควบคุมระยะไกลด้วยระบบอะซิงโครนัส
- มันมีความสว่างขั้นต่ำ 5500nits หรือสูงกว่า (ปรับแล้ว) ให้ความมั่นใจในความคมชัดของภาพและถ่ายทอดเนื้อหาอย่างสมบูรณ์แม้ภายใต้แสงแดดโดยตรง
- มุมมองภาพใหญ่ถึง 140 องศาในแนวนอนและแนวตั้ง 140 องศาเพื่อรับประกันว่าผู้ชมจะได้เห็นภาพที่ชัดเจนในทุกมุมและไม่มีภาพเบลอ
- การป้องกันทางเข้าด้านหน้าเป็น IP65 และ IP54 ของด้านหลังซึ่งตรงตามมาตรฐานของจอแสดงผล LED กลางแจ้งกันน้ำและกันฝุ่นเป็นฟังก์ชั่นพื้นฐานของจอแสดงผล LED กลางแจ้งระดับ IP65 สัญญาว่าหน้าจอจะสมบูรณ์ป้องกัน - ฝุ่นและป้องกันการยิงน้ำจากช่วงใด ๆ ป้องกันการกัดกร่อนป้องกันสนิม
- ทนต่อแรงกระแทกดีสำหรับการเคลื่อนที่
- เรายอมรับการปรับแต่งขนาดตู้และแผงสามารถปรับแต่งตามโครงการที่แตกต่างกัน
รายละเอียดหน้าจอ LED มือถือ
| สนามพิกเซล | 6.67mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 28224px / m2 |
| ประเภท LED | SMD2727 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| ขนาดตู้ | 1280 * 960mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 192 * 144px |
| ตู้น้ำหนัก | 79kg |
| วัสดุตู้ | หล่อตาย |
| การป้องกันสิทธิในการเข้า (หน้า / หลัง) |
IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 5500nits |
| มุมมอง (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/4 สแกน |
| การใช้พลังงาน (เฉลี่ย) | 250W / m2 |
| รีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | Hz 1500Hz |
| ระดับสีเทา | 16bit |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) |
-20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥ 1,000 ชั่วโมง |
| อายุขัย | ≥ 50,000 ชั่วโมง |
| พิกเซลล้มเหลว | <0.0003 |
มือถือนำหน้าจอกรณี:



เคล็ดลับ
- การชำระเงิน: T / T, O / A, Wester N Union หรือ Paypal ได้รับการต้อนรับ
- เวลานำการผลิต: 20-25 วัน
- บรรจุ: กล่องไม้หรือกรณีเที่ยวบิน
- การจัดส่งสินค้าพอร์ต: เซินเจิ้นจีนแผ่นดินใหญ่
- MOQ: 1sqm
- รับรอง: CE UL EMC RoHS
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P6.67 P8 P10 เช่าจอ LED มือถือพร้อมระบบหมุนและยกพิเศษ คุณสมบัติหน้าจอ led มือถือและข้อดี สามารถติดตั้งกับรถบรรทุกหลากหลายประเภทเพื่อให้เคลื่อนย้ายได้ง่าย ใช้สำหรับการถ่ายทอดสดการประชุมสดการจัดเลี้ยงปาร์ตี้การแสดงโฆษณา ฯลฯ แสดงเนื้อหาที่คุณต้องการ สเกลสีเทาสูง 16 บิตทำให้สีสดใสและแก้ไขปัญหาของโมเสคได...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด