P1.25 จอแสดงผล LED Pitch LED พิกเซลขนาดเล็ก SMD0909 แผงดิจิตอล HD RGB
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 1.25 เดือน | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 640000 px / m² |
|---|---|---|---|
| มิติคณะรัฐมนตรี: | 400 * 300mm | น้ำหนักตู้: | 4.6 กก |
| เกล็ดสีเทา: | 16bit | อายุการใช้งาน: | ≥ 100000 ชั่วโมง |
| วัสดุของตู้: | หล่อตาย | ความสว่าง: | > 800nits |
| เน้น |
stage led video wall,led video wall display |
||
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียดผลิตภัณฑ์:
- P1.25 สนามที่มีขนาดเล็กพิเศษทำให้คุณได้รับประสบการณ์การรับชมภาพอันน่าประทับใจ
- มุมมอง: มุมมองกว้าง: มี 140 องศาในแนวนอนและ 140 องศาในแนวตั้ง
- การออกแบบ: การออกแบบแผงมาตรฐานทำให้การเก็บสต็อคการขนส่งการก่อสร้างและการบำรุงรักษาง่ายและเรียบง่าย
- ความแม่นยำสูงด้วยการเย็บอย่างราบรื่นทำให้ภาพมีชีวิตชีวาและเป็นธรรมชาติ
- การใช้พลังงานและอายุการใช้งานที่ยาวนานประหยัดค่าใช้จ่ายมาก
- สภาพแวดล้อมในการทำงาน: การออกแบบที่ไม่มีพัดลมมีการทำงานที่เงียบและความร้อนน้อย
- ระบบล็อคที่รวดเร็วทำให้หน้ากากแบนและปรับปรุงผลการแสดงผล
- อัตราส่วนความคมชัด: อัตราส่วนความคมชัดสำหรับ RGB ถึง 3: 6: 1 ทำให้ผลิตภัณฑ์มีประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม
- การออกแบบเพรียวบาง: น้ำหนักตู้เดียวเพียง 4.6 กก. โดยใช้อลูมิเนียมหล่อแบบทันสมัยทำให้ผลิตภัณฑ์ใช้งานได้ง่าย

การใช้งาน:
สนามกีฬา, โฆษณาในร่ม, ศูนย์รวมความบันเทิง, อาคารสิ่งอำนวยความสะดวก, ศูนย์ชุมชนและร้านซ่อมบำรุง ฯลฯ

ข้อกำหนดทางเทคนิค
| แบบ | IU-1.2 |
| Pixel Pitch | 1.25 เดือน |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 640000 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD0909 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 400 * 300mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 320 * 240px |
| น้ำหนักตู้ | 4.6 กก |
| วัสดุของตู้ | หล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (หน้า / หลัง) | IP40 / IP21 |
| ความสว่าง | > 800nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/30 สแกน |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 220 วัตต์ / m 2 |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥ 1500Hz |
| เกล็ดสีเทา | 16bit |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥ 1000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | ≥50000ชั่วโมง |
| Pixel Failure | <0.0003 |
คำถามที่พบบ่อย:
1. ถาม: ฉันจะได้ตัวอย่างหรือไม่?
ตอบ: ได้มีการสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อตรวจสอบคุณภาพและทดสอบตลาด
2. คุณมีผลิตภัณฑ์อยู่ในสต็อกหรือไม่?
ตอบ: ใช่แน่นอน
3. โรงงานของคุณทำอย่างไรกับการควบคุมคุณภาพ
ตอบ: คุณภาพเป็นอันดับแรก ผลิตภัณฑ์ทุกชิ้นจะได้รับการประกอบและทดสอบอย่างรอบคอบก่อนบรรจุและจัดส่ง
4. สามารถพิมพ์โลโก้ที่จำเป็นสำหรับลูกค้าลงในผลิตภัณฑ์นำทางได้หรือไม่?
ตอบ: แน่นอนว่าเป็นโปรดแจ้งและยืนยันรายละเอียดการออกแบบโลโก้กับทีมของเราก่อนการผลิตจากนั้นเราจะปฏิบัติตามข้อกำหนดของคุณ
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P1.25 Ultra Small Pitches จอแสดงผล LED ในอาคาร LED SMD0909 แผงดิจิตอล HD RGB รายละเอียดผลิตภัณฑ์: P1.25 สนามที่มีขนาดเล็กพิเศษทำให้คุณได้รับประสบการณ์การรับชมภาพอันน่าประทับใจ มุมมอง: มุมมองกว้าง: มี 140 องศาในแนวนอนและ 140 องศาในแนวตั้ง การออกแบบ: การออกแบบแผงมาตรฐานทำให้การเก็บสต็อคการขนส่งการก่อส...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด