บอร์ดโฆษณาฟุตบอล P10 ขนาดใหญ่ที่มีพาวเวอร์ซัพพลาย Greatwall
รายละเอียดสินค้า
| ขนาดตู้: | 960x960mm | แหล่งจ่ายไฟ: | Greatwall |
|---|---|---|---|
| ไดรเวอร์ IC: | MBI5153 | ชนิด LED: | DIP346 |
| ความสว่าง: | 5500nits | IP Rate: | IP65 |
| เน้น |
stadium perimeter led display,stage background led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
การทดสอบการประกันสินค้าที่มีคุณภาพก่อนจัดส่ง
A. การทดสอบผู้สูงอายุ
1. การทดสอบสีขาว 100%
2. เงื่อนไข: 3 วัน
B. การทดสอบการสั่นสะเทือน
เงื่อนไข: แผงควบคุมแต่ละชิ้นมีอายุการทดสอบการสั่นสะเทือน 3-5 นาที;
C. การทดสอบกันน้ำ
ตู้ 100% ได้รับการทดสอบจากน้ำ
ทำไมต้องเลือก BAKOVISION?
1. กว่า 10 ปีในอุตสาหกรรมจอแสดงผลนำเรามีวิศวกรที่มีพรสวรรค์ที่สุดในการออกแบบผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดสำหรับลูกค้าของเรา
2. "ลูกค้าเป็นอันดับแรก" คือความเชื่อของเรา เราสัญญาว่าจะนำเสนอผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดพร้อมด้วยบริการที่ดีสำหรับลูกค้าของเรา
3. เครื่องที่มีคุณภาพสูงสุดเพื่อผลิตสินค้าที่มีคุณภาพสูงสุด
กระบวนการผลิตที่เข้มงวดทำให้ผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบ ทุกขั้นตอนการผลิตเรามี QC เพื่อตรวจสอบคุณภาพ;
5. ราคาที่แข่งขันได้มากที่สุดทำให้การแสดงผลแบบนำของเราเป็นไปได้
6 โดยปกติการรับประกัน 2 ปีแม้เราจะสามารถรับประกัน 3 ปีได้หากลูกค้าของเราต้องการ
7. สำหรับคู่ค้าทางธุรกิจที่สำคัญเราสามารถเสนอสินเชื่อทางการเงิน
ข้อมูลจำเพาะของกีฬาแสดงปริมณฑล
| Pixel Pitch | 10mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 10000dots / ตารางเมตร |
| การกำหนดค่าสี | 1R1G1B |
| แพคเกจ LED | SMD3535 |
| ขนาดของโมดูล | 320 มม. x 160 มม |
| ความละเอียดของโมดูล | 32dots x 16dots |
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 Scan, Constant Current |
| ความสว่าง | > 6500cd / ตารางเมตร |
| ดูระยะทาง | 10m-100m |
| มุมมอง | H: 120 °; V: 120 ° |
| อินเตอร์เฟซ | Hub75 |
| อัตราการรีเฟรช | 2000HZ |
| อัตราเฟรม | 120frame / วินาที |
| เกล็ดสีเทา | สี 16.7M (ซิงโครไนซ์) |
| อุณหภูมิสี | ความสว่าง RGB 256 ระดับที่ปรับได้ |
| อินพุตไฟฟ้า | AC110V / 220V ± 10%, 50HZ |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 750W / ตารางเมตร |
| Ave. การใช้พลังงาน | 250W / ตารางเมตร |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 ℃ ~ + 85 ℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 65 ℃ |
| อัตราจุดบอด | <1/10000 |
| MTBF | > 10,000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | > 100,000 ชั่วโมง |
| กันน้ำ | IP65 |
| ความชื้นในการทำงาน | 10% ~ 95% |
| วิธีการควบคุม | Synchronous, LINSN, NOVA |
| ความละเอียดจอแสดงผลของ PC | 1280x1024 |
| ควบคุมพีซี | ด้วยการ์ดแสดงผล DVI |
| ระบบปฏิบัติการ | Win 98, Win2000, XP, Win7, Win8 ฯลฯ |
| โหมดสัญญาณวิดีโอ | RF, S-Video, RGB, RGBHV, YUV, YC เป็นต้น |
| ใบรับรอง | CE, RoHS |

จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
High Definition P10 กีฬากลางแจ้งปริมณฑลจอแสดงผล Led เช่าแสดง การทดสอบการประกันสินค้าที่มีคุณภาพก่อนจัดส่ง A. การทดสอบผู้สูงอายุ 1. การทดสอบสีขาว 100% 2. เงื่อนไข: 3 วัน B. การทดสอบการสั่นสะเทือน เงื่อนไข: แผงควบคุมแต่ละชิ้นมีอายุการทดสอบการสั่นสะเทือน 3-5 นาที; C. การทดสอบกันน้ำ ตู้ 100% ได้รับการทด...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด