P6.67 เช่าเวทีกลางแจ้งตู้โชว์ไฟ LED ตู้โชว์น้ำหนักเบาอลูมิเนียมหล่อ
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 6.67mm | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 22478 พิกเซล / m2 |
|---|---|---|---|
| ชนิด LED: | SMD3535 | มิติคณะรัฐมนตรี: | 640mmx640mm |
| มติคณะรัฐมนตรี: | 96 96pixels * | ความสว่าง: | > 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V): | 140 ° / 140 ° | วิธีการขับขี่: | 1/6 Scan |
| เน้น |
led screen stage backdrop,stage background led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
จอแสดงผลแบบเต็มสีที่ให้เช่าแบบ HD:
1. การออกแบบหน้ากากแบบป้องกันแรงสูง: การออกแบบหน้ากากป้องกันรังสีแบบใหม่การประมวลผลทรายละเอียดและการเคลือบผิวสีดำบนพื้นผิวไม่มีแสงจ้าและปรับปรุงความคมชัด
2. SMT อัตโนมัติ: ใช้เครื่อง SMT อัตโนมัติแบบ highend อัตโนมัติการบัดกรีคลื่นขั้นสูงและการบัดกรีในการบัดกรีการ reflow soldering processing เพื่อหลีกเลี่ยงการเสียบปลั๊กการรั่วไหลของปลั๊กการรั่วซึมการเชื่อมโลหะเสมือน
3. ชุดโมดูล: ปรับปรุงความโปร่งใสของหน้าจอทั้งหมดและลดตะเข็บระหว่างโมดูลที่อยู่ใกล้เคียง
4. จอแสดงผลสีเทาหลาย: การนำเทคโนโลยีการประมวลผลสีเทา 16 บิตมาใช้เพื่อคืนค่าภาพตามธรรมชาติ และใช้เทคโนโลยีการขับรถ S-PWM เพื่อเพิ่มเกรดสีเทาตอบสนองความต้องการจอสีเทาสูง 16 บิตที่มีความสว่างต่ำ
5. แก้ไขจุดโดยจุด: เทคโนโลยีการแก้ไขความสว่างและสีเพื่อให้แน่ใจว่าความสม่ำเสมอของความสว่างและสีของหน้าจอ
ความหลากหลายและความง่าย
1. การติดตั้งต่างๆ: การติดตั้งตู้หรือการดูดแม่เหล็ก
2. การบำรุงรักษาง่าย: การบำรุงรักษาหน้าแบบเสริมการบำรุงรักษาด้านหลังและการบำรุงรักษาจุดเดียวตามพื้นที่ติดตั้ง
3. การออกแบบหน้ากากคอนทราสต์สูง
สเปค
| แบบ | ลูกโลก-6.67 |
| Pixel Pitch | 6.67mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 22478 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD3535 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 640mmx640mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 96 96pixels * |
| น้ำหนักตู้ | 13kg |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/6 Scan |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 300 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥100000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |
บริการหลังการขายที่ยอดเยี่ยม
1. ความถูกต้องจะมีอายุ 24 เดือนนับจากข้อบกพร่องในการผลิต
2. การรับประกันจะไม่ใช้กับสถานการณ์ต่อไปนี้:
ก) ความเสียหายที่เกิดจากการใช้อุปกรณ์และการฉีกขาดที่ไม่เหมาะสมการใช้งานที่ผิดวิธีติดตั้งหรือใช้งานไม่ถูกต้องละเลยอุบัติเหตุ
ข) ความเสียหายที่เกิดจากภัยธรรมชาติน้ำท่วมไฟฟ้าผ่าหรือมลพิษ
c) หากเปิดรายการชิ้นส่วนใด ๆ ที่ถูกลบหรือซ่อมแซมโดยบุคคลที่ไม่ได้รับอนุญาต


จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P6.67 6.67 มม. ให้เช่าเวทีกลางแจ้งจอแสดงผล LED ตู้น้ำหนักเบาหล่อตายอลูมิเนียม จอแสดงผลแบบเต็มสีที่ให้เช่าแบบ HD: 1. การออกแบบหน้ากากแบบป้องกันแรงสูง: การออกแบบหน้ากากป้องกันรังสีแบบใหม่การประมวลผลทรายละเอียดและการเคลือบผิวสีดำบนพื้นผิวไม่มีแสงจ้าและปรับปรุงความคมชัด 2. SMT อัตโนมัติ: ใช้เครื่อง SMT ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด