หน้าจอวิดีโอกลางแจ้งที่มีความละเอียดสูง, จอแสดงผลโฆษณาอิเล็กทรอนิกส์ 27.7 กก
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 8mm | น้ำหนักตู้ (กก.): | 27.7kg |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | ≥6500nit | มุมมองภาพ (H / V): | 160 ° / 140 ° |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล: | > 1920Hz | ความหนาแน่นของพิกเซล (จุด / m²): | 15625 |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 245 วัตต์ / ตร.ม. | ||
| เน้น |
ป้ายกลางแจ้งนำป้ายกลางแจ้งอิเล็กทรอนิกส์,outdoor electronic signage boards |
||
รายละเอียดสินค้า
P8mm SMD Fixed LED Board, ป้ายความละเอียดสูง LED Display สำหรับ Outdoor Advertising
ข้อดี:
1. ราคาที่แข่งขันได้: สั่งซื้อโดยตรงจากผู้ผลิตเพื่อลดค่าใช้จ่ายที่เกิดจากการแทรกแซงซื้อสินค้าคุณภาพสูงในราคาที่สมเหตุสมผล
2. คุณภาพชั้นหนึ่ง: เรานำเสนอเครื่องหมายคุณภาพสูงที่ผลิตโดยช่างผู้ชำนาญของเราโดยใช้เทคโนโลยีและวัตถุดิบที่มีคุณภาพสูง
3. เวลาที่เหมาะสมที่สุด: ขึ้นอยู่กับชนิดและปริมาณของป้ายที่สั่งซื้อโดยทั่วไปเราต้องการเพียง 4 ถึง 15 วันในการผลิต
4. บริการ OEM, บริการที่กำหนดเอง, บริการออกแบบ
5. ราคาที่แข่งขันได้การจัดส่งแบบสั้นการขนส่งแบบทันเวลาคำแนะนำในการติดตั้ง
6. ร่วมมือกับ บริษัท ป้าย บริษัท รับเหมาก่อสร้าง บริษัท ดีไซน์ บริษัท โฆษณาร้านค้าโซ่จำหน่ายโรงแรมห้างสรรพสินค้า ฯลฯ
คำถามที่พบบ่อย
วิธีการเลือกหน้าจอนำที่เหมาะสมสำหรับความต้องการของคุณ?
คุณเพียงแค่ต้องคิดถึงคำถามง่ายๆสามข้อเมื่อเลือกจอแสดงผลด้วยตัวเอง
1. คุณจะใช้มันในร่มหรือกลางแจ้ง?
2. ใช้ในการเช่า (ต้องย้ายจากที่หนึ่งไปสถานที่อื่นบ่อยๆ) หรือสำหรับการติดตั้งถาวร (จะติดตั้งในที่เดียวตลอดกาล)
3. ขนาด appoximate ของหน้าจอนำที่คุณต้องการจะซื้อคืออะไร?
ช่วงพิกเซลใดที่ฉันควรเลือก?
มีช่วงพิกเซลแตกต่างกันมากจาก 1.667 - 20,25,30 มม. มีพิกเซลขนาดเล็กโดยทั่วไป (1.667mm-10mm) ที่ใช้สำหรับหน้าจอภายในอาคารพิกเซลขนาดใหญ่ (10 มม. - 30 มม.) ใช้สำหรับหน้าจอนำแสงกลางแจ้ง ( ตัวอย่างเช่นโฆษณาขนาดใหญ่สูง)
วิธีการติดตั้งหลังจากได้รับแล้ว?
เราจะนำเสนอภาพวาดเพื่อเป็นแนวทางในการติดตั้งเรายังสามารถนำเสนอการวาดภาพด้วยเหล็กกล้าซอฟต์แวร์ติดตั้งรูปวาดหรือรูปถ่ายหรือส่งวิศวกรของเราไปให้คุณเพื่อขอความช่วยเหลือหากจำเป็น
| แบบ | ยานอวกาศ-8 |
| Pixel Pitch | 8mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 15625 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD2727 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1024mm * 768mm |
| ขนาด Moduel | 512 * 256 |
| วัสดุของตู้ | เหล็กเย็น |
| การป้องกันทางเข้า (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | สแกน 1/8 ครั้ง |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1920Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 14 ~ 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 245 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| น้ำหนัก | 27.7KG |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥100000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P8mm SMD Fixed LED Board, ป้ายความละเอียดสูง LED Display สำหรับ Outdoor Advertising ข้อดี: 1. ราคาที่แข่งขันได้: สั่งซื้อโดยตรงจากผู้ผลิตเพื่อลดค่าใช้จ่ายที่เกิดจากการแทรกแซงซื้อสินค้าคุณภาพสูงในราคาที่สมเหตุสมผล 2. คุณภาพชั้นหนึ่ง: เรานำเสนอเครื่องหมายคุณภาพสูงที่ผลิตโดยช่างผู้ชำนาญของเราโดยใช้เทคโ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด