หน้าจอฉากหลังแบบนุ่มนวลหน้าจอ Led Video แบบยืดหยุ่นการใช้พลังงานต่ำ
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 31mm (H), 50mm (V) | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 640 จุด / ตารางเมตร |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | > 4000nit | ขนาดหน่วย (กว้าง x สูง): | 1500mm * 250mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล: | 1R1G1B | น้ำหนัก: | 9.6 กิโลกรัม / ลิตร |
| อัตราการรีเฟรช: | > 3840Hz | ||
| เน้น |
ผ้าม่านวิดีโอนำแสงที่มีความยืดหยุ่น,flexible led video curtain |
||
รายละเอียดสินค้า
ลักษณะ
ดังที่คุณทราบเทคโนโลยีนำได้เปลี่ยนไปได้เปลี่ยนโลกอย่างรวดเร็ว ในฐานะที่เป็นการนำเทคโนโลยีที่ดีมาใช้นี้หน้าจอนำได้ถูกนำมาใช้อย่างแพร่หลายในหลายพื้นที่ พวกเขานำประสบการณ์การรับฟังและภาพที่ยอดเยี่ยมทำให้โลกมีสีสันและสวยงาม
ความได้เปรียบ
1. น้ำหนักเบา: สามารถบรรจุได้โดยคนคนหนึ่ง, ประกอบได้อย่างรวดเร็ว, รักษาอย่างรวดเร็ว, ลด ถือ, ประหยัดค่าใช้จ่าย
2. จอแบน: ข้อผิดพลาดผิวเรียบอยู่ภายใต้ 0.2 ซม. สามารถลบปรากฏการณ์โมเสคได้อย่างมีประสิทธิภาพ ผลของการแสดงผลจะชัดเจนขึ้นและประณีต
3. การถอดแบบรวดเร็ว: ใช้โครงสร้างล็อคที่รวดเร็วและเชื่อมต่อกันแน่นรวดเร็วสวยงาม
4. ปล่อยความร้อนต่ำ: เสียงต่ำ, การบริโภคต่ำ, ต้นทุนต่ำ, การออกแบบความร้อนที่ยอดเยี่ยมและการกระจายความร้อนที่ดีเยี่ยม
บริการหลังการขาย:
1. ระยะเวลาการร้องทุกข์ไม่เกิน 24 ชั่วโมง แนวทางการบำรุงรักษาและการแก้ไขปัญหาที่เกิดขึ้นใน 48 ชั่วโมง
2. การรับประกัน: 24 เดือน
3. การฝึกอบรมช่างเทคนิคฟรี
4. เอกสารชุดเต็มรูปแบบไม่เสียค่าใช้จ่ายซึ่งรวมถึงคำแนะนำในการติดตั้งคู่มือการใช้งานซอฟท์แวร์คู่มือการบำรุงรักษาง่ายและซีดีซอฟต์แวร์ระบบควบคุมเป็นต้น
| Physical Pitch | 31.25mm (H), 50mm (V) |
| การกำหนดค่าพิกเซล | 1R1G1B |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 640dot / ㎡ |
| ขนาดหน่วย (กว้าง x สูง) | > 1500 × 250 มม |
| น้ำหนัก | 9.6kg / ㎡ |
| การประมวลผล | 16bit |
| สี | 281trillion |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | คื? 67W / ㎡ |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 200w / ㎡ |
| ความสว่าง | > 4000nit |
| อัตราการรีเฟรช | > 3840Hz |
| อายุการใช้งานที่คาดไว้ | 100000 ชั่วโมง |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| การจัดอันดับ IP | IP67 (หน้า / หลัง) |
| อุณหภูมิ / ความชื้น | -30 ° ~ 60 ° C / 10% ~ 90% |
| อุณหภูมิ / ความชื้น | -40 ° ~ 85 ° C / 10% ~ 95% |
| การรับรอง | CE, ETL, CCC, FCC |
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
BAKOVISION จอแสดงผลม่าน LED, การใช้พลังงานต่ำจอ SMD ที่มีมุมมองภาพกว้าง ลักษณะ ดังที่คุณทราบเทคโนโลยีนำได้เปลี่ยนไปได้เปลี่ยนโลกอย่างรวดเร็ว ในฐานะที่เป็นการนำเทคโนโลยีที่ดีมาใช้นี้หน้าจอนำได้ถูกนำมาใช้อย่างแพร่หลายในหลายพื้นที่ พวกเขานำประสบการณ์การรับฟังและภาพที่ยอดเยี่ยมทำให้โลกมีสีสันและสวยงาม ค...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด