แผงแสดงสินค้าด้านหน้าที่มีน้ำหนักเบา, หน้าจอแสดงผล LED ในร่มแบบ P2.98
รายละเอียดสินค้า
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 112896 พิกเซล / m2 | น้ำหนักตู้: | 8 กิโลกรัม |
|---|---|---|---|
| เกล็ดสีเทา: | 16 บิต | อายุการใช้งาน: | ≥50000hrs |
| วิธีการขับขี่: | สแกน 1/22 | IP Rating (ด้านหน้า / ด้านหลัง): | IP40 / IP21 |
| เน้น |
บอร์ดนำเสนอวิดีโอกลางแจ้ง,หน้าจอสีแบบเต็มจอกลางแจ้ง |
||
รายละเอียดสินค้า
รายละเอียด:
1. โมดูลชนิดเดียวสามารถลดต้นทุนอะไหล่ได้มาก
2. การบำรุงรักษาง่าย
สนับสนุนบริการด้านหน้าโมดูลสามารถนำออกได้โดยไม่ต้องเปิดประตูหลังซัพพลายเออร์พลังงานจะได้รับการแก้ไขโดยไม่ต้องสกรู
3. การป้องกันหลอดไฟ
ที่ด้านล่างของตู้มีการออกแบบพิเศษซึ่งสามารถช่วยป้องกันหลอดไฟได้ในระหว่างการติดตั้ง
4 ล็อคที่สะดวกและแข็งแรง
การดำเนินการล็อคทำได้ง่ายพอที่จะติดตั้งและรื้อถอนได้ สามารถยึดได้ 10 เมตรสำหรับแขวนแนวตั้งและทำให้แน่ใจได้ถึงการเชื่อมต่อที่ราบรื่น
5. ปุ่มเดียวสำหรับทั้งสัญญาณไฟและพลังงาน
6. การติดตั้ง Curve สามารถใช้ได้ทั้งตู้ขนาด 500 * 500 มม. และ 500 * 1000 มม
7. ตู้ขนาด 500 * 500 มม. และตู้ขนาด 500 * 1000mm สามารถจับคู่ได้ง่าย
8. ตู้แบบตรงและโค้งสามารถเชื่อมต่อเข้าด้วยกันได้อย่างลงตัวโดยการล็อค
9. ไฟล์ RCFG สามารถบันทึกไว้ที่โรงงานได้ หากคุณปลดล็อกไฟล์ RCFG เพียงคลิก "เรียกคืนโรงงาน"
10. สามารถใช้เป็นจอแสดงผล LED Dance Floor
11. ติดตั้งพื้นดินได้ง่าย
การออกแบบโครงสร้างพิเศษที่ช่วยให้คุณสามารถติดตั้งหน้าจอลงบนพื้นได้อย่างง่ายดาย
ข้อมูลจำเพาะ:
| แบบ | ไออาร์เอ-2.98 |
| Pixel Pitch | 2.98mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 112896 พิกเซล / m 2 |
| ประเภทหลอดไฟ LED | SMD2121 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 500 * 500mm 500 * 1000mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 168 * 168px 168 * 336px |
| น้ำหนักตู้ | 8 กิโลกรัม (13kg) |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP40 / IP21 |
| ความสว่าง | > 1200nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/22 สแกน |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เกล็ดสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 320 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥50000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |
การใช้งานทั่วไป:
สามารถใช้กันอย่างแพร่หลายในบริบทต่างๆเช่นห้องควบคุมห้องโถงแผนกต้อนรับห้องประชุมศูนย์บัญชาการโรงภาพยนตร์ ฯลฯ
ข้อมูล บริษัท :
เซินเจิ้นเทคโนโลยี จำกัด Bako วิสัยทัศน์ จำกัด
เราเป็นผู้ผลิตอุปกรณ์ครบวงจรและผู้ให้บริการโซลูชั่นการแสดงผล LED และระบบเสริมต่างๆทั่วโลกตั้งแต่ปีพ. ศ. 2552 โดยมีสำนักงานใหญ่ตั้งอยู่ที่เมืองเซินเจิ้นและมีโรงงานผลิตแห่งแรกในโลกที่มีกำลังการผลิต 6,000m2 เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าทั่วโลก เรามีแหล่งช้อปปิ้งแบบครบวงจรในการออกแบบผลิตและจำหน่ายจอแสดงผล LED และโซลูชั่นสำหรับลูกค้าในประเทศและทั่วโลก
ผลิตภัณฑ์ของเราประกอบด้วยช่วงของโซลูชั่น LED กลางแจ้ง, ถาวร, ค่าเช่าและความคิดสร้างสรรค์สำหรับแอพพลิเคชั่นต่างๆเช่นกีฬาการโฆษณาคอนเสิร์ตห้างสรรพสินค้าสนามกีฬานิทรรศการหรือกิจกรรมในร่มและกลางแจ้งอื่น ๆ ที่เข้ากับจินตนาการของคุณ
เราปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด ISO9001: 2008 ระบบการจัดการคุณภาพและผ่าน CE, FCC, UL, ROHS, CCC ฯลฯ ปัจจัยเหล่านี้ทั้งหมดให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์ LED ที่มีคุณภาพสูงและบริการที่มีประสิทธิภาพ




จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
บริการด้านหน้า LED Display Indoor Indoor เช่า P2.98 ติดตั้งง่ายแผงไฟ LED น้ำหนักเบา รายละเอียด: 1. โมดูลชนิดเดียวสามารถลดต้นทุนอะไหล่ได้มาก 2. การบำรุงรักษาง่าย สนับสนุนบริการด้านหน้าโมดูลสามารถนำออกได้โดยไม่ต้องเปิดประตูหลังซัพพลายเออร์พลังงานจะได้รับการแก้ไขโดยไม่ต้องสกรู 3. การป้องกันหลอดไฟ ที่ด้...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด