จอแสดงผลรถพ่วงรถพ่วงพาณิชย์สำหรับโปรโมชั่น / ประกาศ
รายละเอียดสินค้า
| ชนิด LED: | SMD1921 / 2525 | การกำหนดค่า LED: | 1R1G1B |
|---|---|---|---|
| วัสดุของตู้: | เหล็กเย็น | น้ำหนักตู้: | 50 กก. |
| ความสว่าง: | > 6500nits | ข้อมูลจำเพาะ: | มีหลายขนาด |
| เน้น |
mobile led display truck,led advertising trailer |
||
รายละเอียดสินค้า
ผลิตภัณฑ์เป็นอุปกรณ์แสดงผลแบบเคลื่อนที่ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับการจัดการจราจรบนจอแสดงผล LED แบบพกพาการแจ้งเตือนสาธารณะเกี่ยวกับเหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้นเช่นการประชุมขนาดใหญ่และการแข่งขันกีฬาการโฆษณาหน้าจอ LED จอแสดงผล LED ช้อปปิ้งมอลล์จอ LED หน้าจอ LED สำหรับสื่อเคลื่อนที่
คุณสมบัติของสินค้า
•มุมมองภาพกว้าง
• การประหยัดพลังงาน
ความจงรักภักดีและความสม่ำเสมอของสีที่สูง
การบริโภคต่ำและอายุการใช้งานยาวนาน
•การจัดการความร้อนที่ดีเยี่ยม
•บำรุงรักษาง่าย
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch | 4mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 62500 px / m 2 |
| ประเภท LED | SMD1921 / 2525 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1024 * 768mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 256 * 192px |
| น้ำหนักตู้ | 50kg |
| วัสดุของตู้ | เหล็กเย็น |
| การป้องกันทางเข้า (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/8 Scan |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 300 วัตต์ / m 2 |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | ≥ 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥ 1000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | ≥ 100000 ชั่วโมง |
| Pixel Failure | <0.0003 |
สร้างภาพ


ข้อดี
โครงสร้างกันน้ำดีเลิศ: สำหรับจอแสดงผล LED กลางแจ้งมือถือจะต้องทำดีในผลิตภัณฑ์กันน้ำผลิตภัณฑ์ของเราสามารถป้องกันสนิมและต่อต้านน้ำได้เกือบสมบูรณ์ดังนั้นจอแสดงผล LED สามารถเคลื่อนที่ได้อย่างอิสระ
ความสว่างของ 6500nits และมุมมองภาพที่กว้างสามารถตอบสนองความต้องการของผู้ชมในระยะทางที่แตกต่างกันแม้การดูระยะทางไกลอีกครั้งระดับสีเทาของ 16 บิตยังช่วยให้มั่นใจได้ว่าสีของภาพมีชีวิตชีวาและละเอียดอ่อน
ความยืดหยุ่น: สามารถเล่นสิ่งใดที่เหมาะสมที่คุณต้องการกระจายเช่นการโฆษณาหรือการแจ้งเตือนที่สำคัญผ่านทางคำสัญลักษณ์และวิดีโอสำหรับคุณคุณเป็นเจ้าของสิทธิ์ในการสร้างเนื้อหาและแบบฟอร์ม ง่ายต่อการใช้งาน: สามารถใช้ได้ทั้งการควบคุมระยะไกลและการเขียนโปรแกรมในสถานที่ผ่านทางโทรศัพท์แท็บแล็ตแล็ปท็อปและคอมพิวเตอร์
บริการ
เราสามารถให้บริการปรับแต่งสำหรับผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเองและสามารถให้บริการติดตั้งและทดสอบในสถานที่
เราให้การรับประกัน 2 ปีและบริการซ่อมฟรีสำหรับผลิตภัณฑ์ของเราที่ขาย
นอกจากนี้เรายังมีการฝึกอบรมฟรีแก่วิศวกรของลูกค้า
เคล็ดลับ
การชำระเงิน: เรายอมรับ L / C, T / T, Western Union
การจัดส่ง: เราจะจัดส่งภายใน 20-25 วันทำการหลังจากที่คุณได้สั่งซื้อ แต่เวลาส่งมอบที่เฉพาะเจาะจงจะได้รับผลกระทบจาก บริษัท จัดส่งและรายละเอียดการจัดส่ง
แพคเกจ: เรามักจะแพ็คสินค้าในกล่องไม้หรือเที่ยวบินกรณี
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
โฆษณากลางแจ้งโฆษณาติดตั้งจอแสดงผล LED สำหรับโปรโมชั่น ประกาศ ผลิตภัณฑ์เป็นอุปกรณ์แสดงผลแบบเคลื่อนที่ที่ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับการจัดการจราจรบนจอแสดงผล LED แบบพกพาการแจ้งเตือนสาธารณะเกี่ยวกับเหตุการณ์ที่จะเกิดขึ้นเช่นการประชุมขนาดใหญ่และการแข่งขันกีฬาการโฆษณาหน้าจอ LED จอแสดงผล LED ช้อปปิ้งมอลล์จอ ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด