หน้าจอ LED นำเสนอแบบ Ultra HD, SMD2121 เช่าจอแสดงผลหน้าจอ P3.91
รายละเอียดสินค้า
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 65536 พิกเซล / m² | ชนิด LED: | SMD2121 |
|---|---|---|---|
| น้ำหนักตู้: | 8 กิโลกรัม | เกล็ดสีเทา: | 16 บิต |
| อายุการใช้งาน: | ≥50000hrs | MTBF: | > 10.00 น |
| เน้น |
หน้าจอแสดงผลบำรุงรักษาด้านหน้า,กระดานแสดงผลวิดีโอกลางแจ้ง |
||
รายละเอียดสินค้า
หน้าจอ Ultra HD Front LED จอแสดงผล P3.9 Fine Pitch ขนาด 8KG น้ำหนักเบา
ข้อดีของ ผลิตภัณฑ์ :
1. อัตราการรีเฟรชสูง: ด้วยระบบควบคุม NOVAstar ไม่มีการสแกนเส้นเมื่อถ่ายภาพ
2. ระดับสีเทาสูง: 256 RGB แต่ละจอแสดงผลสี 16.7 ล้านภาพเอฟเฟ็กต์วิดีโอที่สดใสและสมบูรณ์แบบ
3. ความละเอียดสูง: คุณสมบัติที่โดดเด่นที่สุดของจอแสดงผล LED รุ่นใหม่
4. ความสม่ำเสมอของสีที่ดี: กับ Lamp Nationstar และ ICII ใหม่ที่มีการรีเฟรช MBI5123
5. ความสว่างสูง: 6000-8000cd / m2 ความสว่างปรับอัตโนมัติ
6. คุณภาพสูง: CE, RoHS, FCC, UL, IP65, ISO9001 ผ่าน + 72 ชั่วโมงเวลาชราร้ายแรง
7. อายุการใช้งานยาวนาน: มากกว่า 100,000 ชั่วโมงรับประกันอย่างน้อย 2 ปี
8. ODM & OEM: ใช้ได้ทั้งสองแบบ ให้บริการการแสดงผล LED ที่ปรับแต่งตามความต้องการส่วนบุคคล
คุณสมบัติหลัก:
•ตัวเลือกของหน้าจอนูนขึ้นรูปเว้ารูปคลื่นและรูป
•การออกแบบโมดูลบริการด้านหน้าง่ายต่อการบำรุงรักษา
•ระยะทางในการมองใกล้และมุมมองภาพที่กว้างมาก
•ระบบล็อคแบบรวดเร็วเพื่อให้สามารถใช้งานได้อย่างรวดเร็ว
•การทำงานเงียบ
•การจัดการความร้อนที่ดีเยี่ยม
น้ำหนักเบาและไม่มีรอยต่อ
•ใบสมัคร: ให้เช่า / Fixed
รายละเอียด:
| แบบ | ไออาร์เอ-3.9 |
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65536 พิกเซล / m 2 |
| การกำหนดค่าพิกเซล | SMD2121 |
| การติดตั้งและการเข้าถึงบริการ | ด้านหน้า |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 500 * 500mm / 500 * 1000mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 128 * 128px / 128 * 256px |
| น้ำหนักตู้ | 8 กิโลกรัม (13kg) |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP40 / IP21 |
| ความสว่าง | > 1200nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/16 สแกน |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เกล็ดสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 320 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / ที่จัดเก็บ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥50000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |
การใช้งานทั่วไป:
สามารถใช้กันอย่างแพร่หลายในบริบทต่างๆเช่นห้องควบคุมห้องโถงห้องประชุมศูนย์บัญชาการโรงละคร
บริการของเรา:
Pre-ผลิต:
1. รับความต้องการที่สมบูรณ์ของลูกค้า
2. ทำการวิเคราะห์อย่างละเอียด
3. นำเสนอทางออกที่เหมาะสมที่สุดและเป็นวิทยาศาสตร์
4. การออกแบบที่กำหนดเอง
ในการผลิต:
1. สร้างความก้าวหน้าในการปรับปรุงสำหรับลูกค้า
2. CAD การติดตั้งโดยเฉพาะและไดอะแกรมการออกแบบสำหรับลูกค้า
บริการหลังการขาย:
1. บำรุงรักษาฟรี 2 ปี
2. 7 วันต่อสัปดาห์ตลอด 24 ชั่วโมงสำหรับบริการออนไลน์ 5 ปีสำหรับการสนับสนุนด้านเทคนิคสำหรับลูกค้าใด ๆ
3. การฝึกอบรมฟรีสำหรับลูกค้าในโรงงาน
4. บริการติดตั้งพาร์ทเนอร์ท้องถิ่น



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
หน้าจอ Ultra HD Front LED จอแสดงผล P3.9 Fine Pitch ขนาด 8KG น้ำหนักเบา ข้อดีของ ผลิตภัณฑ์ : 1. อัตราการรีเฟรชสูง: ด้วยระบบควบคุม NOVAstar ไม่มีการสแกนเส้นเมื่อถ่ายภาพ 2. ระดับสีเทาสูง: 256 RGB แต่ละจอแสดงผลสี 16.7 ล้านภาพเอฟเฟ็กต์วิดีโอที่สดใสและสมบูรณ์แบบ 3. ความละเอียดสูง: คุณสมบัติที่โดดเด่นที่สุ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด