P6mm ป้ายประกาศคงทน LED ป้ายถนนริมถนนสำหรับสถานีขนส่ง
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 6mm | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 27778 พิกเซล / m2 |
|---|---|---|---|
| ชนิด LED: | SMD3535 | มิติคณะรัฐมนตรี: | 1152mm * 960mm |
| มติคณะรัฐมนตรี: | 192 * 160pixels | น้ำหนักตู้: | 65kg |
| วิธีการขับขี่: | สแกน 1/6 ครั้ง | ||
| เน้น |
ป้ายกลางแจ้งนำป้ายกลางแจ้งอิเล็กทรอนิกส์,outdoor electronic signage boards |
||
รายละเอียดสินค้า
ลักษณะ
มีโครงตู้และโครงตู้สามารถทำจากอลูมิเนียมหล่อได้ซึ่งช่วยลดน้ำหนักของหน้าจอทั้งหน้าและด้านหลังการกระจายความร้อนได้ดีไม่ว่าจะเป็นตู้หรือโครงแบบโมดูล อลูมิเนียมทำให้แน่ใจได้ว่าการกระจายความร้อนที่ดีหน้าจอหลักยังสามารถทำงานได้ดีในอุณหภูมิสูง
ความได้เปรียบ
คุณภาพสูงและทนทานด้วยราคาที่สามารถแข่งขันได้มีมาตรฐาน IP65 ที่มีระดับป้องกันการเข้า สามารถทำงานด้านนอกเป็นเวลานานดูมุมมองด้วย 140 °ในแนวตั้งและ 140 °ในแนวขอบฟ้า
อัตราการรีเฟรชสูง: มากกว่า 1500Hz / s ไม่มีเส้นสแกนเมื่อถ่ายวิดีโอและภาพความแข็งแรงและความแม่นยำยิ่งขึ้น
ใบสมัคร
เหมาะสำหรับงานส่วนใหญ่ที่มีจอแสดงผล LED ติดตั้งถาวรเช่นสนามบินโฆษณานอกโรงเรียนโรงเรียนทางหลวงสถานีรถบัสสแควร์เป็นต้น
| แบบ | OD-6 |
| Pixel Pitch | 6mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 27778 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD3535 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1152mm * 960mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 192 * 160pixels |
| น้ำหนักตู้ | 65kg |
| วัสดุของตู้ | เหล็กเย็น |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | สแกน 1/6 ครั้ง |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เครื่องชั่งสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 300 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / ที่จัดเก็บ) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥100000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
ป้ายแสดงการติดตั้ง P6mm แบบ LED, หน้าจอ LED SMD แบบเต็มหน้าจอ ลักษณะ มีโครงตู้และโครงตู้สามารถทำจากอลูมิเนียมหล่อได้ซึ่งช่วยลดน้ำหนักของหน้าจอทั้งหน้าและด้านหลังการกระจายความร้อนได้ดีไม่ว่าจะเป็นตู้หรือโครงแบบโมดูล อลูมิเนียมทำให้แน่ใจได้ว่าการกระจายความร้อนที่ดีหน้าจอหลักยังสามารถทำงานได้ดีในอุณหภู...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด