หน้าจอ Led P4 แบบร่วมกันเพื่อการค้า
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 4 มม. | ชนิด LED: | SMD1921 / 2525 |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | > 6500nits | อัตราการรีเฟรชข้อมูล: | > 1500Hz |
| เกล็ดสีเทา: | 16bit | อายุการใช้งาน: | ≥100000hrs |
| เน้น |
roadside led display,outdoor waterproof led advertising panels |
||
รายละเอียดสินค้า
OD ซีรี่ส์ LED คงที่กลางแจ้ง:
OD-4 กำลังให้บริการโซลูชั่นสำหรับแอพพลิเคชันที่ใช้งานกลางแจ้งเช่นสื่อโฆษณากลางแจ้งองค์กรภาครัฐและองค์กรโครงการวัฒนธรรมและการท่องเที่ยวกีฬาอสังหาริมทรัพย์เชิงพาณิชย์เป็นต้น
| แบบ | OD-4 |
| Pixel Pitch | 4mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 62500 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD1921 / 2525 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 1024mm * 768mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 256 * 192pixels |
| น้ำหนักตู้ | 50kg |
| วัสดุของตู้ | เหล็กเย็น |
| การป้องกันทางเข้า (หน้า / หลัง) | IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | สแกน 1/8 ครั้ง |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เกล็ดสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 300 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥100000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |

การพิจารณาออกแบบ
หน้ากากที่จดสิทธิบัตรครอบคลุมการออกแบบมืดพื้นผิว ชุดโมดูลป้องกันรังสีอัลตราไวโอเลตตรวจสอบให้แน่ใจว่าตัวเครื่องหลักมีความยืดหยุ่นและไม่เป็นสนิมพร้อมด้วยตู้มาตรฐานที่ไม่มีรอยต่อ

มุมมองซูมกว้าง
มุมมอง 140 °เพื่อขยายขอบเขตผู้ชมทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
. 
จอแสดงผลคุณภาพสูง
ใช้เม็ดพลาสติก SMD แบบกำหนดเองที่มีความสม่ำเสมอของสีที่ดีมีความคมชัดสูงและภาพที่ชัดเจน

โมดูล LED กันน้ำ 100%
การออกแบบโมดูลน้ำ 100%, ด้านหน้าและด้านหลังระดับการป้องกัน IP65 / 54, การเชื่อมต่อ PCB แทนสายอิเล็กทรอนิกส์แบบดั้งเดิมที่มีความปลอดภัยและเชื่อถือได้

จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
หน้าจอ LED คงที่กลางแจ้ง, P4, 16 บิต, ป้ายไฟ LED กลางแจ้ง, ไม่มีรอยต่อ, ความสว่างสูง OD ซีรี่ส์ LED คงที่กลางแจ้ง: OD-4 กำลังให้บริการโซลูชั่นสำหรับแอพพลิเคชันที่ใช้งานกลางแจ้งเช่นสื่อโฆษณากลางแจ้งองค์กรภาครัฐและองค์กรโครงการวัฒนธรรมและการท่องเที่ยวกีฬาอสังหาริมทรัพย์เชิงพาณิชย์เป็นต้น แบบ OD-4 ...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด