HD Event P3.91 บริการเช่าระยะการตกแต่งภายในจอแสดงผล LED สำหรับเทศกาลดูมุม 140 °
รายละเอียดสินค้า
| Pixel Pitch: | 3.91mm | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 65536 พิกเซล / m2 |
|---|---|---|---|
| ความละเอียดของแผง: | 128 * 128px | วัสดุของตู้: | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล: | > 1500Hz | การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย): | 320W / m2 |
| เน้น |
led screen stage backdrop,concert led screen |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติพิเศษ:
1 คุณภาพสูงโคมไฟโต๊ะคุณภาพสินค้าที่มีเสถียรภาพและเชื่อถือได้และรับประกัน;
มุมมอง 2.View 140 องศาหรือมากกว่าผลการดูทิศทางหลายทิศทางสอดคล้อง;
3. วงจรการปัดรวมกันได้อย่างมีประสิทธิภาพกำจัดสายผี;
4 การออกแบบโครงสร้างซี่โครงหลายเพื่อให้แน่ใจว่าผลิตภัณฑ์ที่ไม่ได้เป็นเรื่องง่ายที่จะเกิดการแตกหักแรงดึงเพื่อความสมบูรณ์ของหน้าจอและความสอดคล้องของภาพรวม
5. สนับสนุนรูปแบบสื่อทั้งหมดและโหมดการแสดงผล:
โหมดการแสดงผล DVI / HDMI / 3G / HD / SD / SDI สามารถใช้กับรายการทีวี VCD / DVD และการแสดงสด
มีโหมดอัจฉริยะ (อุปกรณ์เสริม) เพื่อตรวจสอบ ชั่วโมงการทำงานโดยรวมและอุณหภูมิของตู้แต่ละตู้
ใบสมัคร
โฆษณาจอแสดงผล LED, ห้างสรรพสินค้าจอแสดงผล LED สำหรับแสดงโลโก้ธนาคารและตลาดหลักทรัพย์แสดงผล LED สำหรับอัตราการแสดงสถานีรถไฟและรถบัสสนามบินกระดานข้อความของโรงเรียนโทรคมนาคมระบบ LED หน้าจอสำหรับการแสดงข้อมูลและคำแนะนำประสิทธิภาพของเวทีและอื่น ๆ
สเปค
| แบบ | ไออาร์เอ-3.9 |
| Pixel Pitch | 3.91mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65536 พิกเซล / m 2 |
| ประเภท LED | SMD2121 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| มิติคณะรัฐมนตรี | 500 * 500mm / 500 * 1000mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 128 * 128px / 128 * 256px |
| น้ำหนักตู้ | 8 กิโลกรัม (13kg) |
| วัสดุของตู้ | อลูมิเนียมหล่อตาย |
| การป้องกันทางเข้า (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP40 / IP21 |
| ความสว่าง | > 1200nits |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | 1/16 สแกน |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| เกล็ดสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (โดยเฉลี่ย) | 320 วัตต์ / m 2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% / 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | -20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุการใช้งาน | ≥50000hrs |
| Pixel Failure | <0.0003 |



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
HD Event P3.91 เช่าในอาคาร Stage LED ขนาดจอแสดงผล LED มุมมอง 140 ° คุณสมบัติพิเศษ: 1 คุณภาพสูงโคมไฟโต๊ะคุณภาพสินค้าที่มีเสถียรภาพและเชื่อถือได้และรับประกัน; มุมมอง 2.View 140 องศาหรือมากกว่าผลการดูทิศทางหลายทิศทางสอดคล้อง; 3. วงจรการปัดรวมกันได้อย่างมีประสิทธิภาพกำจัดสายผี; 4 การออกแบบโครงสร้างซี่โค...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด