จอแสดงผลม่านแสง LED สีเต็มรูปแบบสำหรับโฆษณากลางแจ้ง 1600dot / ㎡พิกเซลความหนาแน่น
รายละเอียดสินค้า
| Physical Pitch: | ขนาด 25 มม. | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 1600dot / ㎡ |
|---|---|---|---|
| ขนาดหน่วย (กว้าง x สูง)): | > 1500 × 250 มม | Witght: | 15 กิโลกรัม / ㎡ |
| ความสว่าง: | > 7500nit | การใช้พลังงานเฉลี่ย: | 150w / ㎡ |
| อัตราการรีเฟรช: | > 3840Hz | ||
| เน้น |
หน้าจอตะแกรงนำหน้าจอนำซุ้ม,flexible led video curtain |
||
รายละเอียดสินค้า
BAKOVISION จอแสดงผลม่านแสง, ความสว่างสูงสีเต็มรูปแบบสำหรับการโฆษณากลางแจ้ง
รายละเอียด:
1. ใบรับรอง CE, FCC, ROHS
2. มุมมองกว้าง, ความสว่างสูง, ความละเอียดสูง, ไม่มีภาพสั่นไหวหน้าจอ
3. ตั้งแต่การออกแบบไปจนถึงการผลิตและจากทุกส่วนประกอบจนถึงผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปมีการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด แต่ละกระบวนการมีเครื่องตรวจสอบเฉพาะที่มีการประกันคุณภาพ
4. การฝึกอบรมฟรีก่อนการติดตั้งคำแนะนำอย่างมืออาชีพบริการหลังการขายที่ดีที่สุด
5. ตู้มีความกระชับและน้ำหนักเบาติดตั้งและถอดแยกชิ้นส่วนได้ง่าย
ข้อได้เปรียบ :
1. แหล่งจ่ายไฟของ PFC ใช้เพื่อทำให้แหล่งจ่ายไฟมีเสถียรภาพและมั่นคง
2 การควบคุมเวลาจริงหรือระยะไกลของสวิตช์จอแสดงผล LED;
3, การติดตั้งโครงสร้างใด ๆ , จอแบน, หน้าจอโค้ง, หน้าจอ Ling หน้าจอยกพับ ฯลฯ ;
ระบบควบคุมแสงจะปรับความสว่างของจอแสดงผลโดยอัตโนมัติตามการเปลี่ยนแปลงของแสงกลางแจ้ง
5, การบำรุงรักษาทำได้ง่ายและรวดเร็วให้ถอดโมดูลออกจากด้านหน้าและด้านหลังโดยไม่ต้องถอดประกอบตู้
6, ไม่มีการออกแบบพัดลม, กระจายความร้อนที่ดีให้เงียบ;
7. การออกแบบอัตราการซึมผ่านของกล่องอากาศลดความต้านทานของลมและมีความปลอดภัยสูง
บริการหลังการขาย :
1. การบำรุงรักษาและอัพเกรดฟรี
2. การร้องเรียนไม่ควรตอบสนองเกิน 12 ชั่วโมง ให้คำแนะนำในการบำรุงรักษาและแก้ปัญหาภายใน 24 ชั่วโมง
3. รายงานการติดตามความพึงพอใจของลูกค้า
4. ให้คำแนะนำโดยละเอียดรวมทั้งคำแนะนำในการติดตั้งการใช้ซอฟต์แวร์การดำเนินงานจริง ฯลฯ
คู่มือและแผ่นซีดีซอฟต์แวร์ควบคุมระบบ ฯลฯ
5. ให้บริการพิเศษสำหรับโครงการขนาดใหญ่เช่นสนามกีฬาสี่เหลี่ยมเป็นต้น
| O-2525 | |
| Physical Pitch | 25mm |
| การกำหนดค่าพิกเซล | 1R1G1B |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 1600dot / ㎡ |
| ขนาดหน่วย (กว้าง x สูง) | > 1500 × 250 มม |
| น้ำหนัก | 15 กิโลกรัม / ㎡ |
| การประมวลผล | 16bit |
| สี | 281trillion |
| การใช้พลังงานเฉลี่ย | 115w / ㎡ |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 450W / ㎡ |
| ความสว่าง | > 7500nit |
| อัตราการรีเฟรช | > 3840Hz |
| อายุการใช้งานที่คาดไว้ | 100000Hz |
| บริการ | หน้า / หลัง |
| การจัดอันดับ IP | IP67 (หน้า / หลัง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน / ความชุ่มชื้น | -30 ° ~ 60 ° C / 10% ~ 90% |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ / ความชุ่มชื้น | -40 ° ~ 85 ° C / 10% ~ 95% |
| การรับรอง | CE, ETL, CCC, FCC |
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
BAKOVISION จอแสดงผลม่านแสง, ความสว่างสูงสีเต็มรูปแบบสำหรับการโฆษณากลางแจ้ง รายละเอียด: 1. ใบรับรอง CE, FCC, ROHS 2. มุมมองกว้าง, ความสว่างสูง, ความละเอียดสูง, ไม่มีภาพสั่นไหวหน้าจอ 3. ตั้งแต่การออกแบบไปจนถึงการผลิตและจากทุกส่วนประกอบจนถึงผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปมีการควบคุมคุณภาพที่เข้มงวด แต่ละกระบวนการมี...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด