P16 7500 ชุดกีฬาปริมณฑลแสดงผลแบนเนอร์ป้ายโฆษณาบิลบอร์ดอัตราการรีเฟรชสูง
รายละเอียดสินค้า
| ขว้าง: | 16mm | ขนาดตู้: | 1280x960mm |
|---|---|---|---|
| ไฟ LED: | DIP346 | แหล่งจ่ายไฟ: | MEANWELL |
| เน้น |
stadium perimeter led display,led perimeter advertising boards |
||
รายละเอียดสินค้า
คุณสมบัติของจอแสดงผลปริมณฑล
1. หน้ากากยาง: หน้ากากยางป้องกันผู้เล่นฟุตบอลและปกป้องจอแสดงผลด้วยตัวเอง
2 ป้องกันโฟมที่ด้านบนของตู้ยังสามารถปกป้องผู้เล่น;
3. วงเล็บปรับได้ที่ด้านหลังของตู้
4 การป้องกันน้ำที่ดี: ด้านหน้าเป็น IP65 และกลับเป็น IP54;
5 ความสม่ำเสมอของสีที่ดีเพราะเราใช้อัตราชั้นนำของ Led;
7. การประหยัดพลังงานเนื่องจากเราใช้แหล่งจ่ายไฟที่มีประสิทธิภาพสูงอัตราสูงสุดของการนำ ฯลฯ
8. การสำรองข้อมูลซ้ำสองครั้ง: ถ้าสายข้อมูลไม่ทำงานจอแสดงผลแบบปริมณฑลยังสามารถทำงานได้ดี
9. การขนส่งง่าย: เราจะทำกรณีการบินกับล้อสำหรับลูกค้า ดังนั้นจึงสะดวกสำหรับการขนส่ง นอกจากนี้เรายังสามารถปรับแต่งรถเข็นพิเศษสำหรับการเคลื่อนย้ายปริมณฑล
9 ความสว่าง 7,500nits เสมอ;
ข้อกำหนดของจอแสดงผลแบบปริมณฑล
| Pixel Pitch | 16mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 3,906dots / ตารางเมตร |
| การกำหนดค่าสี | 1R1G1B |
| การห่อหุ้ม LED | DIP346 |
| ขนาดของโมดูล | 256 มม. x 256 มม |
| ความละเอียดของโมดูล | 16dots x 16dots |
| หน้าที่การขับขี่ | สถิตคงที่ปัจจุบัน |
| ความสว่าง | > 8,000nits |
| ดูระยะทาง | 16 ม. - 160 เมตร |
| มุมมอง | H: 120 °, V: 70 ° |
| อัตราการรีเฟรช | 2,000HZ |
| อัตราเฟรม | 120frame / วินาที |
| ระดับสีเทา | 256 องศาของแต่ละสี |
| เกรดสี | 16.7M |
| อินพุตไฟฟ้า | AC110V / 220V / 50HZ |
| การใช้พลังงานสูงสุด | 1,600W / ตารางเมตร |
| Ave. การใช้พลังงาน | 400W / ตารางเมตร |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 ℃ - + 80 ℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ - + 60 ℃ |
| อัตราจุดบอด | <1 / 10,000 |
| MTBF | > 10,000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | > 100,000 ชั่วโมง |
| กันน้ำ | IP65 |
| ความชื้นในการทำงาน | 10% - 95% |
| ระบบควบคุม | Synchronous, Asynchronous |
| ระบบปฏิบัติการ | Win 98, Win2000, XP, 07.etc |
| Input Source | รูปแบบทั้งหมด (AVI, MPEG, VOB, RM, ฯลฯ ) |
| ใบรับรอง | CE, LVD, RoHS |


จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
อัตราการรีเฟรชสูง P16 7500 ชุดจอแสดงผล Perimeter วงกบ, ป้ายโฆษณาแบนเนอร์สนามกีฬาป้ายโฆษณากีฬา คุณสมบัติของจอแสดงผลปริมณฑล 1. หน้ากากยาง: หน้ากากยางป้องกันผู้เล่นฟุตบอลและปกป้องจอแสดงผลด้วยตัวเอง 2 ป้องกันโฟมที่ด้านบนของตู้ยังสามารถปกป้องผู้เล่น; 3. วงเล็บปรับได้ที่ด้านหลังของตู้ 4 การป้องกันน้ำที่ดี...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
เช่าจอแสดงผล LED P3.91 – ตู้หล่อขนาด 500x1000 มม. ล็อคด่วน 7680Hz สำหรับเวทีและคอนเสิร์ต
แผงวิดีโอ LED ได้รับการออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชัน Rental & Stage โดยมีระยะพิกเซล 1.9 มม. 2.6 มม. 2.9 มม. และ 3.91 มม. สำหรับตัวเลือก การออกแบบโมดูลแม่เหล็กและหน่วยพลังงานแบบแยกส่วนนั้นง่ายมากสำหรับการบำรุงรักษาไซต์
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด