อัตราส่วนความคมชัดสูงสนามฟุตบอลการนำเสนอ, สนามกีฬาหน้าจอขนาดใหญ่ 360W
รายละเอียดสินค้า
| ขนาดโมดูล Led: | 1280 * 960mm | ชิป LED: | Epistar, Cree, Nichia |
|---|---|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ: | MEANWELL | ไดรเวอร์ IC: | MBI5124 |
| ชนิด LED: | DIP346 | ||
| เน้น |
stadium perimeter led display,led perimeter advertising boards |
||
รายละเอียดสินค้า
เส้นรอบวงสนามแสดงผลข้อดีของจอแสดงผล LED:
1. มาสก์อ่อน: เรามีแบบของเราเองสำหรับหน้ากากอ่อน สิ่งหนึ่งที่สามารถปกป้องผู้เล่นและสำหรับ
อีกทั้งยังสามารถป้องกันแผง LED
2. ตัวป้องกันยางนุ่มที่ด้านบนของตู้: เราจะใส่ตัวป้องกันยางนุ่มที่ด้านบนของตู้เพื่อป้องกันผู้เล่น
3. มุมที่ปรับได้: มีผู้สนับสนุนด้านหลังตู้ มุมมองสามารถปรับเปลี่ยนได้ตามความเหมาะสม
ป้องกันการรั่วซึมที่ดี: หน้าเป็น IP65 และกลับเป็น IP54 ไม่มีปัญหาสำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
มุมมุมกว้าง: มุมมอง SMD มีขนาดใหญ่กว่า DIP มุมมองของมุมมองคือ 160 °สำหรับแนวนอนและ 110 °สำหรับแนวตั้ง
6. ความสม่ำเสมอของสีที่ดี: ตั้งแต่ 3 ชิป LED ถูกห่อหุ้มไว้ในหลอดเดียวความสม่ำเสมอของสี SMD จะดีกว่า DIP มากดังนั้นการแสดงผลจึงสมบูรณ์แบบ
7. การประหยัดพลังงาน: การใช้พลังงานเป็นปัจจัยสำคัญสำหรับป้ายโฆษณา LED จอแสดงผล LED ของ BAKO ได้รับการออกแบบมาให้ใช้พลังงานต่ำเพื่อช่วยให้ลูกค้าประหยัดพลังงาน
8. การป้องกันข้อมูลสองครั้ง: เราจะป้องกันข้อมูลสองครั้ง แม้ว่าจะมีปัญหาในการรับส่งข้อมูลจอแสดงผลทั้งหมดยังสามารถทำงานได้ตามปกติ
9. การขนส่งง่าย: เราจะทำกรณีการบินกับล้อสำหรับลูกค้า ดังนั้นจึงสะดวกสำหรับการขนส่ง
การใช้งาน:
สื่อโฆษณากีฬาสนามกีฬาพื้นที่สาธารณะเกมฟุตบอลเกมบาสเกตบอลว่ายน้ำเกมกอล์ฟสระว่ายน้ำ ฯลฯ
พารามิเตอร์:
| แบบ | ST-10 |
| Pixel Pitch | 10mm |
| ขนาดหน่วย | 1280 * 960 * 187mm |
| ประเภท LED | SMD3535 |
| พิกเซล / หน่วย | 128 * 96 |
| หน่วยน้ำหนัก | 80kg |
| มุมมองภาพ (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| ใบสมัคร | การเก็บรักษา -40 ~ 60 ° C, การทำงาน -20 ~ 50 ° C |
| ระดับการป้องกัน (ด้านหน้า / ด้านหลัง) | IP65 / IP54 |
| การใช้พลังงาน (AVG) | 360W |
| การขับรถ | 1/4 Scan |
| การรีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| การประมวลผล | 16bit |
| ความสว่างสูงสุด | > 6500nits |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC 110/220 ± 10%, 50 ~ 60Hz |
| MTBF | ≥ 1000 ชั่วโมง |
| อายุการใช้งาน | ≥ 100000 ชั่วโมง |
| Pixel Failure | <0.0003 |



จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
อัตราส่วนความคมชัดสูงความสว่างกีฬาปริมณฑลแสดงผลในบาสเก็ตบอลคริกเก็ตเบสบอล เส้นรอบวงสนามแสดงผลข้อดีของจอแสดงผล LED: 1. มาสก์อ่อน: เรามีแบบของเราเองสำหรับหน้ากากอ่อน สิ่งหนึ่งที่สามารถปกป้องผู้เล่นและสำหรับ อีกทั้งยังสามารถป้องกันแผง LED 2. ตัวป้องกันยางนุ่มที่ด้านบนของตู้: เราจะใส่ตัวป้องกันยางนุ่มที...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
เช่าจอแสดงผล LED P3.91 – ตู้หล่อขนาด 500x1000 มม. ล็อคด่วน 7680Hz สำหรับเวทีและคอนเสิร์ต
แผงวิดีโอ LED ได้รับการออกแบบมาสำหรับแอปพลิเคชัน Rental & Stage โดยมีระยะพิกเซล 1.9 มม. 2.6 มม. 2.9 มม. และ 3.91 มม. สำหรับตัวเลือก การออกแบบโมดูลแม่เหล็กและหน่วยพลังงานแบบแยกส่วนนั้นง่ายมากสำหรับการบำรุงรักษาไซต์
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด