800 Nits Brightness HD LED Display P2.5mm AC 110/220 Die ตู้อลูมิเนียมหล่อ
รายละเอียดสินค้า
| ตู้น้ำหนัก: | 4.6 กก / แผง | ตู้วัสดุ: | หล่อตาย |
|---|---|---|---|
| ความสว่าง: | > 800nits | ระดับสีเทา: | 16bits |
| อัตราการรีเฟรช: | Hz 1500Hz | MTBF: | ≥ 1,000 ชั่วโมง |
| พิกเซลล้มเหลว: | <0.0003 | แหล่งจ่ายไฟ: | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| เน้น |
hd นำวิดีโอผนัง,จอแสดงผล led แบบแยกส่วน |
||
รายละเอียดสินค้า
P2.5mm Pitch ขนาดเล็ก 480x480mm ตู้อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปจอ HD LED ในร่มสำหรับห้องประชุม2 BHD-Tia.pdf
คุณสมบัติและข้อดี
♦ ใบรับรอง TUV EMC
♦ทั้งด้านหน้าและด้านหลังบริการ
♦ความละเอียดสูงจอแสดงผลในร่ม
♦ความสม่ำเสมอของสีที่ไม่มีใครเทียบ
♦ติดตั้งรวดเร็วและบำรุงรักษาง่าย
♦คุณสมบัติอิเล็กทรอนิกส์ที่เหนือกว่า
♦ Slim น้ำหนักเบาและเงียบสงบ

| โมดูล | |
| สนามพิกเซล | 2.5mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 160,000 พิกเซล / ตรม |
| ความละเอียดทางกายภาพ (W * H) | 96 * 96 มม |
| ขนาดโมดูล | 240 * 240 มม |
| ประเภท LED | SMD2121 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| คณะรัฐมนตรี | |
| ความละเอียด (W * H) | 192 * 192 มม |
| ขนาด (มม.) (กว้าง * สูง) | 480 * 480mm |
| วัสดุตู้ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ตู้น้ำหนัก | 7kg / แผง |
| คะแนน IP (หน้า / หลัง) | IP40 |
| จอภาพ | |
| ความสว่าง | > 800nits |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| ระดับสีเทา | 16bits |
| อัตราการรีเฟรช | > 3840Hz |
| อัตราข้อบกพร่อง Dot | <0.0001 |
| มุมมอง (H / V) | 160 ° / 140 ° |
| อายุขัย | ≥100000hrs |
| การใช้พลังงาน (เฉลี่ย) | 640W / ตารางเมตร |
| อุณหภูมิ / ความชื้นขณะใช้งาน | ﹣20 ℃ ~ 50 ℃ / 10% ~ 90% RH |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ / ความชื้น | ﹣40 ℃ ~ 60 ℃ / 10% ~ 85% RH |
Appications:



คำถามที่พบบ่อย
1. รุ่นนี้มีกี่รุ่น?
ใช่สำหรับจอแสดงผล LED pitch pitch HD ในร่มเรามี P1.25mm P1.56mm P1.66mm P1.92 mm
2. How เกี่ยวกับการรับประกันของคุณ?
รับประกัน 2 ปีและบำรุงรักษาตลอดชีวิต
3. เวลาการจัดส่งของคุณคืออะไรหรือไม่
ภายใน 30 วันหลังจากที่เราได้รับเงินฝาก
4. มีอะไรแพคเกจและวิธีการจัดส่งสินค้า?
Goods are packed with wooden case or flight case; สินค้าจะเต็มไปด้วยกรณีไม้หรือกรณีเที่ยวบิน; delivered by air shipping.road shipping or sea shipping ส่งโดยจัดส่งทางอากาศการจัดส่งสินค้าทางทะเลหรือทางทะเล
ข้อตกลงการค้า
1. แพคเกจ: แพคเกจไม้กรณีเที่ยวบิน
2. การชำระเงิน: T / T, เงินฝาก 30%, 70% สมดุลก่อนส่งมอบ
3. การจัดส่งสินค้าพอร์ต: เซินเจิ้น
4. เวลารับประกัน: 2 ปี
5. เวลาส่ง: 20-25 วันทำการ
บริการรับประกัน
- Free warranty for two year, providing lifetime maintenance service. ฟรีรับประกันสองปีให้บริการบำรุงรักษาตลอดชีวิต A certain cost will be charged within a reasonable range after th ค่าใช้จ่ายบางอย่างจะถูกเรียกเก็บภายในช่วงที่เหมาะสมหลังจาก th
- warranty period. ระยะเวลาการรับประกัน During the warranty period, we are responsible for the maintenance and maintenance of all equipment specified in ในช่วงระยะเวลาการรับประกันเรามีความรับผิดชอบในการบำรุงรักษาและบำรุงรักษาอุปกรณ์ทั้งหมดที่ระบุไว้ใน
- สัญญาและการเปลี่ยนหรือซ่อมแซมอุปกรณ์หรือส่วนประกอบใด ๆ ที่เกิดจากการออกแบบผลิตภัณฑ์กระบวนการติดตั้ง
- materials, product quality and components. วัสดุคุณภาพของผลิตภัณฑ์และส่วนประกอบ Ensure that the system reaches the design life. ตรวจสอบให้แน่ใจว่าระบบถึงอายุการออกแบบ
- รับผิดชอบการสนับสนุนทางเทคนิคและการอัพเกรดซอฟต์แวร์ที่เกี่ยวข้อง
- ในช่วงเวลาการบำรุงรักษาหากลูกค้ามีความต้องการการเปลี่ยนแปลงอื่น ๆ บริษัท ของเราจะใช้ข้อได้เปรียบทางเทคนิคของตัวเอง
- เพื่อช่วยให้ลูกค้าดำเนินการเปลี่ยนแปลงให้เสร็จในเวลาที่รวดเร็วและปลอดภัย
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
P2.5mm Pitch ขนาดเล็ก 480x480mm ตู้อะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูปจอ HD LED ในร่มสำหรับห้องประชุม2 BHD-Tia.pdf คุณสมบัติและข้อดี ♦ ใบรับรอง TUV EMC ♦ทั้งด้านหน้าและด้านหลังบริการ ♦ความละเอียดสูงจอแสดงผลในร่ม ♦ความสม่ำเสมอของสีที่ไม่มีใครเทียบ ♦ติดตั้งรวดเร็วและบำรุงรักษาง่าย ♦คุณสมบัติอิเล็กทรอนิกส์ที่เหนือก...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด