ป้ายโฆษณาจอแสดงผล LED โฆษณาวิดีโอป้ายโฆษณากลางแจ้ง, ป้ายดิจิตอล Led 6500 Nits
รายละเอียดสินค้า
| สนามทางกายภาพ: | 4mm, 6.67mm | ขนาดโมดูล: | 320 * 160mm |
|---|---|---|---|
| ขนาดตู้: | 960 * 960mm | จำนวนโมดูลต่อแผง (W * H): | 3 * 6 |
| วัสดุแผง: | เหล็ก / อลูมิเนียม | น้ำหนัก ( ตร.ม. ): | 65/45 |
| ระดับสีเทา: | 16 บิต | สี: | 281 ล้านล้าน |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 2,000: 1 | การใช้พลังงานเฉลี่ย: | 360W / ตารางเมตร |
| การใช้พลังงานสูงสุด: | 900W / ตารางเมตร | Birightness: | 6500nits |
| อัตราการรีเฟรช: | 1920HZ | มุมมองแนวตั้ง: | 160 ° |
| มุมมองแนวนอน: | 140 ° | คาดหวังอายุการใช้งาน: | 100,000 |
| บริการ: | กลับ | ||
| เน้น |
นำป้ายดิจิตอลกลางแจ้งนำป้าย,outdoor led billboard |
||
รายละเอียดสินค้า
จอแสดงผล LED ป้ายโฆษณาป้าย LED คงที่คุณภาพสูงสำหรับโฆษณาวิดีโอ
ข้อกำหนดการแสดงผล LED ป้ายโฆษณา
| แบบ | BOF P6.67 |
| สนามพิกเซล | 6.67mm |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 22500 พิกเซล / m2 |
| ประเภท LED | SMD2727 |
| การกำหนดค่า LED | 1R1G1B |
| ขนาดตู้ | 960mm * 960mm |
| มติคณะรัฐมนตรี | 144 144pixels * |
| น้ำหนัก | 65kg / ตารางเมตร |
| วัสดุตู้ | เหล็ก |
| การป้องกันสิทธิในการเข้า (หน้า / หลัง) |
IP65 / IP54 |
| ความสว่าง | > 6500nits |
| มุมมอง (H / V) | 140 ° / 140 ° |
| วิธีการขับขี่ | สแกน 1/6 |
| รีเฟรชเฟรม | ≥ 60Hz |
| อัตราการรีเฟรชข้อมูล | > 1500Hz |
| ระดับสีเทา | 16bit |
| การใช้พลังงาน (เฉลี่ย) | 300W / m2 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 110/220 ± 10% 50 ~ 60Hz |
| อุณหภูมิ (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) |
-20 ~ 50 ° C / -40 ~ 60 ° C |
| ความชื้น (ปฏิบัติการ / การเก็บรักษา) | 10% ~ 90% RH / 10% ~ 85% RH |
| MTBF | ≥1000hrs |
| อายุขัย | ≥100000hrs |
| พิกเซลล้มเหลว | <0.0003 |
คุณสมบัติจอแสดงผล LED ป้ายโฆษณา:
1. ความแตกต่างสูงประสิทธิภาพภาพที่ยอดเยี่ยม

2. ติดตั้งรวดเร็วและบำรุงรักษาง่าย
ระบบล็อคอย่างรวดเร็วรับประกันการติดตั้งที่ง่ายและรวดเร็ว
การเข้าถึงด้านหลังแบบธรรมดา

3. อัตราการรีเฟรชสูงและความคมชัดสูงภาพที่ชัดเจนโดยไม่สั่นไหวและการบิดเบือน

4. จัดอันดับกลางแจ้ง
คะแนน IP65
ปรับความสว่างได้ทั้งกลางวันและกลางคืน
LED ที่เลือกสำหรับโหมดการทำงาน 7/24

5. แอปพลิเคชันหลายรายการ

6. มุมมองกว้าง

7. แพ็คเกจ


ความได้เปรียบ:
บริษัท ของเรายังสามารถจัดวิศวกรของเราเพื่อให้คำแนะนำในการติดตั้งและการฝึกอบรมแบบมืออาชีพฟรีผ่านการควบคุมระยะไกลวิดีโอและโทรศัพท์
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดจะได้รับการทดสอบหลายครั้งและรับประกัน 100% ว่าผลิตภัณฑ์จะดีก่อนจัดส่ง
ผลิตภัณฑ์สามารถปรับแต่งตามโครงการของคุณและเสนอแบบ CAD ให้คุณฟรี
เรารับประกันการแสดงผลโมดูลชิ้นส่วนอะไหล่ทั้งหมดของเราเป็นเวลาสองปีเต็มในช่วงเวลาดังกล่าวเราจะเปลี่ยนหรือแก้ไขสินค้าให้ฟรีหากมีสิ่งผิดปกติเกิดขึ้น
บริการ
บริการสายด่วนตลอด 24 ชั่วโมงรวมถึงการให้คำปรึกษาและคำแนะนำทางเทคนิค
2. บริการออนไลน์
3. การบำรุงรักษาแผง LED ล้มเหลว
4. การฝึกอบรมด้านเทคนิคระดับมืออาชีพฟรี
5. การอัพเกรดซอฟต์แวร์แบบชำระเงิน
6. บริการรับประกัน
7. บริการทางเทคนิควิศวกรรม
คำถามที่พบบ่อย:
ไตรมาสที่ 1ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างสำหรับจอแสดงผล LED ได้หรือไม่?
A: ใช่เรายินดีต้อนรับการสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพตัวอย่างผสมเป็นที่ยอมรับ
ไตรมาสที่ 2สิ่งที่เกี่ยวกับเวลานำ?
ตอบ: ตัวอย่างต้องใช้เวลา 3-5 วันต้องใช้เวลาในการผลิตเป็นจำนวนมาก 10-15 วันสำหรับปริมาณการสั่งซื้อมากกว่า
ไตรมาสที่ 3คุณมีขีด จำกัด MOQ สำหรับใบสั่งไฟ LED หรือไม่?
A: MOQ ต่ำ 1 ชิ้นสำหรับตัวอย่างการตรวจสอบสามารถใช้ได้
ไตรมาสที่ 4ตกลงพิมพ์โลโก้ของฉันลงบนผลิตภัณฑ์ไฟ LED หรือไม่
ตอบ: ใช่โปรดแจ้งให้เราทราบอย่างเป็นทางการก่อนการผลิตของเราและยืนยันการออกแบบครั้งแรกตามตัวอย่างของเรา
Q5: คุณมีการรับประกันสำหรับผลิตภัณฑ์หรือไม่
ตอบ: ใช่เรารับประกันสินค้า 3-5 ปี
จุดเด่นของผลิตภัณฑ์
จอแสดงผล LED ป้ายโฆษณาป้าย LED คงที่คุณภาพสูงสำหรับโฆษณาวิดีโอ 9 BOF-B.pdf ข้อกำหนดการแสดงผล LED ป้ายโฆษณา แบบ BOF P6.67 สนามพิกเซล 6.67mm ความหนาแน่นของพิกเซล 22500 พิกเซล / m2 ประเภท LED SMD2727 การกำหนดค่า LED 1R1G1B ขนาดตู้ 960mm * 960mm มติคณะรัฐมนตรี 144 144pixels * น้ำหนัก 65kg / ตารางเมตร วั...
สีสันสดใส P4.81 เช่ากลางแจ้ง LED Display อัตราการรีเฟรชสูงมุมมองภาพกว้าง
P4.81 Outdoor Rental LED Display Full Color High Refresh Rate Wide Viewing Angle Seamless Pictures Product Advantages Image enhancement technology, video is clearer High contrast, more vivid color levels Free combination of inner and outer arcs, providing free and flexible installation requirements of -15, -10, -5, 0, 5, 10, 15° arc horizontal viewing angle up to 160 degrees, vertical viewing angle up to 140 degrees,Large audience High-strength suspension, hanging 20 boxes to
Clear Images P3.91 เช่าจอแสดงผล LED สำหรับห้องโถงบรรยาย / ห้องประชุม
P3.91 Indoor rental LED display Die Casting Cabinet for concerts, shows, events Description: Indoor rental LED display screen can be widely used in concerts, shows, events. Long life time with superior quality. Features: 1. Front service module design. Easy for maintenance. 2. Fast installation. 3. Excellent thermal management. 4. Long life span with good quality. 5. Light weight and seamless combination. 6. Good viewing angle and very clear images. Advantages: 1. With 10
ให้เช่าจอแสดงผล LED น้ำหนักเบาพร้อมตู้โชว์อลูมิเนียม 640mmx640mm
Outdoor Stage Rental LED Display 640mmx640mm Cabinet Seamless Splicing Slim Weight Key Specifications/Special Features: Advertising waterproof SMD outdoor RGB LED display 1. Relatively low cost (factory), meet your budget 2. Stable capability, pass professional testing 3. High brightness, high definition of displaying image 4. Waterproof and dust-proof: IP65 5. Large viewing angle, 140 degrees 6. Good heat emission capability 7. Exported to 40+ countries Specification Model
USA STOCK P2.5mm โปสเตอร์ LED ภายในบ้าน ดิจิตอลเต็มสี ความละเอียดสูง ไม่มีเบเซล
USA STOCK P2.5mm Indoor LED Poster Digital Full Colour High Definition No Bezel BP Series Slim, Form Changeable Digital Ads Poster ● Slim Appearance ● Multiple Installation and Form Changeable ● Various Signal Operations Product Specification BP-2.5 Physical Pitch 2.5 mm Pixel Configuration SMD 2020 Pixel Density 157,464pixels/m² Module Dimensions (W × H)(mm) 280x210mm Panel Dimensions (mm) 1897*571mm NO .of Modules Per Panel (W × H) 2 × 9 Physical Resolution of Panel (W × H)
กรุณาใช้แบบสอบถามทางออนไลน์ด้านล่าง หากคุณมีคําถาม ทีมงานของเราจะติดต่อกลับกับคุณในเร็วที่สุด